ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arsenal] Sexaroid Girl เซ็กซะรอยด์เกิร์ล ตอนที่ 3(ตอนจบ)[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 19, 2020, 06:46:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ตอนจบแล้ว
ตอนที่3(ตอนจบ): Tag : Comedy

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม:
1.คิดว่ามี 3Pหรือฮาเร็มหรือไม่?(เอ่อ..มัน3Pตั้งแต่ตอนที่แล้วนี่นา)
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

คำถาม:
1.คิดว่ามี 3Pหรือฮาเร็มหรือไม่?(เอ่อ..มัน3Pตั้งแต่ตอนที่แล้วนี่นา)
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Tdestiny

3pแน่นอน แต่รอบนี้คงจะยิ่งใหญ่กว่าเดิม

ไม่อยากให้จบไวแบบนี้เลย รู้สึกเนื้อเรื่องมันยังไปต่อได้อยู่น้า

อ่าวพลิคล็อคแฮะ แต่พระเอกนี้เบินเสียหลักเลย555

yopern

ฮาเลมน่ะมีแน่นอน แต่เท่าไรเท่านั้นแหละ ว่าแต่เจ้าของฮาเลมจะรับไหวเหรอ

edit เล่นซะเครื่องฮีทเลย แต่อย่าบ่อยนักเดี๋ยวน้องสาวโกรธจะอดของจริง

bomberwing

ไม่อยากให้จบเลยครับ ยังมีเรื่องสามารถต่อได้อีกนะเนี่ย น่าเสียดายจังเลย ตอนที่แล้ว 3P แล้วตอนนี้จะเหลือเหรอ ไม่แน่ 4P ซะด้วยซ้ำ

DARKAXL

พระเอกแมร่มเหมาหมดจริงๆ ทั้งหุ่นยนต์ น้องสาว ยันเจ้าของหุ่น ว่าแต่บ้านช่องหล่อนไม่มีรึไง? ถึงมาขอเขาอยู่แบบเนี้ย

อ้าว หล่อนก็เป็นหุ่นเหมือนกันเหรอเนี่ย? แล้วใครสร้างวะ?
หุ่นเรื่องนี้ฟังก์ชั่นโคตรดีจริงๆ เปลี่ยนสัดส่วน เปลี่ยนชุดคอสเพลย์ได้ดั่งใจ ไม่ต้องเปลืองเงินซื้อชุดเลยนะเนี่ย แต่ก็มีข้อเสียคือใช้นานๆไม่ได้ เดี๋ยวจะน็อค
สุดท้ายก็จบแบบนี้ทุกทีสิน่า

conx96857

1.มันฮาเลมแน่ๆ
2.จบแบบอยู่ด้วยกันหมด หรือจะมีมาเพิ่มอีก

kenata

3p แหงๆ ขอทายว่า เจ๊ สามารถเปลี่ยนรูปร่างได้ เหมือนหุ่น แหงๆ ไม่งั้นคงไม่เสนอ แบบนี้แหงๆ

edit : เอ่อ เจ๊ เป็นหุ่น หรอกเหรอ งานนี้ 4p โดน ไม่ต้องแยกร่าง แล้วสินะ
ร่วมมือ กะ น้องพระเอก จับรีดน้ำให้แห้งเลย จะได้ หายหื่น

::Dribbling::

Aoshisun

ตอบคำถามครับ
1. ตั้งแต่ 3 ขึ้นไปก็ฮาเร็มแล้วครับถ้ามีผู้ชายคนเดียวที่เหลือเป็นหญิงนะครับ
2. คิดว่าน่าจะจบแบบพระเอกได้กับน้องสาวแบบแฮปปี้ ส่วนคนให้หุ่นก็เอาหุ่นคืนไปเพราะเป็นการทดลองอะไรแบบนี้น่ะครับความคิดผมนะ

Edited
เหมือนตัดจบจัง น่าจะยังมีตอนต่อนะครับความรู้สึก เพราะน่าจะมีตอนรวมทุกคนพร้อมกัน อิอิ
ขอบคุณครับ

MooOon

ยิ่งอ่าน ยิ่งอิจฉาพระเอก ได้ททั้งสาวหุ่นยนต์ ทั้งน้องสาว มาตอนนี้

ยังมาเป็นสาวน้อยน่ารักอีก น้ำมันไม่เเห้งตายหรอ ถึงจะได้ 3p ก็เถอะ

ตอนจบก็คงตามเรื่องได้อยู่ได้เอาทั้ง3คน เเต่ไม่รู้ว่าตอนนี้ จะได้3p ไหม

------------------------------------------------------

ตรงๆจริงก็อยากรู้ว่าหุ่นสาวๆพวกนี้ใครเป็นคนสร้างเเละมาจากไหน ทำไมต้องมาที่พระเอก

เเต่เนื้อหา สาระ คงต้องช่างมันละ เน้น18+ ล้วนๆไม่ต้องมาเหตุผล 555+ เเต่ชอบลายเส้นมากๆ

สาวๆหุ่นดีทุกคน เเต่ชอบน้องสาวสุดละ เสียด้ายไม่ 3p

nowhereman

ถ้าให้เดากลายเป็นฮาเร็มแน่ๆ แล้วคงมีหักมุมว่ามิยาโกะจริงๆแล้วเป็นคนคิดค้นหุ่นขึ้นมา

ผิดคาดแฮะ เป็นหุ่นเหมือนกันหรอเนี่ย งานนี้พระเอกเราชะตาขาดแน่ๆ 555 มีสาวแปลกหน้ามาเพิ่มอีกหนึ่ง

keatmano

คงเป็น 4P แล้วก็เจ้าหนุ่มหมดแรงต้องให้สาวๆคอยบำรุงให้แข็งแรงพร้อมใช้เสมอ  ::HoHo::

ไม่ต้องเสียเวลาเปลี่ยนเสื้อผ้าเลย ดีจัง

kazu36

3P หนะมีแล้ว แต่จะมี 4P ขึ้นกับมีจอย หรือเปล่าหละ
เอ้ยไม่ใช่ละ จะมีเพื่อนน้องงงงด้วยไหม
โธ่ขาดจอย

mspeed

มาขออยู่แบบนี้ งานเข้าแน่นอน
แบบดีหรือร้ายนะ
ทำไมน้องสาวจำไม่ได้เลยเหรอเนี่ย
ซวยละคราวนี้ เล่นแก้ผ้าลงไปแบบนั้นอ่ะ

pandanous

น่าจะเป็น 3 P อะแหละ คงมีท่าพิศดารเพิ่ม
อ่าว ไม่ 3p อ่ะ อดเลยพี่สาว

nowermore

จะเหลือเหรอเสร็จพระเอกหมดแหละ

ผิดคาดไปนิดแฮะตอนนี้ไม่เล่นหมู่