ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 06, 2018, 09:22:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iammaa

tjnet

Aekrat Sitthikul

จะล่อลูกสาวเจ้าพ่อทั้งพี่ทั้งน้องเลยมั้ยเนี้ยะ

mewzira

จัดต่อเนื่องเลยไหมตาชุบ ว่าแต่ บรรยายฉาก มหัสจรรย แบบละเอียดๆ เข้าถึงอีกนิดได้ป่ะ อยากฟินกว่านี้ อิอิ

peddo

พ่อม่ายเสน่ห์แรง เจอลูกสาวคนโตเมืองปทุม ต้องดูว่สจะผ่านด่านพ่อตา แม่ยายได้ป่าว ถ้าได้นี่ มีกินยกครัวอีก อิจฉาตานีาจริงๆ ตอนอายุ 29 นี่มันเวลาทองเลยนะ อย่าปล่อยผ่านนะชุบ เอาใจช่วยให้กินกลางตลอดตัวเลยครับ ขอบคุณ​ครับ​

babyfinger28

ครูวิ...ดูท่าฐานะทางสังคมจะไม่ธรรมดางานนี้ดราม่าอีกแล้ว ::Evil::

olemantu

ครูวิ..มีน้องสาวด้วยหรือนี่..นายชุบจะไหวไหมนี่  หลายหีแล้วนะ 4-5 คนนี่ก็น่าจะสลีบกันยุ่งไปหมดแล้ว ลำบากละนายชุบคนดี๊ดี

สมปอง บุญ

นายชุบจะหยุดอยู่แค่สามคนหรือจะหาเพิ่มอีก

รพินทร์ ไพรวัลย์

ดูทรงแล้วครูวิน่าจะเป็นลูกคนใหญ่คนโต  แบบนี้ถ้าโดนจับได้เรื่องเมียตัวน้อยๆทั้ง 2 คน นายชุบไม่ควยขาดเรอะ

morekung

มีตัวละครใหม่ออกมาแล้วน้องสาวครูวิ น้องพริ้งยิ่งโตยิ่งสวย

donki

ถึงขนาดไปตลาดคนยังทัก แบบนี้ไม่ธรรมดานะครับ ฤาอุปสรรคจะขวางกั้น?

air111fox

นายชุบ ทำใจให้เข้มแข็งเข้าไว้ เราก็มีดีไม่น้อยหน้าใคร

retest

ครูวิแปลกๆแฮะ -.-  ว่าแต่น้องสาวจะสวยไหมน๊อออ มีสาวใหม่มาแล้วชุบบบบบ สังหารรรรรรรร ::Grimace::

mamamartc

นาบชุบ  รวบน้องเมียอีกคนแน่นอน  พญาทเครัวชัดๆ

xx2500

ต้องขอตามไปดูน้องสาวครูซะหน่อย