ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Satsuki Imonet] family X สลับรักสำหรับครอบครัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2020, 03:15:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

แปลของอาจารย์คนนี้แล้วนึกถึงเรื่องแรกๆที่แปลเลย
เรื่องที่5มั้ง ใครอยากอ่านไปตามดูในCRละกัน
แนวเรื่องก็ยังเป็นแบบเดิมอีก แต่ฟินจริงๆ

01

02

03

04

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ/Eidtหลังอ่านคุยกันด้วยนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Taroboy14

ขอบคุณครับ

9toulek

เห็นจากหัวข้อ คิดว่าคงแอบได้เสียกัน หรือ ไม่ก็ลักหลับ
ที่ไหนได้ ต่างคนต่างชอบ และยินยอมได้เสียกันแบบเต็มใจ

TanukiKen

แฟร์ดี ถือว่าวินๆ ทั้งสองฝ่าย
คุณพ่อ แบบนี้ก็เสียเปรียบน่ะสิ ที่ไม่ได้มีอะไรกับคุณแม่ด้วย
คนข้างห้องน่าจะชวนมาร่วมวงด้วยจังเลยนะ555

dilok211021

ผมนี้ชอบจริงๆ กับแนว sex ไม่ปรกติแบบนี้ เดาว่าสักพักนึงก็คงสลับกันเอาอีก แล้วต่อมาก็คงเอาพร้อมกันครับ

อ่านจบแล้ว: สุดยอดครับให้ 5 ดาวไปเลยสำหรับเรื่อง คงต้องเรื่องที่ 5 อย่างที่ว่ามาแล้วครับ  ::JubuJubu::

mawin101

แอลยู

yopern

ข้ออ้างของการแต่งงานใหม่แปลกดี รักเด็กทั้งคู่ว่างั้น

edit อีกหน่อยไอ้ตัวลูกชายก็คงเหมาหมดแน่ เพราะตัวพ่อ 2-3 ทีก็จอดแล้ว

losoit

ชอบแนวนี้มากๆ แนวครอบครัวเป็นอะไรที่อ่านสนุกสุดๆ

kenata

ครอบครัว สุขสันต์ ดีแฮะ ต่างฝ่าย ต่างชอบลูกของอีกฝ่าย

edit : จัด ตั้งแต่เช้ายันเย็น เลยอึดกันจัง แฮะ
ปล. ถ้ามีตอนต่อ จะชวนข้างบ้าน มา ร่วมวง ด้วยเปล่าน้า

::Hmmm::

Northstar Rta

เป็นครอบครัวที่อยู่ร่วมกันอย่างมีความสุขแน่นอนเพราะมีความสุขทุกคนเลย
ตั้งแต่เช้าจนเย็นยังไม่กินข้าว อยู่กันได้ไง ไม่หิวเลยเหรอ

lnwno00

อายุห่างกันเยอะเลย

ยังไงแม่ก็ดีกว่าน้องสินะ

eiaws

ตอนแรกก็คิดว่าจะแอบๆก่อน นี่เปิดเรื่องมาสลับลูกเอากันอย่างเปิดเผย

ข้างบ้านนี่เหมือนรู้เรื่องอะไร จะมาร่วมวงด้วยมั้ย

Lovefuju21

ชอบๆ

everythink

โอ้โห แบบนี้ ก็ได้เหรอ 5555 แต่มันก็ลงตัวดีนะ
เป้นคู่ของใครของมัน แต่ก็มีช่วยกันบ้าง โอเคอะ