ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 13 : โชคชะตาหวนคืน (ตอนจบ)

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 06, 2020, 12:35:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragonlionc

ขอบคุณที่แต่งจนจบนะครับ น้อยเรื่องมากที่ผมได้อ่านจนจบสมบูรณ์ 55
ขอบคุณที่รับฟังความคิดเห็นครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: dragonlionc เมื่อ พฤษภาคม 06, 2020, 07:19:02 หลังเที่ยง
ขอบคุณที่แต่งจนจบนะครับ น้อยเรื่องมากที่ผมได้อ่านจนจบสมบูรณ์ 55
ขอบคุณที่รับฟังความคิดเห็นครับ
ขอบคุณครับสำหรับผลงานดีๆอีกหนึ่งเรื่อง ส่วนจะเขียนภาคต่อไหมนั้นผมขอให้มีโอกาศนั้นเร็วๆนะครับ ผลงานเรื่องอื่นคงต้องย้อนกลับไปอ่านอีกสักรอบแน่นอนครับ

taimon

แฮปปี้เอนดิ้งสุดๆครับ ชอบครับจินตนาการผมบรรเจิดมากกับการนึกถึงสถานที่นึกวิธีการเอาสาวๆในแบบของตัวเองอิ๊ๆๆๆๆ ต้องขอบคุณผู้แต่งมากๆครับทึ่รังสรรค์ผลงานที่ดีๆให้กับคนอ่านแบบนี้ ขอบคุณครับ

เสพสม

อยากจะอ่าน The New world : จอมคนโลกใหม่ภาค 2  มากๆครับ   ติดใจมาตั้งแต่ภาค1แล้ว

กำพล

หวังว่าจะมีเรืองใหม่มาให้อ่านบ้าง ตอนนี้ดีมากๆไม่ทำให้ปวดใจ

pamaaeng

D4rthvader

เขียนดีมากครับ สนุกทุกตอนเลย อยากให้ทำภาค 2 ออกมาอีกนะครับ ติดตามเสมอ .

mspeed

ขอบคุณมากครับ
แต่ยังสงสัยว่าที่สุดแล้วยายหมวยจะบอกความลับให้ทิมจำได้อีกครั้งหรือไม่นะ

bondinlove

ขอบคุณมากๆครับ แต่งเรื่องออกมาได้ดีมาก ไว้จะรออ่านเรื่องใหม่นะครับ

kthais

ถ้านายทิมรู้ว่ามีลูกกับแม่น้องพลอยจะเป็นอย่างนี้

saranchai

จบได้สวยงาม​ชอบ​เรื่อง​นี้ทีการจัดการ​ปัญหา​ได้​ดี​ แถมพี่แกก็มี​ลูก​แล้ว​555ภาคต่อไป​คงมีเนื้อเรื่อง​ให้​เล่น​เรื่อย​ๆ​ครับ​

Run2020

สรุปจบได้อย่างสวยงามตอบได้ทุกโจทย์ครับ

aone

ปล่อยให้เป็นปริศนาซะงั้น แต่ก็ดีนะครับจะได้ไม่มีใครเจ็บ

Bluemuffer

ขอบคุณผลงานดีๆตอนช่วงนี้ครับ จะรอติดตามผลงานต่อไปเรื่องครับ

peddo

จบลงด้วยดีในจังหวะที่พอเหมาะเลยครับ สวยงามประทับใจ เพราะคิดอยู่ว่า ถ้าฮาเร็มขยายขนาดออกไปมากเกินแล้วเรื่องมันจะเกินพอดีไป  ตอนแนกกลัวว่าจะเหมือนเรื่องที่สุดท้ายกลายเป็นแค่ความฝัน หรือพลังจิตของคนที่โคม่า ซึ่งแหวกแนวไปหน่อย
ชอบเรื่องในส่วนของน้องพลอยมาก ตอนแรกยังรู้สึก​สงสารเธอ แต่เมื่อถึงเวลาต้องแยกทาง สิ่งที่ดีที่สุดคือให้คนที่เรารักเป็นอิสระ ถ้าเขายังให้ความสำคัญ​กับเรา เขาจะกลับมาหาเราเอง แต่ 555 ในความจริงเคยลองแล้ว เขาไม่กลับมา ก็ต้องแมนๆไปอะเนาะ
รอติดตามอ่านเรื่องต่อๆไปของท่านครับ
ขอบคุณ​ครับ​