ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Suiminkan Revenge Doutei! แก้แค้นด้วยแผนลักหลับ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 28, 2019, 03:21:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neokiseki

เดาว่าสมยอมมากกว่าแก้แค้นนะ

สรุปคือไม่รู้ว่าโดนเอาสินะแบบนี้

ensd-07

คุณน้าโดนล่อแน่นอน ดันมาปลุกมังกรน้อย แต่จบคงเป็นน้าติดใจ เด็กติดจิ้ม

สุดท้ายก็เหมือนเดิมต้องรอตอนเมาแล้วค่อยจัดเต็ม

ikool285

เด็กน้อยจะได้เรียนรู้เรื่องการลักหลับแล้ว

เป็นแผนของน้าสาวแล้วละ สาวๆบางคนนี่ชอบมากที่ถูกลักหลับ

korn4455

เด็กน้อยจะได้แก้แค้นเอาคืน หรือจะโดนแกล้งหนักกว่าเก่าหลังจากสาวตื่นกันนะ

ดูแล้วคงโดนท่าไฟฟ้าช็อตตลอดไปแน่นอน

tonza221

ทดสอบโดยการใช้ตีนเขี่ยเนี่ยน่ะ จีเนียส!!
Edit : เอ็งคิดว่าเขาจะไม่รู้ตัวจิงๆเร่อะ!!!

Creader

น้าสาวแกล้งหลับรึเปล่านิ

โดนขนาดนี้แกล้งชัวร์
แต่เอาไว้แกล้งหลานต่อ 555

buark

อย่างนี้เข้าทางเลย เป็นผมผมก็ทำ จับทำเมียซะ จะได้หยุดแกล้ง แต่สงสัยจะกลายเป็นแม่เลย หนักกว่าเดิมอีก

buark

ได้น้าฝึกให้แบบนี้ โตขึ้นเป็นขาฟันแน่ คูตะ แต่น้าคงยังไม่ฟินเท่าไหร่ ดุ้นคูตะมันเล็ก น้าต้องไปเก็บข้างนอกอีกแน่ 

jakrid123

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ ธันวาคม 29, 2019, 08:03:04 ก่อนเที่ยง
เท่าที่ดูทรงแล้ว คงแกล้งหลับ ให้เด็กมันกล้า 
ผิดคาดแหะ เมาหลับโดนแตกปากยันจิมิ  แต่คงได้สัมติงกันอีกแน่ๆ คู่นี้  ยังติดตามผลงานอยุุ่นะครับ

vigo

น้าสาวยังสวย แกล้งแล้วยังไม่ตื่น โดนลักหลับแน่นอนงานนี้

ไม่รู้ว่ารูอะไรแต่ยิ่งทำยิ่งเสียว  หลักหลับน้าสาวซะน้ำเต็มตัวขนาดนั้

nowhereman

เมาหลับไม่รู้ตัวขนาดนี้ แถมพึ่งปลุกอารมณ์พระเอกเรา งานนี้ไม่รอดแน่ๆ

โดนจัดหนักขนาดนั้น ไม่น่าต้องรอตอนเมาแล้วหละมั้ง

ipor

เครดิตท่านลอร์ดนี่คือบ่งบอกถึงที่ที่อัดอั้นมานาน 555555 ส่วนเนื้อเรื่อง เปิดหัวมาหน้าแรก บ่งบอกถุงความหื่นของพระเอกเต็ม แต่พอเข้าเยื้อเรื่องทำไม๊กลายเป็นถูกกระทำซะงั้น ผมว่านะ ตัวเครดิตจะบอกถึงนิสัยของพระเอกตอนจบแน่ๆ

สรุปว่านายเสียไปกี่น้ำหล่ะนั่น ตายแน่แกโดนท่าไฟฟ้าช็อต ไข่พองแน่ๆ

deknoi00

โดนแน่นอนไม่ต้องสืบ แกล้งดีนักกก

เรื่องนี้ภาพสวยมากเลยแฮะ

zasde

ขอบคุณครับ
จากชื่อเรื่องคงโดนเอาคืนแน่ เเต่คนโดนเอาคืนเขาเต็มใจให้เอาคืนรึเปล่านะ ดูๆแล้วเหมือนจะแอบชอบเด็กเพราะถึงเนื้อถึงตัวตลอด