ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไวท์เดย์แห่งการแก้แค้น (ภาคจบ..)

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 30, 2021, 10:08:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ylnox xonly

ฉากจบตอนสอง ขาดรายละเอียดไปมากเลยนะ

dragonlionc

axolotss

ชอบมากครับ ส่วนตัวผมชอบ แบบB ผมขี่สงสาร แต่อยากได้รายละเอียดความโรคจิตของ หมูน้อยครับ

kgerrard

เข้าใจพีนะ เป็นผมๆก็ไม่รู้เหมือนกันจะเลือกแบบไหน  รักก็รัก แค้นก็แค้น

kpnttn

ไม่รู้อีกสองสาวที่เหลือจะมีชะตากรรมยังไงนะ

ssbaac

ขอบแบบ 2 ครับ ยังไงต้องให้โอกาส แล้วมีสวยด้วย สนุกมากครับ

yoyoman

เรื่องนี้พี่ชาติของเราเป็นคนดีกว่าที่คิดนะครับเนี่ย

pui10000

Thanee_samsung

ผมว่าเปลี่ยนจากแค้นเป็นรัก ดีกว่านะ

865162

ทั้งรักทั้งแค้นเลยสิ แต่ถ้าจะเลือกคงเลือกให้เป็นแม่ของลูก เพราะเขาคงไม่อยากมีชายอีกคนมาทิ่มแทง เขา

iammaa

ชีวิตตอบเองคงยากมากนะครับ ชอบทั้งสองแบบเลย

pssbr

เลือกได้ทั้งสองแบบ ถ้ามองโลกดีหน่อยก็แบบ B แต่ถ้าแบบเอามันสะใจก็ต้องแบบ A

intanianoi

เป็นเรื่องสั้นขนาดกำลังดีชอบที่มีบทสรุปสองแบบ

gootum4676

ผมว่าจบแบบ B นั้นดีแล้วโลกสวยไปหน่อย ก็ไม่ทำให้ปวดตับ
อยากรู้เรื่องเพื่อนทั้งสองคนด้วย