ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Chapter 1 Relationship

เริ่มโดย Basilisk, ตุลาคม 07, 2019, 05:11:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ponggunyuki2527

santichai_o

thitinoo

เนื้อเรื่องต่อเนื่องดีครับ

kuma_777

อ่านแล้วตึกถึงตอนเรียนมหาลัยเลยครับ เรียนในเมืองไม่มีบรรยากาศอบบนี้ พอสถานที่ออกห่างเมืองไปทำให้คนใกล้ชิดกันขึ้นจริงๆ

Kt Kritha

รายละเอียดน่าสนใจจริงๆ อดคิดต่อไปว่าจะเป็นสวิงได้ยังไง

Townster Rizel

เรื่องราวแบบนี้คิดถึงชีวิตมหาลัยจริงๆ

inputpy

เจษดา

บรรยายได้ละเอียดมาก ทั้งสิ่งแวดล้อม ความรู้สึก จิตใจ อารมณ์ก จนรู้สึกถึงความละเมียดละไม และความใส่ใจของเนื้อเรื่อง

sixdevil7

งานนี้สงสัยจะยาวนะแบบนี... ขอบใจมากครับ​

iammek

เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก แหล่มเลย

Master Thanakit

Agalos von Stresermann

สมชื่อกับ บันทึก เล่ารายละเอียดได้ดีมาก เห็นภาพได้เลย
ไม่รู้เป็นเรื่องจริงไหม แต่เป็นเรื่องที่วิเศษมากที่มี ผู้หญิงมาสนใจแบบนี้. 

sukray ruktum

มันรื่นไหลได้อารมณ์มากเลยครับเห็นภาพตามเลย

fahsos

เนื้อหาค่อยๆดำเนินไปอย่างดีเยี่ยมเลยครับ