ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 32 การต่อสู้ของเฟยอี้ และ เว่ยฉิงคัง

เริ่มโดย zeech, พฤษภาคม 19, 2017, 09:45:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rubernanglong

ตัวร้ายสำคัญแพ้แล้ว นึกแล้วว่ามันต้องแพ้ 3 ต่อ แพ้ทั้งฝีมือเฟยอี้ แพ้ใจที่น้องสาวเป็นเมียเฟยอี้ ตัวเองหนุ่มทั้งแท่งกลับติดใจหญิงที่มีผัวแล้ว  เรื่องก็สนุกดีแต่ที่เป็นขยะเติมลงมาไม่สนุกเยิ่นเย้อ คือบทอาจารย์หาเมีย 2-3 คน ทำให้เรื่องลดความสนุกจากตัวหลักเฟยอี้

Sakdiwichai Ontong

ถึงจุดสอดของพระเอกเราแล้วสินะ พระเอกต้องพาเมียทั้งหมดหลบหนีจากยุทธภพ ไปอยู่หุบเขา มีความสุขกับเมียทั้งหมดดีกว่า ถ้าเป็นผมนะ

rewat.32

rerngsak

สนุกมากครับ เป็นโชคดีของผมที่ได้เข้ามาอ่านเรื่องนี้ตั้งแต่ต้นจนใกล้จะจบ ขอบคุณมากครับ

tp3660

Longnan

เป็นฉากการต่อสู้ที่ดีที่สุดของบทประพันธ์นี้เลยครับ ชอบมากๆ

Pete

ninesun

เฟยอี้น่าจะเอาชนะเว่ยฉินคังแล้ว ที่นี้ก็เหลือแต่หลงจินหู่อีกหนึ่งคน ::WowWow::

Promagic

jibxonly

เนื้อเรื่องสนุกชวนให้ติดตามมาก รออ่านเรื่องใหม่ๆจากท่านผู้แต่งอีกนะครับ