ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 30, 2019, 02:38:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wormy

พระเอกเราเริ่มดาร์กไซด์ ::Horror::

เดาว่าจะป่วย แล้วสอบตก เข้าทางพระเอกเลย  ::Thankyou::

Metaios

พระเอกไม่เต็มใจเล้ยยยย

ซึนอะไรขนาดนั้นน

darkanglezen

มาติดตามอ่านต่อตอนที่สองครับ
อ่านแล้วสนุกมากครับ  งานแปลดีๆ อย่างนี้มาแบ่งปันกันอีกนะครับ
ชอบลายเส้นมากๆเลยครับ

bomb1021

ท่าทางแม่สาวน้อยนักกีฬาจะซึนเอาเรื่องนะ ตอนหลังแทนที่จะซ้อมกีฬา ได้มาอยู่กะพระเอกแหง

edit : ตอนหน้านางเอกน่าจะไม่สบายละสอบไม่ผ่าน ... และโดนลงโ?ษษษ

araiwasud11

อยากไปทำหน้าที่แทนเลย

นางเอกจะโดนมั้ยครับเนี่ยยย

Peter Taowating

เจ้าหนุ่มเริ่มติดใจหน้าที่ประธานนักเรียนแร่ะ  แต่ถ้าสาวๆที่ถูกทำโทษติดใจเรื่องเซ็กส์อยากโดนบ่อยๆจะทำยังไงเนี่ย  ::Sobad::

สงสัยตอนหน้าสาวเจ้าโดนฝนเป็นหวัด สอบตกโดนทำโทษแน่เรย ::Glad::

Banjung2

เป็นการลงโทษที่โหดร้ายมาก โทรุคุงจะสามารถทำได้มั้ยน้า โดนว่าเป็นเจ้าอ่อนปวกเปียกขนาดนี้ คงมีการลงโทษข้ามคืนกันละทีนี่

ตอนหน้าคงเป็นคราวที่นางเอกของเราโดนลงโทษสิ่นะครับ โทรุคุงจะกล้าทำมั้ยเนี่ย

Soe

สาวนักกีฬานี่ เดียวรับรองต้องติดใจแน่นอน ดูเหมือนพระเอกจะค่อยๆชินขึ้นมาเรื่อยๆแล้วสิ

SynChroNice

พระเอกตัวเบาเลยงี้ มีให้เลือกเยอะเหลือเกิน ::HoHo::

เรียบร้อยพระเอกนี้ยิ้มรอเลย ว่าแต่พระเอกนี้รักโรงเรียนดีจริงๆ

iten1234

ลงโทษเพื่อนตนเองของขึ้นเลย เป็นห่วงนางเอกตอนหน้านางเอกหน้าจะโดน

HaoMaRu

อย่าไปทำให้เธอติดใจน่ะ เดียวก็ไม่ตั้งใจเรียนเหมือนเดิมแหละ  ::Grimace::

ตอนหน้านางเอกวิ่งตากฝน เป็นไข้ สอบไม่ผ่านเกณฑ์ เสร็จพระเอกแน่นอน

tadds

งานนี้พระเอกโครดโชคดีเลยท่าททางจะได้เอาฟรีอีกเยอะอะ
edit: ครั้งหน้าคงเป็นคนรักแล้วมั้งเนี้ย

สลัดผักใส่ไข่

สาวนักกีฬามาแนวซึนรึเปล่าเนี่ย

ตอนหน้าน่าติดตามมากๆ ในที่สุดก็โดนซักที เสียวแค่จะเป็นประธานมาเองรึเปล่าเนี่ยสิ

bunraku

เรื่มเข้าสู่สายดาร์กอย่างเต็มที่เลยสินะ พระเอกเราต้องโหดมากแน่ๆ  ขออภัยหากพิมแปลกๆ รู้สึกงี้จริงๆ 5555

elastico914

dick 55555 ลงโทษงี้ พระเอกแห้งตายทุกๆช่วงประกาสผลสอบแน่ๆ