ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gosaiji]Captain Saimin Icha Love Challenge สะกดจิตกัปตันทีมสาว[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 13, 2019, 06:22:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

คงไม่จบแค่กัปตันทีมคนเดียวแน่
สุดท้ายคงสะกดจิตเหมาทั้งทีมชัวร์
ขอบคุณมากครับ
เดาถูกด้วย ที่จะสะกดจิตเหมายกทีม สะใจดี

ปฏิภาณ ครับ

มีพลังแบบนี้ จะสะกดจิตทั้งชมรมเลยคอยดู

นั่นไงคิดเหมือนกันเลย

Macro3427

จัดทั้งทีมไปเลยยย

นั่นไง...จะไปเหลือไว้ทำไม

nowermore

หุ่นอย่างเด็ดเลยกัปตัน

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

neokiseki

พลังอะไรของมัน5555
พลังคงคลายตอนเอากันแน่ๆ

เอ้านึกว่าจะมีคลายตอนเอา สรุปทาสเซ็กจบแฮปปี้เฉย

munkza

น่าจะจบลงด้วยการสะกดจิตทุกคนแล้วเปิดฮาเร็มแน่นอน ไหนๆมีพลังก็เก็บให้ครบสิ

ว่าแล้วเป็นผมผมก็จัดทุกคน ไม่งั้นเสียดายของแย่

exhausis123

จบแค่กัปตันทีมหรอ ไม่น่านะ ถ้ามีพลังนี้น่าจะได้ทั้งทีม

ทั้งทีมจริงๆ เสียดาย ไม่มีฉากกับคนอื่นเบย

game2539

มีพลังแบบนี้จบกับแค่กัปตันคนเดียวก็เสียของแย่น่าจะจัดหมดทั้งทีมแก้แค้นที่โดนจิกใช่ยังกับทาสตั้งนาน

edit:นั้นไงโดนสะกดให้เป็นทาสทั้งหมดทุกคนให้สาสมที่โดนรังแกทุกวัน มีพลังแบบนี้ดีกว่าพวกอุปกรณ์สะกิตต่างๆสะอีกไม่ต้องกลัวว่าจะพังหรือทำหาย

yakusa98

สงสัย คงได้ล่อทั้งชมรม

กะแล้วว่าต้องได้ล่อทั้งชมรม แต่พลังมันดีจังสะกดจิตใครก็ได้

thai4id

ได้ครบทีมแน่ๆเลย

ว่าแล้ว ได้ครบทีมเลย
อะไรๆ ก็กู

Akira Watanabe

::HoHo:: อาจจะจบแบบฮา ๆ ก็ได้ กลายเป็นว่าความแตก โดนกระทืบยับ 555+

::Shy::  กลายเป็นฮาเร็มสวรรค์ไปซะแล้ว

Peter Taowating

ในเมื่อไอ้หนุ่มฟาดกับตันทีมได้แล้ว  น่าจะใช้พลังจิตฟาดสาวๆลูกทีมที่เหลือแน่นอน ตอนจบเสร็จไอ้หนุ่ม ผจก.ทีม หมดแน่นอน 555  ::Glad::

555 จบตามคาดจริงๆ สาวๆทีมนี้กลายเป็นฮาเร็มส่วนตัวของไอ้หนุ่มเลย  ::WooWoo::

negazero

คิดว่าจะเล่นแค่คนเดียวนะและอาจจะแกล้ง เดี๋ยวต้องอ่านให้จบก่อน

เอิ่ม จบแบบนี้เลยสินะ.....

ipor

พลังสะกดคลาย เอ็งตายแน่ๆ ::Angry::

โวะ......รอดอะ ยินดีด้วยครับ

gunflow

แอบตลกตรงที่ถ้าผู้ชายเป็นผู้จัดการทีมวอลเล่บอลหญิงจะได้รับพลังพิเศษ ไปเป็นตอนนี้มั้งได้มั้ยเนี่ย

เดาว่าสะกดจิตทั้งทีมเลย แนว harem มาแล้ว

เอาโชว์ซะเลย แถมสะกดจิตยาวๆไป ถ้าสะกดจิตคลายมะไหร่ เอ็งจะทำยังไงต่อไปเนี่ย ผจก