ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก...

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 30, 2018, 09:34:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

ไม่แน่ชุบอาจเอาคืนอรได้อย่างสาสม

popeye

fantastica

โดนเมียสวมเขาให้อย่างนี้ ต้องเอาหลานมาปลอบใจแทน

tyttkcu kcu

อยากอ่านแนวนี้อยู่ครับ สะท้อนปัญหาการปกครองท้องถิ่น ข้าราชการ/ลูกจ้างชั้นผู้น้อย ที่มักเป็นคนในพื้นที่ กะส่วนที่ย้ายจากที่อื่นมาโสดในพื้นที่...
เห็นมาบ้าง ได้อ่านแนวนี้ พาจินตนาการตามเลยครับ

pj762856

ต้องลงที่หลาน ส่วนเมียปล่อยไปตามกรรม

ณัฐชา วงษ

นี่แค่การเปิดหัวเรื่อง ต่อไปชีวิตนายชุบจะเป็นยังไง คนไม่ฉลาดมักจะมีอะไรไม่ธรรมดาซ่อนอยู่  

Boran Mark

เกริ่นเรื่องมานายชุบเรา น่าสงสารมาก โง่แล้วเมียยังมีชู้อีก เฮ้อ

silverwolf

คราวนี้มาแนวดราม่าที่แสนจะทรมานใจมากเลยครับ พระเอกเรามีชีวิตที่เหมือนจะดีที่มีเมียดี แต่กลับกลายเป็นว่าได้เมียแค่ตัว แถมยังเป็นลูกที่แม่รักน้อยที่สุด แต่ผมว่าคนดีอย่างพระเอกต้องมีชีวิตที่พลิกผัน อาจจะมีเป็นแบบดำดิ่งตกต่ำสุดๆแล้วก็ค่อยพุ่งสู่สูงสุด นารีอุปถัม อะไรประมาณนี้มั้งครับ  ::Shy::

Banjung2

อยากติดตามต่อจริงๆครับ นายชุบนี่ช่างรันทดจริงๆเลยครับ เมียอย่างงี้ไม่มีดีกว่านะผมว่า

asiakook

เมียไม่ทำการบ้าน หันไปหารถไถ แจ่ม อิอิ ขอบคุณครับ
ปล. หลานแค่สอง ตามสไตล์น่าจะมีเพิ่มจะมาจากไหนน้า หรือ ฝั่งปลัด

Fatx

เรื่องราวน่าติดตาม เริ่มเรื่องก็ดราม่าเลย เมียมีชู้ สงสัยคงได้หลานสาวมาเป็นกาวใจ

muzachi

สงสารนายชุบ มีเมียแบบนี้

yuth2011

หวังว่านายชุบเราจะเป็นเสือซ่อนลายบ้างนะ

wikky4

อยากให้อาชุบ มีพลังพิเศษบางอย่าง คงสนุกขึ้นอีกแน่ๆ

swbkk

น่าติดตามดีครับ บรรยากาศคล้ายๆละครช่อง7สี ยังนึกไม่ออกว่าจะให้ใครรับบทเป็นนังอรตัวร้ายดี ใครมีความเห็นอย่างไรบ้างครับ เอาใครแสดงดี???