ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2019, 05:39:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ที่แท้งานนี้ก็มีตัวแมงดาคุมงานอยู่นี่เอง แม้พระเอกจะสารภาพรักแล้ว แต่นางเอกก็เลือกไม่ได้

นอกจากเรื่องตัวแมงแล้ว ดูเหมือนพระเอกเราต้องปลงกับ"ความจริง"ของตัวนางเอกซะแล้ว

supermakarm

ถึงแม้ว่า ตัวบท จะพอคาดเดาได้ (ได้คนที่แนะนำพระเอก ว่ามันต้องมีอะไรสักอย่าง)
แต่ ผมก็สนุกที่ได้อ่าน เรื่องดราม่าแบบนี้อยู่ดีครับ
เอ้าไปให้สุด ขอแรงกว่านี้ สะใจ  ::Evil::

อื้อหือ จบแบบนี้ โคตรอยากอ่านต่อเลยครับ
ทำเป็นซีรีย์ แนวสอบสวน ไปได้ อารมโคตรค้าง

Crypt

เอาแล้วไงนางเอกเริ่มมีท่าทีต่อพระเอกละ แต่ดันเหมือนมีตัวร้ายมาแอบฟังซะได้

ได้แต่หวังว่าจะจบดีอ่ะนะ

theoza007

ยิ่งอ่านยิ่งชอบ ดูนางเองน่ารักดูใสๆ
ตอนนี่ดูจากปูทางก็คิดว่าพระเองน่าจะอดเหมือดเดิม เดี๋ยวมาแก้ไขนะครับ

พระเอกอดแดกตามเคย ทรมาณจิตใจเหลือเกิน
อุสาจะเก็บตังไว้ กลับโดนจับตัวมานอนดูแบบมึนๆ

ohmygods

สงสารทั่งนางเอกพระเอก พระเอกก็ออกแนวรักนางเอกแต่ก็พูดให้นางเอกที่เศร้า ก็เศร้าไปอีก

พระเอกคงได้แต่รออย่างเดียวละมั่ง นางเอกคิดแต่ทำเพื่อครอบครัวอย่างเดียวเลยตอนนี้
กลัวอย่างเดียวมันจะยิ่งจมลงลึกไปมากกว่านี่อีก

yopern

คุณมิกิครับ ถ้าคุณยังรักจริงอยู่ขนาดนั้น คุณก็ต้องรอ รอ รอ และก็รอ จนกว่า ครอบครัวของเธอจะดีขึ้น หรือเธอจะเห็นแก่นายแล้วเลิกขาย หรือไม่มีคนซื้อเธอแล้ว ซึ่งถึงตอนนั้นเธอคงไม่มีสภาพให้นายได้ชื่นชมแบบนี้ หรือนายอาจจะรับได้และช่วยเธอให้กลับมามีชีวิตชีวาได้อีกครั้ง

edit น่าเข้าใจอะไรได้บ้างแล้วใช่ไหมมิกิ

pom24986

คิดว่านางเอกคงไม่เลิกขายตัว เพราะด้วยภาระ แต่ก็เห็นใจพระเอกแอบรัก แต่ทำอะไรไม่ได้

ohm2999

มิกิคุงน่าสงสารจริงๆไม่รู้ในใจจะเอายังไงดี

ดูซิว่ามิกิคุงจะตัดสินใจยังไง

qtaroj

::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::สุดยอดเลยครับ เนื้อเรื่องอ่านแล้วน่าติดตาม ลายเส้นก็สวย จัดมาอีกเยอะๆครับ ชอบมากๆ

ipor

คนแนะนำนี่มันยังไงกันแน่

ผมว่าแล้วมันต้องแอบมีใจให้นางเอกแต่นวล

แมงโก้ส้นตีน

ว้อย ดูตัวอย่างมาจากตอนที่ 1 ปวดตับแท้ๆ ดูเหมือนนางเอกคิดจะเลิกทำ แล้วดูทรงจะมีใจให้พระเอกด้วย คงไม่ได้จบดีๆ ง่ายๆ สินะ  ::Angry::

littlevoi

เริ่มส่อแววปวดตับแล้ว ตอนนี้เนี่ย

หลังอ่าน : ถึงพระเอกจะช่วยเอาไว้ในตอนหน้าไว้ได้(แต่ในใจคิดว่าช่วยไรไม่ได้ คงได้แค่รอให้พวกยูโดเสร็จกิจแล้วแยกย้าย) คิดว่าพระ-นางเอก คงจะมีpoppy love เล็กๆน้อยๆ แต่!! หลังจากนั้นคงจะอีหรอบเดิมแน่ๆ แบบว่า นางเอก ต้องกลับไปทำต่อเพื่อครอบครัว หรือไม่ก็ มีพวกตัวร้ายมารุมย่ำยีอีก อ้ากกกก !

ปล.แบบขำๆ คนเขียนเรื่องนี้มาคงซะใจสินะที่เห็นผู้อ่านตับฉีก 55

iso9001

ลูกค้าประจำท่าจะชอบนางเอก

ตอนหน้าจะปวดตับกว่าเดิมไหมนะ

HK

ทำไมรู้สึกว่านางเอกมีใจให้พระเอกหรือจะหยุดขายได้นะ  ::Thinking::

***ผมว่าพระเอกเม่งเข้าร่วมช่วยเธอขายแน่ๆ  เลย

konisuba aw

เห็นละก็สงสารพระเอกนะ คนเขาให้ฟรีแล้วก็ไม่เอา หึหึ
ไอคนที่แนะนำนางเอก ก็ชอบนางแน่ๆเลยอยากให้นางเอกทำต่อไป
นางเอกก็เหมือนมีใจให้พระเอกอีก คงมีศึกชิงนางละงานนี้

edit:สงสารพระเอกจริงๆ นางเอกอุส่าจะเริ่มมีใจละเลิกทำแล้ว ดาร์กสะงั้นจากขายบริการจะเป็น NTR ละมั่งเนี่ย