ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 39

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 10, 2021, 08:38:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

โฮ่. เทพโทนก็มีของที่ไม่ชอบเหรอเนี่ย

sirihim

เทพโทนทำได้ทุกอย่าง ยกเว้นกินยาจีน ขยาดจนถึงทุกวันนี้

Nong5670

date

chang1978

การรักษาก็คงจะหายในเร็ววันแน่ๆ ได้กำลังใจดีแบบนี้

MirrorAce

เจอจุดอ่อนของเทพโทนแล้วครับ คนจริงแพ้ยาจีน

Raymond

เทพโทน สยบทุกอย่าง ยกเว้นยาจีน

ga_mes

กินเถอะจะได้หาย มีพลังมาจัดเจ้หมิวหลายๆดอก เลย ..

iamsong

555 น้องโทนกับยาจีน แล้วทำไมสมุนไพรไทย กินได้ปกติล่ะ

Evolution PK

ผมคิดว่าลิงเจ้เพิ่งจะแพ้ยาจีนตอนโควิทมาซะแต่เรียนเลย

NaNNz

นึกถึงตอนเด็กๆที นั่งมอง ยาพารา กับ แก้แพ้ นั่งเป็น ชม. ไม่หยิบสักที  หันไปเจอยายเดินมาพร้อม กับ ไม้แขวนเสื้อ ในมือ คว้ายากินหมับไม่ถึง 1 วิ ยาลงคอ ไปเลย
" "

Chan_Som

ฮ่าๆๆ ไม่ชอบยาจีน เดี๋ยวบอกป๋าของเจ้เตยจัดการ เจ้าตำหรับยาจีน แต่มีเจ้หมิวไปด้วยท่านโทนคงไม่กล้างอแง
::DookDig::

จรัญ บุญชู

ธรรมชาติครับ...หนุ่มๆไม่ค่อยชอบขม...พอดีแก่ตัวหรือนานวันเข้าจะชอบของมันเองแหละ

karn_cab

นายโทนสู้ทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องเดียว ยาจีนนี่เอง สู้ๆนะครับ

ton29048

เก่งได้กับทุกอย่าง ยกเว้น...ยาจีน โธ่ พี่โทนนนน