ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 17, 2022, 09:07:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sur9x

อะไรจะโชคดีแบบนี้ครับ
แต่ถ้าน้องโอ๊ตรู้ทีหลัง จะไม่เป็นเนื่องหรอ

swss2511

หมอแมนเปรียบเสมือนนักบุญของสาวๆช่วยได้ทุกคน

nantai

จะเทครัวเลยมั้ยครับท่านหมอฟัน ข้าวโอ๊ตยังไม่ได้ ได้เปิดซิงข้าวหอมก่อนเลย

ieaky

น่าดีใจน่ะที่มีพี่น้องรักกันแบบนี้ยอมเสียสละแทนกัน หมอแมนก็ต้องเหนื่อยเพิ่มขึ้นอีกสิแบบนี้แอบสงสัยจังว่าหมอแมนบริหารจัดการน้ำยังไม่ไม่ให้ขาดเพราะเท่าที่ฟังดูตอนนี้สาว ๆ ของหมอเยอะจัดยังไม่มีใครจบเกมส์ฟันแล้วจบเลย

wangdora29

เสร็จโจร เหมา2พี่น้อง หรือว่าจะเสี่ยงคุกเอาคนเล็กอีกคนเนี่ย

Ricebird526

หมอมาตรงๆ ไม่ต้องมีอ้อมค้อมเลยนะ

สงสัยได้กินหมดทั้ง 3 ข้าวแน่เลย

hentaiknight

rewind99

ยังควคอนเซปเดิมเลยหมอแมน  การเงินทีปัญหาใส่ชุดนักศึกษามาหาหมอฟันอิอิ

tkatlek

เข้่าถึงแก่นแท้ความเป็นชายจริงน้ำเข้าท้องให้น้องได้เงิน

Paul K

ได้ทั้งพี่ทั้งน้องแบบนี้ แล้วข้าวตังจะได้ด้วยอีกคนมั้ยครับ

AssSin01

แหม งานนี้ก็คงเก็บยกครัวอีกเช่นเคย

ไรท์ครับ รหัสในท้ายๆตอนนี่ส่งย้อนหลังได้ป่าว ผมเพิ่งเห็นว่ามีอะไรแบบนี้ด้วย 55555555555555555555555

ถ้าไม่รบกวนเกินไปช่วยตอบกลับDMหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

rruaay

asdf4321

บทจะได้กินหอยสดก็ได้กินสองเลย​ ลงทุนคุ้มจริงๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย