ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigbuff

เนื้อเรือ่งแบบนี้พอจะเรียกว่าเป็นแนวอีโรแฟนตาซีได้ไหมครับ  พระเอกเป็นเทพลงมาจุติเพื่อใช้กรรมที่มี  สุดยอดมากครับ

TL

สาวคนใหม่จะเป็นใครรออยู่ครับ

Boyd Dek Long Thang

ผู้มีบุญกลับชาติลงมาเกิด เมื่อมีบุญบารมีมากพอ สิ่งลี้ลับ วิญญานเร่ร่อนต่างอยากได้ส่วนบุญกันทั้งนั้น

นายอัส เริ่มรู้ถึงสิ่งที่เกิดขึ้นกับตัวเอง ก็คงต้องมาดูว่า สุดท้าย จะมีบทสรุปว่าอย่างไร  ::Glad::

Attawit Klaysubun

ยิ่งมีพลังยิ่งมีภาระต้องรับผิดชอบมากขึ้น

miaownop02

[email protected]

ปัญหาทุกอย่างต้องมีทางแก้สินะ

nittaya5

pana159

เจ้าอัสต้องเป็นบุตรของท่านเท้าในยมโลกแน่นอน ขอขอบคุณครับ

Ordinaryman

ีเงื่อนงำรายละเอียด สนุกมากกว่าเรือ่งอีโนติกอีก

aek

เรื่องราวต่างๆ เริ่มคลี่คลายออกมา  อยากรู้ว่าพระเอกจะช่วยเหลือวิญญาณต่างๆ อะไรได้เพิ่มเติม

Fujin2741

พลังพิเศษเหนื่อกว่า แบบนี้ในอดีตชาติคงมีปมอะไรสักอย่างแน่เลย  ดูจากการได้รับการเคารพมากมายแบบนี้

mossess

jinpin

Tom525218

เนื้อหาน่าติดตามตลอดเลยครับ มีเรื่องบุญและเวรกรรมด้วย น่าติดตามมากเลยครับขอบคุณมากครับ

kornsnic

อ่านเพลินเลย ไม่ได้มีแต่ฉากฟันกันอย่างเดียว