ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไวท์เดย์แห่งการแก้แค้น (ภาคจบ..)

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 30, 2021, 10:08:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khun22

cobra888

wangdora29

เป็นทางเลือกที่ยากมากครับ แต่จบแบบ B  ดูไม่โหดร้ายดีครับ

nsrichantamit

NNGGOO

เลือกฉากจบยากมากครับ  แบบแรกก็โหด  แบบหลังก็นุ่มนิ่มเกินไปหน่อย  แต่ท่านไรท์เตอร์กรุณาแต่งออกมาทั้ง 2 แบบเพื่อไปให้สุดทาง ขอบคุณมากครับ

Ryoki888

ชอบแบบ B มากว่าครับ ได้ทาสไว้เล่นสนุกด้วย

zaar65

มีให้เลือทั้งสองแบบเลย แต่ชอบแบบ1 โหด ดี

artherox

kk2016

ท่าน act แอบออกมาสิงอยู่บอร์ดนี้ด้วยหรือครับ 555

winpooh

เลือก ทางออกเองครับ ชอบแบบไหนก็แล้วแต่น้องเลย

singkanong

ชอบให้จบแบบ B ครับได้ทาสสาวมารับใช้มันสะใจกว่าน่ะแก้แค้นยาวๆไปเลย

oddsk

ชอบจบแบบbแต่อยากได้ฉากเล่นกับทาสสาวมากกว่านี้ครับ

Terdsak_sk