ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi] Jokyoushi Hunt นักล่าอาจารย์ 4/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 23, 2019, 07:31:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DThold

ก็ยัง อุส่าหาเจออีกนะแม้งจะแบคเมลจารย์ทั้งโรงเรียนเลยหรอ แล้วเมื่อไหร่จะถึงตา จารย์พยาบาล

Edit:ตอนหน้าเจอกัน เป้าหมายสุดทายของการจีบ มั้งนะ

progess

อาจารย์ตอนถอดแว่นนิสวยนี่หว่า พระเอกเรานี่หล่าเก่งจริงๆ

Edit: โอ้โหตอนจบอย่างพีค พาอาจารย์จัดกิจกรรมเอ้าดอร์ว่ะ

darknessjk

คนนี้ก็ไม่น่ารอด น่าจะกลายเป็นทาสเซ็กอีกคน

faith

อาจารย์ซ่อนรูปจริงๆ สวย หุ่นดีสุด ไอนักเรียนก็แสบใช่เล่น

อาจารย์ชอบเลยติดใจดุ้น สุดท้ายครองเกมเองเลย

lipza12752

สร้างฮาเร็มแล้วมั้งนี่ ได้A ทุกวิชาแน่นอน
ตอนหน้าทำไมพระเอกร้องอยากรู้จังเลย

japon

จารย์คนสุดท้ายท่าจะโหด เล่นพระเอกน้ำตาตกเลย

royalnoctis

ขอบพระคุณมากครับ แปลได้ถึงอารมณ์แบบสุดๆเลยครับ สนุกมากเลย

Daybreak

อาจารย์ซ่อนรูปจริงๆ
เจอพระเอกเสร็จทุกราย
ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ

goldligth1

goldligth1

::YehYeh::อยากอ่านตอน 5 เลยยยยย  ช่วยเอามาลงให้หน่อยครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Golf88/3

doujin

ร้ายมากเลยนักเรียนคนนี้
แต่อาจารย์ก็เล่นเปลือยไปทั่วแบบนี้ นักเรียนก็คิดไม่ดีน่ะสิ
สุดท้ายก็เข้ากันได้ดีเจอที่ลงตัวกันไปมีความสุขกันถ้วนหน้านะครับ