ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 66 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 29, 2021, 01:17:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acropobia899

รักษาสุขภาพนะครับท่านโทน อย่าหักโหม แฟนๆรอได้เสมอ

น้อนแก้มมาแล้ว จะมาง้อยังไงน๊ออ

ง๊อแบบนี้ก็เรียบร้อยสิครับ

ใจอ่อนยวบยาบ ส่วนอีกอย่างนี่แข็งปั๋งแน่นอน

♤judas♤

นึกว่าพี่โทนเสร็จน้องหมวยเสียแล้วพาพี่โทนเข้าม่านรูด..ว่าแต่น้องแก้มมาถึงร้านเกมมาทำไรหว่า..ปล.รักษาสุขภาพด้วยนะ หายไวๆครับ

munkza

คุณแฟนตัวร้ายมาเคลียกันเลย ไปทำแบบนั้นได้ยังไง ห๊าาาาาาา

akine

::WooWoo:: งื้ออออ แข็งแรงขึ้นเยอะยังคร้าบ คิดถึงทุกคนเลย ดูแลตัวเองดีๆด้วยน๊าค้าบ
edit : งื้อนุ้งแก้มม

winpooh

มาต่อๆกันเป็นลูกคลื่นเลย พี่โทนไหวไหมเนี่ย ดูแลสาวๆเยอะ

montoya2109

Rivermoon

ในที่สุดร้านเปิดแล้ว พร้อมกับแก้มที่หายไปนาน

ดูแลสุขภาพด้วยนะท่านเทพ

yuta279

FC น้องแก้มชูป้ายไฟได้ ถึงเวลาน้องแก้มแล้วฮี่ๆ คุณแฟนนนนนน

LMnade

Ice queen  มาแล้ว แม่เสือดาวก็มาแล้ว ล่าสุดนางมารน้อยก็มาแล้ว เหลือสองเจ๊แล้วละตอนนี้

Iscore

ขอบคุณครับ ไปส่งน้องหมวยจะโดนน้องหมวยพาเข้าโรงแรมพอออกมาก็ได้ใช้กำลังพอกลัมมาถึงร้านเกมก็นอนเช้ามาก็น้องแก้มมาอีกครบสามสาวแล้วมาปลอบใจเทพโทนอีกคนแล้วจัดไป
#พี่ไม่ต้องน้องทำเองน้องแก้มมาแรงง้อครบสามคนแล้วดีนะที่ไม่มาพร้อมกันทั้งสามคนไม่งั้นคงน่าสงสารเทพโทนแน่นอน
ดูแลสุขภาพนะครับ