ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 06, 2018, 09:22:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nana4y4

จะถูกจะผิด ก็พิชิตใจสาวๆได้ล่ะ
ขอเป็แรงใจให้ต่อเนื่อง...

P0A0Y0

กลายเป็นดอกฟ้ากับหมาวัดสะงั้ง คิดอยู่นะว่าวิดูแปลกๆ แต่ไม่คิดว่าจะเป็นแบบนี้ เดาไม่ถูกจริงๆ 5555

melfices

น้องพิมพ์น่าจะเป็นรายต่อไป นายชุบหนักเลย

popeye

Kasidis Laoruang

pj762856

pd19811983

ครูวิครับไหนบอกจะเททิ้งชุบล่ะครับ ไหงตกหลุมรักซะเองเลย
ชุบก็นะ เหมาหมดเลยหรอครับ อิจฉาอีกแล้ว

silverwolf

ตอนนี้ก็เริ่มเข้าสู่กระบวนการสร้างตัวตนขึ้นมาเพื่อให้ทุกฝ่ายสบายใจ เพราะถ้าชุบแต่งงานแล้วหลานสาวทั้งสองคนก็จะได้อยู่กับชุบแบบสบายใจขึ้น ทุกคนจะได้ลดความสงสัยลงเพียงแแต่ว่าจะปิดครูได้ไปถึงเมื่อไหร่และเมื่อความแตกชุบเราจะเป็นไงต่อไป และไหนจะ อรเมียเก่าที่พยายามเอาชุบคืน และน้องสาวครูอีกคนที่กำลังจะเข้ามามีบทบาท  ::Sweat::

babimild215

Anawat Por

มีน้องสาวครูวิโผล่มาอีกยังงี้ก็เสร็จนายชุบนะสิ

nus500

6584347

HGSA

จัดไป ชุบ น้องเมียก็เหมือนเมียเรา

ตะวันแดง

ยังมีเรื่องให้น่าติดตามต่อนะครับ..ขอบคุณครับ

tdt14023

นายชุบเราจะโดนพ่อตาฆ่าไหมเนี้ยดูท่าครูวิจะเป็นลูกสาวคนมีฐานะหรือเจ้าพ่อเงินกู้หรือปาวเนี้ยคนรู้จักกันทั้งตลาดเลยแต่น้องสาวครูวิไม่รู้ว่าอายุใกล้เคียงกับน้องพริ้งหรือเปล่าถ้าใกล้เคียงนายชุบอย่าสับสนละถ้าเกิดคิดว่าเป็นน้องพริ้งแล้วไปมีอะไรด้วยได้ตายแน่ๆ555