ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] Kowaku | Seduction เด็กมันยั่ว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 21, 2020, 06:21:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timshel

น่าจะได้แต่งกะเพื่อนอาจารย์นะครับ แต่เด็กน่าจะเป็นคนเปิด 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

iamsong

Creader

เก็บหมดเถอะงานนี้
จะเสียเวอร์จินทั้งที

__
จริง ๆ น่าจะมัดรวมสองคนเลยน้า...
ปล. ซ่อนไม่เป็นอะครับ

freelance

นักเรียนก็ยั่วซะเหลือเกิน อาจารย์ห้องพยาบาลก็โดนอ้อนจนหลง สงสัยต้องเหมา2
เหมาจริงๆด้วย สับรางดีๆเดียวความแตก

toey0013

นักเรียนยั่วขนาดนี้ รู้กันกับอาจารย์สาวแน่

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เด็กมันเสนอก็คงต้องสนองให้แล้วละ  ดูท่าจะได้ทั้งคู่แหะ

อ่าว  แอบกินกันยาวเลยนะ

gemon

คิดว่าน่าจะแต่งงานกับอาจาย์ด้วยกันฮ่ะ

ตอนจบนักเรียนน่าจะไปอยู่ด้วยแบบทรีซั่ม

::Goaway::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kalampee

แต่งกับแฟนตัวเองแหละ เซฟสุดแล้ว

สุดท้ายก็เก็บเธอไว้ทั้ง 2 คน แจ่มจริง

superdo

มาแนวนี้ก็ต้องมีแข่งกันอ่ะแหล่ะครับ
แต่ๆๆ... ใครจะลีลามัดใจอาจารย์พระเอกของเราไปได้ นอกไปจากอาจารย์ ญ นี่แหล่ะครับผมว่า แอบเรียบร้อยแต่คาดว่าลีลาสุดๆ

ป้าดดด จบแบบได้อึ้งไปเลยแฮะ
แต่เกือบจะโดนจับได้หลายรอบแล้วนะครับ แบบนิดเดียวจริงๆตลอด เรื่องแบบนี้ลุ้นตื่นเต้นดีนะครับ :)

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

Shine Muscat

Liftzthekop

อาจจะแต่งกับนักเรียนแล้วเลิกครูสาวนะ 5555

มันน่าอยู่กันแบบสามคนนะ 5555

Tee001

คิดว่าน่าจะแต่งกับอาจารย์ด้วยกัน ส่วนนักเรียนน่าจะแค่ทางผ่านสนุกๆนะอิๆๆ

Edit : อ้าวไหงเป็นงี้ จบยังงี้เหมือนปูทางให้มีตอนหน้า ว่าความจะแตกเมื่อไหร่555

ซ่อนไม่เป็นค้าบ

The Naive

ผมว่ายังไงก็ได้แต่งกับแฟนแน่นอน
แต่ตอนจบอาจจะได้ทั้งคู่

Edit ได้ทั้งคู่จริงๆด้วย แต่ตอนแรกคิดว่าจะได้แบบอยู่ด้วยกัน 3 เลย แต่นี่มันได้กันแบบมีชู้

chang1978

แต่งกับอาจารย์ไปก่อนแล้วค่อยคุยกันถึงเรื่องของลูกศิษย์ คงไม่มีปัญหา อยู่กันแบบ3คนไปเลย

Surapitch Kittavongse

น่าจะแต่งกับอาจารย์แต่นักเรียนก็ไม่หยุด 55

โห ไม่มีหยุด แสดงว่าติดใจจริงๆ