ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 06, 2018, 09:22:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatjane4234

น้องเรียนโรงเรียนหรู แต่ทำไมพี่มาเป็นครูอยู่บ้านนอก????

มะยม ร้อยเอ็ด

yukleg

ปิดเทอมมาเที่ยวกันหมด เหลือยายสรเฝ้าบ้านคนเดียว ระวังยายสรจะหาพ่อใหม่ให้นะชุบ  ::HoHo::
ไม่ให้น้องพริ้ง น้องจอยมีหนุ่มๆมาจีบมาเฝ้าบ้างล่ะครับ อยากเห็นอาการของชุบเวลาหึงหวงเมียมั่ง ว่าจะเป็นยังไง เพราะอรที่เป็นเมียเก่า ชุบก็ไม่ได้หึงหวงใดๆเพราะไม่ได้รัก แต่สองหลานสาวนี่ชุบเลี้ยงมาแต่ยังเล็ก แถมยังเป็นเมียตามพฤตินัยแล้วด้วย มันน่าจะแสดงอาการบ้างไม่มากก็น้อยนะ

kchumpot

ไปๆมาพี่ชุบของเราไม่เบานะครับสงสัยว่าจะจัดไปสักกี่คนนี่ก็สามแล้วครับเยี่ยมจริงๆครับ

nano1234

ท่าทางนายชุบจะได้กินน้องสาวครูวิด้วยแน่ๆ

เสธฯ หนั่น สนั่น

น่าสนใจว่าครูวิ จะมีครอบครัวแบบไหน เพราะยังไม่ทราบประวัติครูวิเลย 

อิทธิพล ทบชา

มีมาเพิ่มอีกหนึ่งตัวละครเเล้ว คราวนี้น้องสาวครูวิจะรอดนายชุบไหมน้อ

กรภัทร์ กฤตธิยากรณ์

tor141214

เปิดตัวละครมาใหม่  น้องพิมพ์ น่าสนใจมากครับ  อาชุบจะมีโอกาสมั้ยครับ

winnythepooh

สงสัยว่าได้พี่แล้ว น้องคงจะไม่รอด

chairat04

ครูวิเศรษฐีปทุมธานี ชุบเครียดเลยงานนี้ จะได้รับการยอมรับหรือเปล่าหรือต้องเหมาหมด ขอบคุณครับ

Boonchuay Suk

ครูวิ กะชุบ จะลงเอ๋ยไหม หรือพริ้งจะไม่ยอม

Wit Warinchom

jackwan01

ครูวิบ้านรวยขนาดนั้นมีงานสนุกรอชุบอีกเพียบแน่ๆ