ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gosaiji]Captain Saimin Icha Love Challenge สะกดจิตกัปตันทีมสาว[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 13, 2019, 06:22:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Gosaiji] Captain Saimin Icha Love Challenge | The Captain's Hypnosis Lovey Dovey Challengeสะกดจิตกัปตันทีมสาว[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

tuizeed32

มีที่ไหน ต้องการ ผจ. ทีมเพิ่มไมครับ ท่านมจะใหญขนานนัน

ฟันยกทีมเลยนครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อื่มมม...พระเอกน่าจะสะกดจิตจับซั่มทั้งทีมเลยนะ  จะได้ทำให้นักกีฬาสาวทั้งหลายอยู่ในโอวาท...อิอิ
555...เยี่ยมไปเลยสะกดจิตกัปตันทีมและจับซั่มต่อหน้าลูกทีมเลย แล้วยังจับซั่มหมดทั้งทีมเหมือนที่คิดไว้อีก  เฮ้อ...ชักอยากเป็นผู้จัดการทีมบ้างแล้วสิ

kenata

ยอมเป็นผู้จัดการชมรม ได้ พลังพิเศษ หรือพลังสะกดจิตหว่า
ถ้าเป้น ประธานนักเรียน มีหวัง ได้เป็นพระเจ้า แหงๆ
จัดทั้งชมรมเลย ไม่ก็ให้ พวกสาวๆ จับผู้จัดการชมรม รีดน้ำให้แห้งไปเลย

edit : เอางั้นเลยเหรอ ระวัง แห้ง ไม่รู้ตัว นะ คุณผู้จัดการ

yopern

เป็นผู้จัดการทีมแล้วมีพลังพิเศษแบบนั้น ทำไมไม่ใช่ตั้งแต่วันแรก ฮาเล็มชมรมวอลเล่บอลหญิงอย่างน้อยๆก็มีตั้ง 12คนนะ นี่มันสวรรค์ชัดๆ

edit คล้อยโซ่เดี๋ยวดุนะ ตอนพลังเสื่อมแล้วน่ะ

virgoranger

ตอนแรกนึกว่าแกล้งทำซะอีก

Edit ฟาดทั้งชมรมเลยนะ

(จิ๋ว)

เอ๋ อันนี้เริ่มยกระดับ ไม่มีของวิเศษณ์เหมือนท่าน @(S)Kater แต่เป็นพลังวิเศษณ์เลยเหรอ
แหม๋ แต่ตูนท่านชอบหักมุกอ่ะ  สงสัยพลังหมด โดนแกล้งเหมือนเดิม
อิอิ ::DookDig::

::Reader::

::Sweat:: เห้อ ไม่เคยตอบถูกเล้ยยย

ยังคงเป็นจิ๋วคนเดิม ตอบไม่ค่อยจะถูกเล้ยยย
ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ
::Thankyou:: ::Thankyou::

แหม...คนอื่นตอบถูกหมด ยกเว้นเจ๊จิ๋ว  ::ChuChu::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

niceanglev

เอาโชว์ไปเลย เงียบกันหมดแน่นอน แบบนี้ นี่มันโรงเรียนไหน เดี๋ยวจะขอไปเป็นผู้จัดการชมรมมั่ง

edit กลายเป็นฮาเล็มไปเลย วอลเล่บอล ไม่ต้องซ้อมละ

พ่อหมี นะจร๊าา

มือทะลุเสือได้ไง

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

elviswhat

ถ้ามีพลังขนาดนี่ไม่สร้างฮาเร็มขึ้นมาเลยชาะ จะหยุดแค่กัปตันทำไมจัดการมันซะทุกคนเลย ที่ทำร้ายจิตใจเรา

เยี่ยมไปเลยจัดการให้หมดพวกนี้ โทษฐานมาทำร้ายจิตใจเราให้มากบายเป็นทาสเซ็กแบบนี้ล่ะดีแล้ว แล้วให้พวกนี้ไปหาคนมาเข้าชมรมเพิ่มอีก จะได้สร้างอาณาจักรของตัวเองขึ้นมา 555

MooOon

ถ้าเปงเเบบพระเอกนี่โครตน่าอิจฉาเลยนะ มีพลังเเบบนี้ เเต่ผมคงไม่พอใจ

กับเเค่นางเอกคนเดียวอะ คงหาวิธีทำกับสาวๆทั้งชมรมไปเลย เเก้เเค้นคืน 555+

เดาว่าตอนจบ นางเอกน่าจะคลายสะกดเเล้ว เเต่ยังติดใจดุ้นพระเอกละมั้ง

--------------------------------------------------------

อ้าว ได้กับสาวๆทั้งชมรมเลย 555+ เเต่เอาจริงๆผมว่า เนื้อหามันนสั้นไปหน่อย

น่าจะมีฉากที่สะกดจิตพวกสาวๆคนอื่นเเล้วมีฉากให้เห็นๆไปเลย ไม่น่ารีบตัดจบก่อน

เเต่เอาจริงๆสาวๆเยอะเเบบนี้ น้ำไม่เเห้งหมดตัวเอาหรอ?

mindza2212

แค่เป็นผู้จัดการทีมวอลเล่ทีถึงกับมีพลังจิตเลยหรอแปลว่ารุ่นก่อนๆคงได้สาวกันหมดแน่

อ้าวนี่เอ็งเหมาทั้งชมรมเลยหรอเนี่ยแล้วถ้าเรียนจบพลังมันจะหายไหมหว่า

B&B

เอาตรงๆ นะตอนอ่านคิดว่าจะแบบหักมุมอย่างเช่น คุณเธอแกล้งเพื่อให้ดูเหมือนโดนสะกดจิตแล้วมาเฉลยที่หลังว่าตัวเองชอบอะไรประมาณ​นี้ แต่เผลอไปเห็นเม้นท่านอื่นก็นะ คงไม่ใช่อ่าาา

อยากให้จบแบบนี้มากกว่า แต่ก็คิดไว้แล้วละ เพราะมันจะจบเร็วกว่านี้เพราะ ทั้งคู่ได้เสียกันแล้วนั้นเอง แต่ก็หวังว่าจะได้ทั้งชมรมาะเอ่อ

::Sobad:: ::Sobad:: ::Sobad::

อ่านไปอ่านมาก็นึกว่าท่านฮิปจะโดนท่านคาเตอร์เข้าสิงซะอีก แนวแแบบนี้ท่านเองก็เสพเหมือนกันสินะ

เอาตรงๆ นะอ่านตอนแรกทำให้นึกถึงเรื่องเก่าเรื่องนึง จำไม่ได้ว่าใครแปล ในเว็ปนี้แหละ ที่พระเอกมีพลังเหมือน แต่ของรายนั้นแค่ทำให้ลอย ส่วนเรื่องนี้ ทำให้กลายเป็นทาสผู้ซื่อสัตย์​

แต่ปัญหาอยู่ที่ว่าถ้าพลังหมดมันจะทำไงนี่สิ อย่างที่กัปตัน​โดนก็ลืมเลยว่าโนอะไรไปบ้าง ถ้าอยู่ในสภาพนี้แล้วพลังนี้แบบ... เละแน่ๆ

พระเอกดูเป็นผู้ชายซื่อๆ แต่พอมีพลังเปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังมือเลยแหะ เหมือนจะคนดีที่ไหนได้ ดีไม่ห่างเหิน นี่เอง

ข้อจำกัดคือเวลาสินะ ถ้าอัดวิดีโอ​ไว้รับรองไม่ต้องใช้พลังอีกต่อไป อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

zaaa

สุนกดี อ่านคลายเครียด อยากไปเป็นผู้จัดการแบบนี้จริงๆท่าจะฟิน  ::Confident:: ::Confident::

grein