ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 60 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 05, 2021, 12:30:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amtorff73

ดิ่งต่อเนื่องกันไปยาวๆครับ เอาให้เคลียร์กันทุกตัวละคร เทพโทนใช้แต้มบุญหมดไปแล้วรึเปล่าครับเนี่ย ... ปัญหาเลยถาโถมเข้ามาทุกทางจริงๆ

araiwaaa

บางทีเวลาปัญหาประดังมาทุกทาง เราก็กลายเป็นคนงี่เง่าไปเลย กลายเป็นเม่นที่พร้อมจะทิ่มแทงทุกคน

happyman55

siwa119421

อ่านละดิ่งตามเลย

medsay

::Doubt:: เชรดดดดดดดดดด นี่แหละหนาคนที่เก็บ ที่แบกอะไรมามากมาย จนไม่สามารถรับได้อีก จนสิ่งที่เก็บไว้โดนเศษหนามสะกิด แรกๆแค่เป็นรอย เริ่มปริ ขยายขึ้นเรื่อยๆ จนแตกระเบิดออกมา เห้อออออ ผมเข้าใจความรู้สึกเลย เพราะผมก็เป็น เคยทิ้งบอมมาแล้ว 555

5555 ยินดีด้วย คุณได้รับกระสอบทราย 4 ea

ฺBlackBear

เยดเข้ ดราม่า หนักหน่วงที่สุดเลยตอนนี้ จะผ่านไปยังไงวะนั่น

akeco

อ่านช่วงดราม่าหนักๆกลับอ่านแทบทุกตัวอักษรทั้งๆที่ตอนที่มีฉากสยิวนี่ยอมรับเลยว่าลากข้ามไปอ่านเลย

sawong sad

Nekken13

km001

เข้าใจอารมตอนนั้นเลย...เป็นผมก้อจะประมานนี้เหมือนกัน...คนน่ะไม่ใช่ควาย ที่จะทนได้แทบทุกอย่าง....555