ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] Kowaku | Seduction เด็กมันยั่ว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 21, 2020, 06:21:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

จุใจ 40หน้า
ซ่อนข้อความตั้งแต่หน้า 15 เป็นต้นไป

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม:
1.ท่านคิดว่าอาจารย์จะแต่งกับใคร แฟนที่เป็นอาจารย์หรือนักเรียน?
2.เรื่องนี้จะจบอย่างไร?

1-5

6-10

11-15

คำถาม:
1.ท่านคิดว่าอาจารย์จะแต่งกับใคร แฟนที่เป็นอาจารย์หรือนักเรียน?
2.เรื่องนี้จะจบอย่างไร?

ปล.ตอนEditedช่วยซ่อนข้อความด้วยนะครับ (ถ้าซ่อนไม่เป็นผมจะช่วยซ่อนให้)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Victor19

ทรีซั่มไปเลย น้องนักเรียนยอมอยู่แล้ว ว่าแต่คุณแฟนเถอะ

ผมว่าแต่งอยู่กินกันสามคน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

siwapeeza

น่าจะแต่งกับ อ.แหละ เพราะว่า นร.น่าจะมาแล้วก็ไป แต่ลุ้นให้จัดสองคนพร้อมกันเลย 555

civil2

ต้องแต่งกับอาจารย์สิ เด็กมันมายั่วแบบนี้ พอเบื่อเดี๋ยวก็เปลี่ยน

ตอนจบน่าจะแบบกิ๊กกับเด็กไปเรื่อยๆ มากกว่า

KonMol2

1.เลือกไม่ถูกเลย แต่คิดว่าได้แต่งทั้งคู่ละมั้ง
2.น่าจะได้แซนวิชคู่ในห้องนี่แหละ

oilza12120

น่าจะแต่งกับอาจารย์
แต่ ก็สนุกกับนักเรียนไปด้วย แต่งงานแต่คู่นอนคือนร

ตามสูตรไม่ผิดจากที่คิดไว้เลย 55555 ::Ahoo:: ::Confident::

Aoshisun

ลองตอบครับ
น่าจะแต่งกับอาจารย์ด้วยกัน
น่าจะทรีซัมแน่เลยครับแบบนี้

nakchakun

คิดว่าจะได้แต่งกับอาจารย์นั่นแหละ แต่ตอนจบแบบว่าได้ทั้งคู่เลย วินวินพระเอกไปเลย  ::Dribbling::

จบดีเลย เดาถูกครั้งแรกเลยน่ะเนี่ย น่าอิจฉาพระเอกสุดๆ

nowhereman

งานนี้คิดว่าน่าจะแต่งกับอาจารย์ด้วยกัน นักเรียนน่าจะแค่เก็บแต้มหาความสนุก
ตอนจบเดาว่า อาจารย์สาวไม่น่าเห็นนักเรียน แล้วก็จบแบบแฮปปี้

yopern

กลัวก็กลัว เสียวก็เสียว น้ำก็จะแตก เรื่องก็จะแดง มีความสุขหรือทรมานกันแน่นะ แต่ที่แน่ๆชายทุกคนอยากมีแบบนี้บ้างจัง

edit อาจารย์เล่นสองคนเลยเหรอ เล่นทั้งเมียอาจารย์ กับเมียลูกศิษย์ ไม่เบาๆ

ปล ซ่อนไม่เป็นครับ ช่วยซ่อนให้ผมด้วยครับ

sutee seechart

สรุปไม่แต่งกับใคร แต่เด้าทั้งอาจารย์และนักเรียนนั่นแหละ

หลังจากนี้จะใช้ปมด้อย มาหลอกสอยนักเรียนทั่วโรงเรียน

สรุปอาจารย์ยังไม่แสบขนาดนั้น แต่ก็มีเมีย 2 คน จัดว่าเด็ด

everythink

คุณครู มหาสเน่จริงๆ แฟนก็สวย เด้กมายั่วอีก

โหแตกในตั้งหลายรอบ เด็กก็ไม่ท้องเนาะ 555
แต่งงานกับหวานใจ ได้เมียเด็กที่โรงเรียนอีก หวังว่าจะแฮปบี้เอนดิ่งนะจารย์

andycarton

น่าจะแต่งกับอาจารย์นะครับแต่โดนเด็กเด็ดซิงไปก่อนน่ะ ::DookDig::Edit:สุดท้ายก้อยังติดใจลูกศิษย์จนมีครั้งต่อไปเรื่อยๆอาจารย์ขี้เยจริงๆ ::DookDig::

pfrankz

1น่าจะแต่งกับอาจารย์แล้วเก็บนักเรียนไว้กิน

2คงจบที่อาจารย์ไม่รู้ว่าแฟนกินระกเรียนไปแล้ส

นั่นไงตามที่คิดได้อยู่บ้านกินแฟนอยู่รรกินลูกศิษย์

jirasakgolf7

ก็คิดว่าแต่งกับอาจารย์เหมือนเดิมแหละ แต่กับนักเรียนก็คงแอบแซ่บกันต่อไป ทีนี้ถ้าเป็นภาคต่อก็อาจเป็นเนื้อเรื่องช่วงนักเรียนมีแฟน แล้วต่างคนต่างแอบแฟนแซ่บ

สรุปว่าตัวนักเรียน ก็ทำเพราะรักอาจารย์จริง ๆ สินะ ถึงได้พยายามสร้างสถานการณ์ให้เกี่ยวพันกับอาจารย์พยาบาลตลอด ทั้ง ๆ ที่รู้แก่ใจว่าเป็นไปไม่ได้ แต่ก็ขอเป็นตัวจริง แค่ในบางเวลาก็พอ

ถึงจะแซ่บแต่ก็แอบเศร้านะเนี่ย