ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pitsanume

ขอบคุณครับ กิจกรรมที่สนุกที่สุดในโรงเรียน แล้วถ้าได้ทำพร้อมกับคนที่เราชอบจะสนุกขนาดไหน ไม่อยากจะคิดถึงเลย

Plotta Plotter

ขอบคุณที่แปลให้นะครับ ติดตามตั้งแต่ตอน1แล้ว รอลุ้น 555

Rekoj Nitram

zaong345

สนุกมากๆครับ ขอบคุณคับ ทำซับมาให้อ่านบ่อยๆนะคับ

chilypig01

อาจารย์ ดิ๊กสายโหด มาแล้วว ชอบมากๆ ขอบใจจ้า

pfrankz

สงสารน้องแว่นโดนอาจารย์จัดหนักเลยแต่เป็นผมก็ทำ

waveviviann

dodo123

เรื่องสนุกมาก แวกแนวดี ขอติดตามครับ
ขอบคุณครับ