ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] Kowaku | Seduction เด็กมันยั่ว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 21, 2020, 06:21:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sniperteam

อ. จะโดนลูกศิษย์พรากเวอจิ้นแล้ว
อยากแต่งกับทั้งสองคนลูกศิษย์กะดี แฟนสาวพยาบาลกะดี

อ.โดนลูกศิษย์ำรากเวอจิ้นจนได้ แถมหนึ่งปีผ่านไปแต่งงานกับแฟนสาวแล้ว ก็ยังจะเล่นกับลูกศิษย์ต่อ เพลินเลยทีนี้

etracker

แต่งกับอาจารย์แหละมั้งครับ เด็กๆ มาแรงขนาดนี้เอาไว้เป็นกิ๊กละกันครับ

exhausis123

3p ไปเลยครับ
แต่ชื่อเรื่องเด็กมันยั่ว อาจจะคบกับอาจารย์ มีอะไรกับเด็ก

โอ อย่างแม่น เดาข้อสอบยังไม่ถูกแบบนี้เลย

softdrink57

เด็กมันร้ายยยยย

ตื่นเต้นดี อ่านไปลุ้นไป แหมถ้ามีตอน XXX กับอาจารย์ผู้หญิงด้วยดีเลย  ::DookDig::

jarabaman

อ้อคถึงกับขนาดน้ำตาไหลเลยหรอครับเนี่ย 5555

สรุปแอบเอากันตลอดหนึ่่งปีเลยเร๊อ เยี่ยมไปเลยครับจาน 5555

pandanous

ตอนจบน่าจะได้แต่งกับนักเรียน เพราะแฟนจับได้เลยบอกเลิก

Edit เห้ย จบแบบแต่งกะอจ แต่มาแอบเอากับนักเรียนที่ รร หรอเนี่ย ฟินไปเลยอย่างงี้

soser

Floridaaa

อยากให้แต่งกับอาจาร์ครับ ส่วนเรื่องราวนักเรียนแบบนี้อาจารย์ต้องอย่าไปยอม จัดให้หนักครับผม

♧ §têvêιηώ ♧

ตรงกับชื่อเรื่องเป๊ะๆ เลยครับ เด็กมันยั่วจริงๆ ว่าแต่จะถูกอาจารย์ห้องพยาบาลจับได้รึเปล่าครับเนี่ย ผมนี่ลุ้นตัวโก่ง

ผมว่าแล้วว่าต้องมีหักมุมสุดท้าก็แต่งงานกับอาจารย์ แต่ก็ยังแอบกินกับลูกศิษย์เรื่อยๆ 5555 มีเมียทั้ง 2 ที่เลยมันดี

(ผมซ่อมความเห็นไม่เป็นนะคครับรบกวนด้วย)

mspeed

แต่งกับนักเรียนครับ
แต่อาจจะได้อาจารย์ด้วยอีกคนนึง
หรือพร้อมกันไปเลยนะเนี่ย

(ซ่อนข้อความไม่เป็นครับ รบกวนด้วยครับ)
คาดไม่ถึงครับแต่งกับอาจารย์แบบนี้
แล้วน้องนักเรียนไม่เสียใจแย่เหรอเนี่ย
ว่าแต่ความลับจะไม่แตกในอนาคตใช่ไหมครับ

kpnttn

แต่งกับอาจารย์ด้วยกัน แต่แบ่งปันให้น้องนักเรียนเป็นครั้งคราว แบบนี้รึเปล่านะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

OverG

::Glad:: แต่ง2คนเลยได้ไหม เลือกยากงะ แต่เอาจริง นรก็เด็ดอยู่นะน่าจะแซบ จารเลียบร้อยไปหน่อย

Edit แต่กับจาร กิกกับศิษย์คนดีจริงๆนะจารเรา ::Ahoo::

cookiewithjam

ได้สองเลยฮะ
แต่เชียร์นักเรียน

ฟินอยู่นะครับตอนจบ

jakrasri

1 แต่งกับสองคนไปเลย
2 สามคนผัวเมีย

เรื่องแบบนี้คือความฝันของเหล่าผู้ชายครับท่านผู้แปล

nuunung

คิดว่าแต่งกับอาจารย์ เด็กน้อยน่าจะเป็นแค่เล่นสนุกมากกว่า

ตอบถูกจริงด้วย แต่หลังจากแต่งงานแล้วก็ยังเล่นกันไม่หยุด สงสัยเด็กคนนี้ จะทำให้อาจารย์ติดใจล่ะสิ