ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nutmodefy

untimateleo

::Shy::

ตามมาจากตอนที่แล้วครับ.. แฮร่

เห็นตอนนี้.. สาวตัวเล็ก... "สเป๊คฉัน" ..แบบนี้ ยิ่งพลาดมิได้  ::Dribbling::

ขอรับไปชมนะครับทั่น.. (ทำตามกติกาแล้วนะครับ แฮร่  ::Glad::)

ขอบคุณล่วงหน้าครับทั่น.. (สาวตัวเล้กกกกก!! ฮึ่ยยย!!)

.....เอ่อม.. รู้สึกจะออกแนว... ออกทะเลนะเนี่ย (เอามั่วเลยอ่า.. แต่ชอบครับ 555+)

ไม่แปลกเลยที่ AV จะมีแนวๆ แบบนี้ออกมา..

ขอบคุณมากครับทั่น.. หมด พลังวัตรไปเยอะเลยนะเนี่ย!!? (แค่อ่านยังหมดแรงเลย หุหุหุ)

llar

thenung

Arscenz H

สนุกมากเลยครับ ขอให้แปลผลงานดีๆ ออกมาเยอะๆครับ

Napp Napp

Napp Napp

llar

หลังจากอ่านจบแล้วต้องบอกว่า หักมุกมากครับ ไม่คิดว่าจะเป็นแบบนี้เลย  ::Orz::

My Sheep