ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi] Jokyoushi Hunt นักล่าอาจารย์ 4/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 23, 2019, 07:31:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เป็นไปได้ไง หลายๆซีรี่ใกล้แปลจบ ต้องรีบเปิดใหม่ซะแล้วสิ
อะไรนะ ยังเหลือที่ค้างไว้อีกเพียบ!? ช่วยนอนกับแฟนฉันที?
ทำลูกกันเถอะ? เรื่องเล่าของฉัน? เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุดฉันจะหยุดที่เธอ?
สายโลหิต? เลี้ยงโอโตนะกันเถอะ? .......รู้แล้วๆ ไม่เปิดก็ได้ T T

เล่าให้ฟัง
ที่จริงอยากโพสเรื่องนี้นะ แปลไว้หมดแล้ว ผมชอบอีแม่ลูกคู่นี้มากๆ ไม่สิมีพี่สาวอีกคน
ประมาณว่า ครอบครัวกะหรี่ชัดๆ ทำไงได้ อาจารย์ไคเป็นคนวาดนี่นา
มันแยกเป็นตอนๆลงในรวมเล่นรายเดือนหลายตอนมาก คนวาดเดียวกับเรื่อง
แก๊งสาวป่วนที่ผมแปลนั่นแหละ แล้วก็มีเรื่องสวนสนุกมิสุเรียล Mizuryu Kei Land อีกเรื่อง
แต่สองเรื่องนี้มีคนแปลแล้วทั้งเวปฟรีและเก็บตัง ผมเลยเก็บไว้อ่านเองละกัน
แต่ถ้าใครชอบตอบไว้ ไม่แน่นะ ผมอาจจะอัพให้ แต่ก็คงไม่มีใครสนใจหรอกมั้ง นี่ตัวอย่าง

ตอนแรกๆก็กินเด็กซะแล้ว

TAXI ผู้โชคร้าย

เห็นแบบนี้แล้วอยากขับฟู๊ดแพนด้าเลย

บ้านนี้อัธยาศัยดี ฮีไม่แห้ง

จ้างติวเตอร์ จะสอนเธอไหวมั้ย

หวังว่าความหื่นของแม่ลูกจะไม่ทำให้เรื่องนี้หมองนะ อยู่อันดับ1ของเรื่องที่โหวดให้แปลด้วย

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

กฎการขออ่าน(ทำจนกว่าปลิงจะหมด)

ตอบกระทู้ขออ่านแล้วต้องกลับมากด (Edit/แก้ไข/หรือกดตอบเพิ่มอีกเมนต์ก็ได้)หลังอ่านจบ

ไม่ทำโดนแบนนะครับ ดูซิว่าบอกชัดขนาดนี้จะยังมีหลงเหลืออีกมั้ย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลต่อให้อ่านเรื่องนี้ครับ เอาตรงๆผมชอบ

เนื้อหาเเละลายเส้นนะ เเต่ไป อคติ กับตอนเเรก ที่ให้สาวๆ

ไปโดนคนอื่นมารุมโทรม เลวระยำจริง พระเอกนี่ หวังว่าตอนจบ

ของเรื่องนี้พระเอกจะโดนอัดถั่วดำมั้งนะ เอาครูสาวคนเดียวก็

พอเเล้วเเท้ๆ จะมาเเบ่งทำไม ตอนนี้ให้เดาว่า ครูสาวตอนนี้

คงเปงทาส sex พระเอก เหมือนสาวๆคนอื่น น่าจะนะ เเต่ยอมรับจริง

สาวเเว่นนี่เวลาถอดเเว่นนี่สุดยอดจริงๆ ^^

-----------------------------------------------------------

แปลกจริง ตอนจบเปงเเบบที่เดาด้วย 555+ เเต่อยากเหงตอนหน้าพระเอก

มันเเพ้บ้าง โดนพวก ผช รุมอัด ถั่ว ดำมั้งนะ เเต่คงยาก มาเเนวนี้ ว่าเเต่เห็น

หน้าพระเอกเหมือนเเค้นๆ ไม่รู้ไปโดนตัวไหนมาหว่า ถ้าจะจบให้ดี ขอเเบบ

ท้องเเล้วมาเปงเมียพระเอกให้หมดเลย มาๆ จะได้ เเฮปปี้ ^^

elviswhat

อาจารย์ศิลปะนี่หละที่น่ารักที่สุดในชีวิตปกติ แต่ถ้ามาสอนชอบทำตัวเฉิ่ม ๆ เป็นป้าไม่น่ารักพอได้ใส่ชุดไปรเวทเท่านั้นล่ะ โอ้โหคนละคนกันเลยทีเดียวเชียว แต่อาจารย์ก็แอบจิตนะครับชอบโชว์ไปทั่วเลย

ไป ๆ มา ๆ กลับกบายเป็นโดนอาจารย์คุมเกมซะมากกว่าแล้วแบบนี้ ไปที่แปลกใหม่ตลอดอาจารย์นี่ฟิตจริง ๆ เลยนะครับ

mummebufa

สาวแว่นซ่อนรูปนมใหญ่หื่นถอดแว่นแล้วสวยคือไปหามาจากไหนครับ โรงเรียนนี้คัดอาจารย์ได้โหดจริงๆ

จารย์กู่ไม่กลับแล้ว ฟ้าเหลืองแน่นอน พระเอก5555

Nabisca Sathu

นั่นสาวซ่อนรูปมาแบบเรื่องแชร์บ้านแชร์เสียวโน่นอีกแล้ว อาจารย์แต่ละคน สวยๆทั้งนั้น ::Fighto:: แล้วก็มีจุดอ่อนให้ไอ้พระเอกขอเยสฟรีอีกแล้ว

ตอนหน้าขอเอาใจช่วยพระเอกให้ได้เยสครูในดวงใจ 555+

neokiseki

หวังว่าคนนี้มันคงไม่แบ่งให้คนอื่นเอาแบบคนก่อนนะ

เอ็งก็ควรได้กับอจารย์คนนี้นะดูเหมาะสมกันดี เงี่ยนทั้งคู่

แมงโก้ส้นตีน

อาจารย์เก็บกด ดูจะเงี่ยนน่าดูเลยนะ มีเด็กเวรนี่คอยช่วยปลดปล่อยแล้วอาจารย์ ยอมๆ ไปเหอะ เพราะมันเก็บมา 3 คนก่อนหน้าอาจารย์แล้ว  ::DookDig::

อ้าว ตอนหน้ามันยังไง เกิดไรขึ้นกับอาจารย์พยาบาลรึเปล่า แล้วพระเอกโดนอะไรไป ถึงได้ดูโกรธแค้นขนาดนั้น  ::Ajark::

SNGOT

อย่างน้อยมันก็มีความมุ่งมั่นสืบหาความจริงจนไขปริศนาของโรงเรียนได้นะครับ
เอิ่มเห็นตัวอย่างตอนหน้าแล้วคิดว่าไอ้ที่พระเอกเป็นอยู่ทุกวันนี้มันยังไม่dark sideพออีกเหรอครับท่านdarth vader

Summermay

อาจารย์อย่าปฎิเสธเลย ลึกๆก็ต้องการใช่มั้ยล่ะ

Exllector

เรื่องแม่ลูกสุดร่านหน้าอ่านมากๆครับแค่ก็อย่างก็แจ่มแล้ว

ส่วนอาจารย์์์สาวแว่นนี้ก็แจ่มจริงๆพอถอดแว่นมานี้สวยมาก

ไปๆไม่เหมือนพระเอกคิดผิิดที่เริ่มฮ่าๆเล่นจนน้ำหมดตัวทุกวันสิถ้าแต่ตอนต่อไปจะมีมาม่าไหมนิ

mspeed

ร้ายมากเลยนักเรียนคนนี้
แต่อาจารย์ก็เล่นเปลือยไปทั่วแบบนี้ นักเรียนก็คิดไม่ดีน่ะสิ
สุดท้ายก็เข้ากันได้ดีเจอที่ลงตัวกันไปมีความสุขกันถ้วนหน้านะครับ

bigboy001

::Sweat:: จะว่าไปอาจารย์เองนี่แหละน่าจะเงี่ยนเองแต่แรก พอแอบไปทำภาพโป้น้ำเยิ้มๆ ของตัวเองแล้วโดนจับได้ก็งานงอกซิ ตัวเอกได้ใจก็เลยจัดหนักหอยบานกันไป ว่าแต่หำพระเอกทำไมใหญ่กว่าตัว 555+ ::DookDig::

EDIT สุดท้ายก็พยายามจะล่ออาจารย์พยาบาล มันยากแน่ ๆ เพราะสาวพยาบาลมักรู้ดีว่า ผช.ต้องการอะไร ถ้าพระเอกตอบสนองไม่ได้งานนี้แพ้แน่นอน...

ensd-07

นักสืบโคนัน เลยนะ หาจนเจอจบลงได้ได้จัดอาจาร์ย

อาจาร์ยเงี่ยนเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ก็เลยติดใจได้ง่ายๆๆ