ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Otona Wa Omocha ของเล่นรุ่นใหญ่ 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2019, 06:41:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

รีบๆ สอน รีบๆ รวบหัวรวบหางซะ  ::Evil::
ของเด็ก มันยังไม่เจออะไรมา ยังไงซะก็เก็บกินได้ยาวๆ เลย

มีออกเดทนอกสถานที่ด้วย  ::DookDig::

หวังว่าตอนจบ คงไม่โดนตำรวจซิวเข้าซังเตนะ

นายไข่ย้อย

พลังหมี ออร่า ในร่างกายลุกโชน ย้ากกกกกกกกก

ของดีแบบนี้รอคอยมานานแล้ว ฮ่าๆ โยววว รอคอยตอนต่อปายยย
อิอิอิ

Dojin69

มาเล่นเสียวโชว์ขนาดนี้ เรียกให้ช่วยขนาดนี้ ใครจะยังทนไหวอีก แบบนี้ต้องช่วยตามคำเรียกร้องละ

neokiseki

คือไม่ต้องถอดเสื้อปลดกางเกงให้ดูก็ได้มั้ง ถ้าจะว่าเป็นผญ
เอ็งจะแตกในใส่เด็กไม่ได้นะ

mothza01

แนวไหนนี่ ขอเบิ่งก่อนเดี๋ยวมาอีดิตจ่ะ

Edit: ... ทั้งลายเส้น ทั้งสี ทั้งแนวหมี เปรมปรีดาจริง ๆ หนับหนุนแปลต่อ จัดมาอย่าให้เสีย

raul11

FFXCY

ว่าแต่นั่นน้องสาวเหรอ ผมทองตอนแรกนึกว่าหัวดำน้องชาย

Akira Watanabe

::Angry::  พี่่หมีใจเย็น ๆ อย่าเพิ่งให้ความมืดครอบงำ คุกตารางทั้งนั้นเลย

::Shy:: เรียบร้อยมีมาให้กินก็ต้องกิน  โดนไปดอกหนึ่ง กลับใจกลายเป็นหญิงเลย

nowhereman

เด็กเล่นสดต่อหน้าแบบนี้ เฉียดคุกสุดๆ แต่เด็กขอ ไม่สนองก็คงไม่ดี 555

เจอทอมขึ้นคร่อมต้อให้น้ำสองก็ไม่น่านาน  ภาพสวย เนื่อเรื่องน่าสนใจ จะรออ่านตอน 2 นะครับ
หวังว่าอีกสองตอนคงไม่ปวดตับนะครับ

Boran Mark

โห เสียดายแย่ ถ้าไม่ได้ช่วยน้องทั้งสองคน มันเป็นอะไรที่ผู้ใหญ่ต้องสั่งสอนให้ดี ที่เป็นทอมก็ให้กลับมาเป็นหญิง 555
edit:เหมือนมีรับสอนนอกด้วย ผูกปีกันเลยนะ

MADAOO

สรุปผมก็เข้าใจว่าโคอิซึมิเป็นเด็กผู้ชายตามที่ลุงโฮริกุจิเข้าใจเหมือนกันนะครับเนี่ย ตอนแรกคิดว่าจะมาเป็นแนวโชตะปนอยู่ด้วย ไปๆมาๆโคตรเซอร์ไพรส์เลยครับ เป็นแนวเด็กทอมบอยที่ชอบมากเลย(ฮา) เหมือนได้ของขวัญแบบไม่ทันตั้งตัว

เห็นตัวอย่างตอนต่อไป อยากให้คงลุคทอมบอยไว้ต่อๆไปจริงๆครับ อย่ากลับเป็นสาวน้อยเลย(ฮา)

tadds

ครั้งแรกก็ได้สองแล้วลุงโครดโชคดีเลยอะ
edit สาวทอมตอนแต่งหญิงก็น่ารักดีนะครับ

xonly-1867

ก่อนก่อน ผมอ่านวันที่ 31-12-2019 ขอสวัสดีปีใหม่ท่าน  (S)Kater ก่อนนะครับ ส่วนเนื้อเรื่องตกใจเหมือนกันตอนแรกนึกว่า พี่ จะแย่งแฟนน้อง แต่ เป็นผู้หญิงคู่เลย
edit เริ่มจาก เลส จบ ด้วยเมียทั้งคู่ติดใจดุ้น

virgozero

นึกว่าผู้ชายเหมือนกัน แหม่ตกใจเลย แต่โชคดีแล้วพ่อหนุ่มมม

Edit แหม่อิจฉาพ่อหนุ่มจริงๆ อยากอ่านตอนหน้าแล้วสิ

Tuwarpzone

แบบนี้ไม่ต้องคิดมากแล้ว ลุยไปเลยอย่าให้เสียของ จัดไปทั้ง2คนเลย
ภาระกิจเปลี่ยนทอมเป็นเธอ แบบนี้ก็ดีครับ คราวหน้า out door ซะด้วยชอบครับ