ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Imouto★Chuuihou : Sister★Storm Warning!! [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, พฤษภาคม 14, 2019, 03:49:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ขุดเรื่องเก่ามาแปลอีกเรื่อง เคยมีคนทำไปแล้วแต่นี่เป็นเวอร์ชั่นของผมก็แล้วกันนะ

ป.ล.
1)ชื่อไทยยังคิดไม่ออกเดี๋ยวกลับมาแก้ทีหลังก็แล้วกันนะครับ
2)หน้าสีไม่ได้แกะเซ็นเซอร์นะครับ

Q&A
อ้างจาก: doujin.forum เมื่อ พฤษภาคม 14, 2019, 08:38:37 หลังเที่ยง
ถ้าน้องสาวตื่นไม่ทันคงเสร็จพี่ชายไปแล้ว ทั้งๆ ที่เพิ่งได้กับแฟนใหม่ไปยังจะไปต่อน้องสาวอีก !!  ::Angry::

แค่ดึงความสนใจ (ให้คานาโกะรีบใส่เสื้อผ้า) ก่อนที่จะโดนจับได้ว่าเพิ่งอึ๊บกับเพื่อนน้องน่ะครับ

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus
Fuyu no Kemono : Winter Beast
Karada Omoi : แนบชิดสนิทกาย
Sakura Saku : ซากุระผลิบาน
YES! My Darling : ได้ค่ะที่รัก
Spring of Wife : ภรรยาวัยใส
Boy Meets Girl : คืนเหงา
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

nekki

สรุปตอนจบคืนกำลังทำกันอยู่แล้วคนน้องตื่น พี่ชายเลยพุ่งเข้าไปจับนมใช้ไหมแล้วน้องสาวก็โวยวาย ระหว่างนั้นานาโกะก็รีบใส่เสื้อผ้า จะบอกว่าความไม่นี่ถือว่าสุดยอดละ คนน้องตื่นมาเจอพี่ชายทำแบบนี้ปกติคงโดยลงทันฑ์คาห้องไปละ แต่ตอนจบคนน้องมาปักธงเพิ่มตอนอยู่หน้าบ้านอีก เป็นผมจะรีบผลักน้องเข้าบ้านและลากเพื่อนน้องเอข้าไปสานความสัมพันธน์แบบ3Pด้วยกัน

noohun

พึ่งรู้ว่าเรื่องนี้มีหน้าแถมของคุณน้องสาวด้วย
อยากให้อ.โฮมุนครูสมาต่อบทของเมย์จังจริงๆ แต่ท่าจะไม่มีหวัง ::Crying::

HypN♥s

เรื่องนี้ก็สนุกนะ เหมือนกับAV เลย เล่นกับเพื่อนน้อง โดยมีน้องนอนอยู่ข้างบน

แต่ในAV มักจะลงเอยด้วย 3P นะ

เรื่องนี้ตอนจบงงๆหน่อย สรุปว่ายัยน้องจิ้นว่า ถ้าให้ต่อล่ะก็มีสวยแน่นอน

นี่ยังจิ้นต่อว่าโดนพี่ชาย สรุปว่า ยัยน้องมันเป็นบราค่อนนี่หว่า  ::Beggar::

eka1325

น้องสาวต้องรู้แน่เลยว่าเพื่อนชอบกับพี่ชายตัวเอง เลยเอาเพื่อนมาให้พี่ชายลองนอนกับเพื่อนตัวเอง  เพื่อนน้องสาวมันร่านดีจริงๆ ชอบมากครับ สนุกมาก

yopern

เดี๋ยวรอบหน้าน่าจะมีน้องสาวร่วมด้วยอย่างแน่นอน ใครจะทนไหวเสียงอยู่ข้างๆก็น่าจะได้ยินบ้างล่ะ

virgoranger

bigboy001

::Thinking::  ดูไปแล้วสุดท้ายก็ต้องออกมาแนว พี่เอาน้องและเพื่อนน้องด้วย ได้ลูกกันพร้อมหน้า แต่พี่น้องเอากันแล้วมีลูกก็สุ่มเสี่ยงออกมาปัญญาอ่อนได้นะ  ::Crying::

tadds

น่าจะจัดให้น้องไปซักดอกนะจะได้หาย555+

CoolNook Thangsakul

น้องสาวไม่ตื่นได้ไงเนี้ย  แฟนพี่ตัวเองครางดังซะขนาดนั้น 5555

akasaboy

ยอดเยี่ยมครับ มีตอนเก่ามั้ยครับ หรือตอนต่อไปก็ได้
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Filmza

อ่านแล้ว งงๆ แฮะ ขออ่านอีกรอบก่อนนะครับ อิอิ  ::Hunger:: ::Hunger::

MooOon

ชอบลายเส้นของท่านนี้มาก ขอบพระคุณที่แปลให้อ่านเช่นเคยครับ ก็ว่าอยู่ไอ้พวกน้องสาว

เเนวโดจิน ถ้าไม่ ntr ก็เป็นพวกชอบเเอบพี่ชายตัวเอง เเสดงว่าเเอบชอบมานานเเล้วสินะ ดูไม่โกรธเลย

เอาจริงๆ เสียด้ายที่มีจบเเค่นี้นะ อยากให้มีเเบบ 3p มากกว่า น่าจะได้อารมคนละเเบบ เพื่อนน้องสาว

เเนวหวานๆรุกๆ คนน้องนี่เเนวซึน เเต่พอซึนเเตกก็น่ารักอีกเเบบ จบเเบบนี้ก็ดี เเต่งงานกับ

เพื่อนน้องสาว เเล้วเอาน้องสาวมาอยู้ด้วย จะได้ 3p กันตลอดไป ^^

Akira Watanabe

::Shy:: แหม่ ซั่มกันข้าง ๆ เตียงสุดแสนสจะเร้าใจ

oyoyo

น้องสาวนี้แหละซึนตัวแม่เลย เปิดตัวให้รู้ความจริงกันทั้งหมดเลยดีกว่า
จะได้2หญิง1ชาย ให้มันชูชื่นกันไปเลย