ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 3 (จบตอน)

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:52:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bubu Panutid

include

ขอบคุณสำหรับผลงานคับ
นี้ขนาดช่วงแรกนะเนี้ย  รอติดตามตอนต่อไปเลยคับผม

chon20r

จัดเต็มไปกับ 2 แม่ลูกคู่นี้ มาลุ้นต่อไปว่าจะเป็นอย่างไรหลังจากโดนจัด อิอิ ขอบคุณครับ

komjaka

แล้วเหยื่อรายต่อไปจะเป็นใครกันนะเมียหลวงรึปล่าว

biggiggog

เราก็ศิษย์มีครู ต้องให้รู้ว่าไผเป็นไผ
หยามกันขนาดนี้ จัดไปไอ้น้อง
::Angry::
ขอบคุณมากๆครับ

coolkid2

4ylnox

ท่าน v3 เขียนบทรักที่เข้าถึงอารมณ์ได้เยี่ยมมากเลยครับ

009van

ข้อตอนต่อไปด่วน

====================================

5/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 5/11/2560 -5/5/2561 )

===============================================

man88

Chalermphan Auesukkul

หยามกันนัก ต้องเอาให้หลงทั้งแม่ลูกเลย ตัวเอกพัฒนาการไวมากน้าขิกเทรนมาดี

kchumpot

ท่านป๊อดนี่โชคดีจริงจัดให้หนักไปเลยปลัดอย่างนี้ไปหาไดที่ไหนครับอยากได้สักอัน

beeboy_pe

ได้แก้แค้นสมใจอยากเลยคราวที ควบสองเลยทีเดียว

namnami

minemints

ได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลย แถมยังได้รับคำชมจากบรมครูอย่างน้าปลักขิกอีก

kipkipju kisdsada

ดีแล้วหนิงที่ไม่ขัดขืน เก็บแรงไว้เบิ้ลดีกว่านะจ๊ะ