ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก...

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 30, 2018, 09:34:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Danuda Phothisut

เสี่ยชุบน่าจะมีเงินเก็บมากแต่ไม่บอกใคร

pong pi

งานนี้ เปิดหัวเรื่องมาก้น่าสงสารนายชุบเลย เมียนอกใจซะแล้ว

miru_mishi

ไอ่ชุบต้องได้รางวัลปลอบใจซะแล้ว

amaji_shiro

เปิดเรื่องมาก็ชวนอารมณ์ขึ้นเลย

หวังว่าจะได้จัดหนักอีเมียกับชู้ให้สะใจหน่อยนะครับ

::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

zimmy1982

อ้าว.   ผิดที่จนหรือ.   แต่ดูแล้วไม่จนนะ.   รถราคาไม่ใช่ถูกๆ

err

เมียมีชู้แล้ว  พ่อชุบของเราไม่รู้เรื่องเลย  ซื่อหรือโง่กันนี่

retirenavy

เริ่มต้นก็แสนจะรันทดเลยนะชุบสู้ๆนะ

kthais

สังสัยเมียมีชูแน่แล้วนายชุยได้หลานเป็นเมีย

lolGoodดีย์

โอเค เนื้อเรื่องคร่าวๆ ผมว่าลุงได้กินหลานแน่นอน  แต่เรื่องเมียลุงชุบผมรู้สึกว่าเมียแกมีแววเล่นชู้กับพี่ชายลุงชุบด้วย(ถ้ามีบทว่ากลับมารวยอ่ะนะ) เผลอๆได้กันทั้งอำเภอ

holovelove

อ่านไป รูกสึกว่าพระเอกเราจะงานหนักเลย  แต่ก็มีข้อดีมากอยู่  ขอติดตามกันยาวๆครับ
เหงาๆ

Aphiwat Korsrilabutr

นายชุบโดยสวมเขา  แต่รับรองว่าต้องมีหลานเพียวมาทดแทนแน่ๆ

9toulek

เนื้อเรื่องต้องเป็นแนวครอบครัว มีตัวเอก เป็นทผญ หรือป่าวน้อ

mercuryzx

ผมว่าอรมีชู้แน่นอน ส่วนนายชุบน่าจะเสร็จหลานๆ 5555556

hanabombam

Aekrat Sitthikul

เมียเล่นชู้กับปลัด ส่วนนายชุบเล่นหลาน โอ้ยยย ฟินเฟ่อ