ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 6/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 22, 2019, 04:02:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddcc

RIP ว่ะพระเอก อุตส่าห์เตรียมของขวัญให้เต็มที่ นางเอกก็ตีหน้ายิ้มเนียนจริง นอกจากพระเอกจะตับแหกแล้ว คนอ่านก็เช่นกัน
555 ใช่เลยอยากเห็นแฟนรุ่นลูกโดน ดูท่าทางจะเด็ด แต่คิดไม่ถึงแหะว่าพ่อจะเป็นพี่ ปู่เป็นพ่อ5555
ว่าแต่ทำไมต้องเอาอาซาชิให้ปู่ด้วยฟระ

Noproblemman

แล้วงานนี้มันจะออกหน้าไหน หรืออาจมีเซอร์ไพร์ส
เพราะพ่อพระเอกมันบอกจะเปิดตัวนี่หว่า
วัดใจกันหน่อย ::Evil::

::Punch::โครตเซอร์ไพร์สเลย มาไกลกว่าที่คิดไว้เยอะเลย
งงหนักตรงที่มันดันรักษาสัญญากันอย่างเคร่งครัด
ตั้ง 18ปี พี่แกนั่งดูอย่างเดียวเลยเหรอ แว้บกันบ้างก็ได้ละม้าง
ขอบคุณครับ

Kokoha

ซี่รี่ ถูกใจมาก ดูภาพแล้วอารมมันขึ้น

ปกติจะชอบเนื้อเรื่องซี่รี่เช่าซื้อ แต่ 2 ตอนที่ผ่านมา รู้สึกคนแต่งเนื้อเรื่องเริ่ม หมดมุก แต่งอะไรก็ไม่รู้เว่อเกิน   ยังดีที่ ภาพสื่ออารมได้สุดยอดเหมือนเดิม

Akira Watanabe

::Crying::  เปิดมาช็อคแน่นอน พ่อกำลังซั่มอย่างมั่วมันส์

::Hungry::  ปวดตับสุด ๆ นึกว่าจะได้จบดี ๆ แต่สัญญามันยังมีต่อไปอีก มีผู้สืบทอด

Mumei Otoko

เรื่องลายเส้นสวย อันนี้เห็นด้วยจริงๆ แนวNTRเรื่องนี้ก็แต่งได้ดี ดูตั้งแต่ตอนที่1-5 ผมชอบตอนที่1 กับ 3 ดูแล้วไม่ปวดตับ

สำหรับตอนนี้ผมว่ามีสวิงกันระหว่าง ปู่กับแม่ พ่อกับแฟนลูกชาย พอลูกชายรู้ทีคงรับไม่ได้แหงๆ

Edit: ยูคุงโชคร้ายดีแท้ ต้องทนดูแฟนตัวเองเอากับพี่ต่างแม่ตลอดอีกหลายปี ในขณะที่พี่ต่างแม่ได้ทั้งแม่คืนมาแล้วยังได้แฟนตัวเองไปอีก  ::Orz::  แถมสัญญาทาสยังมีผลต่อไปถึงรุ่นต่อไปอีก  ::Crying::

สวัสดีค้าบ

สัยสัยที่พอบอกจะพาเปิดตัว คืออะไรยังไง แล้วคุณแม่หายไปไหน

วงจรมันส่งต่อมาเรื่อยๆสินะ อารมแบบแกอยากได้คนรักแกคืน แกก็ต้องไป ntr แฟนลูกแกซะ!!

B&B

อ้างจาก: B&B เมื่อ ธันวาคม 22, 2019, 05:11:07 หลังเที่ยง

แต่มาพูดขอเสียของเรื่องอีกอย่างคือ พระเอกมันดูไม่ค่อยมีมิติ มันแค่อยากได้เมียคืน จึงเล่นเกมเดียวกับเจ้าแว่น เพื่อให้ได้แฟนตนกลับมา แทนที่จะหาทางนำแฟนตนกลับมาเลย เพราะมันมีวิธีอีกมากที่จะทำแฟนกลับมาหาตนได้เลย

ยังไงอ่ะครับ แบบว่าไปกู้เงินมาใช้เหรอ ผมก็พยายามหาเหตุผลนะ คิดไปคิดมาก็คิดได้อย่างนึง
ว่าตูจะหาเหตุผลช่วยมันไปทำไมฟระ นี่มันโดจินนะ 55 มันไร้เหตุผลอยู่แล้ว

ก็... แทบคล่ำพอเจอเม้นท่าน แต่ถ้าบอกว่ามีมันก็มี แต่ถ้าถามว่ามันดีไหม นั้นก็ไม่ดีเลย

ถ้าถามว่ามีวิธีตอบโต้ไหม ก็บอกได้เลยว่ามี แต่ต้องคำนึงถึงสัญญาก่อนว่ามันเขียนอะไรไว้บ้าง ว่ามีช่องโหว่ให้รึเปล่า

ถึงบอกไงครับ ว่าพระเอกไม่ค่อยมีมิติ มันได้แต่ใช้วิธีของพ่อมัน เพราะตัวมันเองก็น่าจะได้อ่านสัญญา ถ้าหัดคิดหน่อยอาจจะหาทางแก้เผ็ดได้ แต่มันเลือกที่จะยอม แล้วค่อยหาทางเอาเมียกลับมาด้วยวิธีที่ตัวเองโดน จึงกลายเป็นวงจรอุบาทว์​ที่ท่านบอก

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.เกือบพิมพ์สิ่งที่ไม่ควรลงไปแล้วสิ ดีนะที่คิดทันเลยลบออก ไม่งั้นผมอาจจะโดนแบน ข้อหาชี้โพลงให้กระรอก หรือเผยแพร่​สิ่งที่ไม่ควรลงซะแล้ววว
ปล.2 จริงอยู่ที่โดจินมันไร้เหตุ แต่มันกลับกลายเป็นสิ่งที่สร้างเหตุในการใช้ชีวิต เพราะโดจินบางเรื่องมันสะท้อนสังคม

พิมพ์ไปเถอะครับไม่ต้องห่วง เราคุยกันแบบสนุกๆ รับฟังเหตุผลกันอยู่แล้ว
เหมือนพี่น้องฉันมิตร ยกเว้นพวกเกรียนมักง่าย พวกนี้ต้องแบนให้สูญพัน

buark

เรื่องมันก็โอเคนะครับ สะท้อนสังคมในอีกมุมดี แต่ดูอีกมุมเหมือนพวกโรคจิตมากกว่า แต่ถ้าเป็นเรื่องจริง ถ้าสังคมเมือง พวกเด็กเรียน คนทำงาน อาจกดดัน ไม่กล้าทำอะไร หรือกล้าก็สติแตก แต่ถ้าพวกโตมาอีกแบบ เจอแบบนี้ ไอ้พ่อนี่แดกตีนแน่นอน แถมลูกตะกั่วอีกสองสามเม็ดเป็นรางวัล 

buark

คนญี่ปุ่นนี่แปลก คิดออกมาได้ ถ้ามีเงินใช้หนี้แทนลูกหลานได้แบบน้ัน ก็เอาเงินไปขอผู้หญิงมาก็สิ้นเรื่อง หรือจะเที่ยวก็เที่ยวไป ไม่เห็นต้องเอาเมียลูกหลานเลย ไม่ใช่ว่าโลกสวย รับไม่ได้ หรือจะอินอะไรหรอกครับ แต่มันส่อถึงความโรคจิตเกินไป

seed1234

น่าสงสารพระเอกครับ โดนพ่อจัดแบบนี้ แล้วจะไปไงต่อ
** สุดท้ายก้อเป็นวงกรรม 555

chao_aeng

เปิดมาช็อคแน่นอน พ่อกำลังซั่มแฟนอย่างเมามันส์

pamaaeng

ตั้งใจจะเซอร์ไพสต์ กลับเจอ เซอร์ไพสต์แทน

::HoHo::

สะใจ ขาหื่น
คิดๆ เอาไว้ล่ะ ว่า มันคงออกมาในรูปนี้
โดนมายังไง ก็เอาคืนอย่างนั้น
ยังไง (มัน) ก็ไม่ใช่ลูกกูอยู่แล้ว (นับตามศักดิ์ ก็คือหลาน ...ลูกของพี่)
เย็ดเมียมัน แล้วเอาแฟนกูคืนมา ...

::Fighto::

kazu36

กลับมาเจอความจริงเสียที
เดี๋ยวมาต่อนะ
dark จริงๆ ตอนหน้าจะยิ่งกว่านี้เปล่าอะ

noohun

เจ็บปวดจริง  รู้ตอนไหนไม่ว่า มาโป๊ะแตกในวันเกิดเมียเนี่ยนะ
ขุ่นพ่อจะใจยักษ์ใจมารเกินไปแล้ว

หักมุม  และอีรุงตุงนังตามที่ท่านว่าจริงๆ
เหมือนกลายเป็นประเพณีของครอบครัวนี้ไปแล้ว
ส่วนไอ้เรื่องแบ่งกันในครอบครัว  คงจะไม่ได้  เพราะอาจารย์แกเคยเล่นมุขนี้ในซีรี่อื่นไปละ (ฮา)

herro

อ่านแนวนี้แล้วเหมือนตับพัง แต่ก็อ่านเพราะชอบ แต่เย่อกัน6เดือนไม่ท้องนี้พ่อไม่มีน้ำยารึเปล่า

อืมอ่านจบมาแนวนี้เหรอตับพังเป็นแถบๆ