ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 06, 2018, 09:22:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ความเดียวดายที่ไร้ค่า

นายชุบตอนแรกนึกว่าซือๆถ้าครูวิรู้จะเป็นไงน้อว่าแต่น้องครูจะโดนดวยไหมน้าตามประสาพี่เขยน้องสะใภ้

Pure Pure

avsave1 avsave1

ขอดูน้องสาวครูวิเหยื่อรายต่อไปครับ

cat669

เปิดตัวสมาชิกครอบครัวคนใหม่ ชุบจะได้ชุบเลี้ยงอีกคนไหมนะ

Autte Wa

ชุบจะได้น้องครูวิอีกไหมนะ
หรือครูวิจะเป็นคนชักนำให้ชุบ
ไหวนะชุบ

Pattrick13

คุณหนู ไฮโซตัวจริืงเลยไหมเนี่ยครูวิ

napat1420

สงสัย นายชุบ ต้องรับตำแหน่งพญาเท แล้ว

bunchucherd

vandevil

kenwin

อยากเห็นน้องสาวครูวิ
คงสวยเหมือนพี่
แต่อายุต่างกันจัง

sorasl

อ่านช่วงแรกนึกว่าอาชุบจะทิ้งหลานๆซะอีกครับ

taton

ฝั่งบ้านครูวิเค้าคงจะรวย รึไม่ก็มีอำนาจบารมีพอตัวเลย ไม่งั้นพ่อครูวิคงจะไม่ทัดทานเรื่องงานแต่งหรอก

saka2520

ท่าทางครูวิจะมีพ่อเป็นเจ้าของตลาด ::Sweat::   ที่สำคัญน้องสาวน่าจะสวย ::Glad::

zenon8088

สงสัยว่าถ้าจัดน้องสาวครูด้วย ครูจะว่าอะไรหรือเปล่า

Sneaker Exp

น้องพิมพ์จะได้เข้ามาร่วมด้วยมั้ยนะ