ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath EP 6 เล่ห์ร้ายกลางโลหิต

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 30, 2019, 01:07:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nujane_dude

อ่านแล้วลุ้นมากครับ ว่าเรื่ิองจะเป็นอย่างไรต่อ ชอบนายสิงออกแนวดิบ เถื่อนนิดนี่ง

akennya

ถ้าสิงห์ล้างแค้นสำเร็จ แต่ต้องแลกด้วยฟาง จะคุ้มไหม

Sopun Jeekkee

หลายรสจริงๆ แต่ละรสก้อดูว่าหนักแน่น โปรดมาเป็นระยะๆนะ

earthlnwza1

laluad

upperbound

ซาตาน กลัวคุณสิงห์ไม่โหดพอหรือไง แต่ถ้าฟางโดนฆ่านี่สงสัย สิงห์ฆ่าเรียบแน่นอน ... 55

hunterkung

ล้างแค้นเสร็จกลับมาระบายใส่เมียเลย หนักๆๆ

cannavaro

Phoowadol

พันธะ สัญญา ที่สิงห์ ได้ทำไว้ กับ ซาตาน  มันช่วยให้ สิงห์แก้แค้นได้ สำเร็จ  แต่ดูเหมือน สิงห์จะถูกหลอกใช้นะ  แล้วนี่ ก็เกือบเสีย  สาวคนรักไปด้วยแบบไม่รู้ตัว  ดีที่ เทวทูตโผลมาก่อน  ฟางจึงรอด  แต่ จะรอด ตลอดไปหรือไม่  อันนี้น่าคิด  ถ้า สิงห์ รู้ว่าฟางคือตัวแปร  สำคัญ  เขายังจะยอม  ช่วยซาตาน อีกหรือเปล่า   
     นี่ดีนะ ที่ สิงห์ กลับ มา  แล้วปลอบใจ สาวฟาง แบบ เต็มคราบ  นางหาย ตระหนก ตกใจ  จากฝันร้าย  เลย  ตอนนี้ มีแต่  ความเสียวซ่าน  ในอารมณ์   คนอ่านตอนนี้  ก็ เสียว ซ่าน ไม่ต่าง กัน  ขอไปจัดการ ตัวเองก่อน ละกัน นะครับ ไรท์เตอร์  อิอิ ขอบคุณมากครับ ::Shy::

ben2518

คุณหมอฟางพอเครื่องติดแล้วไม่ทำให้ผิดหวังแน่นายสิงห์คงจะเสียวแทบตายแน่นอน

chanky2007

หมอฟางทำตัวได้น่าฟัดตลอด ถ้าตายไปก่อนก็น่าเสียดาย
ตอนนี้กำลังมองหาเหตุผลว่าทำไมต้องฆ่าหมอฟาง

และแล้วก็เจอจริงๆในตอนนี้ (อ้าว ทีแรกทำไมอ่านข้ามไปได้นะ ทั้งบรรทัด)
ซาตานวางแผนขนาดนี้ ถ้าทำสำเร็จ แล้วโยนความผิดให้คนอื่น สิงห์น่าจะน่ากลัวขึ้นอีกเยอะ

ขอบคุณมากครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

lolGoodดีย์

ฆ่าเสร็จแล้วก็มาต่อกับสาวๆต่อ อึดดีจริงๆ

hanabombam

โดนไปหลายดอก เรี่ยกพี่สิงห์ ผัวขา เต็มปากเลยนะ หมอฟาง ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Peera canalitartis

นึกว่าซาตานจะมาสวมรอย...ตกลงซาตานไม่หื่นเนาะ ???  ::Evil::