ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kokit

อยากได้ครูเป็นเมียจัง จะได้สอนวิชาทั้งคืน

Quintus

อือหือทรงสาว MILF อีกแล้ว จะได้ขึ้นครูหรือครูขึ้นครับเนี่ย 555

TeenoiJJ

🎉T__T🎉

AbvD_12345

เร้าอารมณ์ดีครับ เรื่องสนุก เสียวมากครับ เห็นด้วยกับข้อเสนอแต่งต่ออีกหลายตอนครับ ขอบคุณมากครับ

keyman

ritnon

Majaro21

Weerapong.norasrn1970

polhomy

ตอนเด็กๆก็มีครูหลายคนที่สวยๆ ชอบเอาไปจิตนาการตอนดึกๆ

hawalon

pnutto

คุณครูท่าทางจะเหงาเลยหาข้ออ้างมากินลูกศิษย์นะ

BANK R5R5

ตอบแทนพระคุณครูบาอาจารของจริง
ขึ้นครูตามหัวข้อเรืองเลยครับ