ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weewt01

Nj14

Tiger3745

dragonlionc

เทียบกับในเล่มแล้วแตกต่างไปหน่อยนะครับ

Panudet

พี่แต้วโกรธอะไรน้องเนอีกละเนี่ย

arkanfel3rd

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ พระเอกจะเป็นยังไงต่อไปนะ ขอบคุณมากครับ

pum33

อักขระพิเศษ บทแรก ก็เสียวเลย แต่ไปมาไง กับพี่แต้ว ไม่มีบทนำเลย

onemanx002

เปนไอเดียที่เกี่ยวกับการเล่นอักษรดีมสกเลยคับ  ยิ่งเปนอักษรไทย ยิ่งพลิกแพลงได้หลากหลายมาก

devilfilm

ย้อนมาอ่านเพราะจำไม่ได้ ก่อน อ่าน ss3

เด็กสายเบิร์น

เนื้อหาน่าสนใจฝุดๆ ไม่ใช่แค่อ่านอย่างเดียวเหมือนฝึกใช้สมองไปด้วยเลย555

silverwolf

เล่นทั้งของนอกและใน ประเทศเลยน่ะพ่อตัวดี

wspuu

lucky AAA

เดินเรื่องน่าติดตามมากครับ จะตามดูเรื่องต่อไป

We love you so much

วันเดียวได้เมีย 3 คน จะไหวมั้ยครับ ไหนจะหมอคนสวยอีก

locklock leck