ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otono Natsu] Joshikousei no Koshitsuki Kanzenban ชมรมเทนนิส [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 27, 2020, 11:51:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mummebufa

CoolNook Thangsakul

ก้อดีนะ แต่มันแข็งๆ ไปหน่อยอ่ะ แต่เอาเมะเก่ามาทำทั้งที น่าจะทำแบบอันเซนไปเลยนะ ท่าจะดี

CoolNook Thangsakul

ยอดเยี่ยมไปเลยครับ อีกประมาณ5ตอนได้ สู้ๆนะครับผม

bigboy001

::Thinking:: แนวโดจิ้นผมว่าอ่านสบายๆกว่านะครับ แต่พอเห็นภาพของอนิเมะมันก็โอเครอีกแบบ แต่ยังไงก็ยังชอบทางโดจิ้นมากกว่า อ่านชิลๆดี

ปล. งานนี้สงสัยมีภาคต่อแน่นอน

BabyFace

::Confident::  โดจากเมะเรื่องนี้ดีนะผมชอบ  ดูมีเนื้อเรื่องให้ตาม  งานภาพดูได้อารมณ์ดี  ปกติชอบแบบมีเนื้อให้บิ้วอารมณ์ไม่ใช่ปี้อย่างเดียว
คือมันมีเสน่ห์ที่แตกต่างกันแล้วแต่เรื่องด้วย  ส่วนตัวได้ 2 แบบ ขอเนื้อหาที่ดีๆ  ภาพออกมาสวยๆ  ยิ่งถ้าเป็น Art จะชอบมาก  อันนี้แล้วแต่ละคน  เหมือนผู้หญิงทุกคนมีสเป็คแตกต่างกัน

jakrid123

สารภาพรักกันเฉยเลย แต่ว่า กิจกรรมแบบนี้ มีเพื่อสร้างความสามัคคี ใข่ไหม

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ มิถุนายน 29, 2020, 08:20:49 ก่อนเที่ยง
สารภาพรักกันเฉยเลย แต่ว่า กิจกรรมแบบนี้ มีเพื่อสร้างความสามัคคี ใข่ไหม
หวานหยาดน้ำผึ้งเดือนห้า เหมือนไม่ใช่ของผู้แปลเลย  แต่แนวนี้ก็ดีต่อใจเช่นกันครับ  ว่าแต่ไม่นัดออกไปซัมติงกันข้างนอกละ ต้องชนะเท่านั้นหรอได้ซัมติง

010377

น่าสนุกครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจ รูปสวย ขอบคุณครับ
ไม่เคยดูเมะแนวนี้เลยครับ ให้ความเห็นไม่ได้ครับ

beers30

อยากเข้าชมรมนี้บ้างจัง จะขยันซ้อมทุกวันเลย

kazu36

โอ้วมีแรงจูงใจซ้อมชมรมนี้
ชอบฮารุกิ กุลิโกะ เอ้ย ฮารุกะ 555

lnwno00

เป๊นอนิเมะน่ามันส์กว่านะ

เมะมันได้อารมณ์กว่าครับ

dragoness

ถ้ามีชมรมแบบนี้ สาบานจะเล่นกีฬาให้เก่ง

พระเอกได้ฝึกแล้ว รอบหน้าไปหาท่านฮารุกะเลยน่าจะได้อีกฟีล

Pandorum

ไม่เคยอ่านแนวนี้เลย ปกติดูแต่ anime กับสะสม พึ่งเคยเห็นคนเอา anime มาทำเป็นโดนี่หละ แปลกดี

ขอบคุณครับ

ntsystem

บ้านเรามีชมรมแบบนี้มั้ย 

เหมาคอสตีไปเยไป 555+

nekki

ไม่ค่อยwork โดจากเมะแบบนี้ไม่ค่อยแสดงอารมสู้โดจินธรรมดาไม่ได้ เป็นผมเลือกโดจินแท้ๆไปเลยดีกว่า

ส่วนเนื้อเรื่องผมยังงอยู่เลยว่านางเอกรอดมาได้ไงจนถึงพระเอกนี่ ดูก็น่าจะอยู่ในกลุ่มตัวtopนะ