ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

macksparrow

สนุกมากเลยครับต้องตามมาอ่านตอนสอง พยามไม่อ่านเม้นแรกเลยกลัวโดนสอยส์ ::Fighto::

abbbaew

somtumthai

zamakarn

ilovenoei

มาติดตามว่าน้องแว่นจะยกเลิกฟรีเดย์ได้ไหม
เป็น รร. ที่น่าเรียนและไม่น่าเรียน ในเวลาเดียวกัน

maxpug001

ทำไมโรงเรียนนี้ถึงมีคนรับเข้าทำงานหว่า ขนาดทำกันจนไม่ได้เรียน ถถถถ

หลังอ่าน:ท้องแน่นอนท้าโดนขนาดนี้ ยาคุมก็ไม่อยู่หรอก ถถถถ

Ittikorn Tham

ชอบน้องแว่นเหมือนเดิม รอดูตอนที่สามว่านางจะโผล่ไหม
ส่วนตอนนี้น้องทวินเทลทำงานหนักเรย สงสัยตอนหน้ารอลุ้นจะโดนโบนัสกับอาจารย์ท่านไหน

kinz kinz

มี3ตอนหรือครัช ไปหาอ่านในหมีหงอยไม่ยักกะเจอเลย TT

แต่สาวตัวเล็กร่างบางน่าจะโดนจารย์ดิ๊กทะลวงจนย่อยยับ

sssssss1

Friday Jason

ขอบคุณมากครับอยากไปอยู่โรงเรียนนั้นจุง ::JubuJubu:: ชอบแนวนี้มากครับสนุกดี

pattyseed5

Wanchai Sintuwong

อย่าอย่าชื่อกู

สุดยอดเลยคับ ผมชอบอ่านพวกแนวนี้ด้วยอิอิ แนวเนื่้อเรื่องอะ555