ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 135 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 11, 2023, 01:20:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

ปล.3 ยัยตัวแสบ น้องแก้ม

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

หลังจากที่จบงานเลี้ยงรุ่นที่โคตรวุ่นวาย

ผมก็กลับมาหอพักตามที่ อา5 บอกไว้

เช้ามาก็ไปใส่บาตรวันพระ เพราะคิดค่าขนมใครบางตนไว้

ไปเดินหาของเซ็นทรัลครับ เพราะว่าอยากกินโอเด้ง

แล้วก็มาเจอกับยัยตัวแสบพอดี แก้มขอมานอนที่หอพัก

ผมเองก็ไม่ได้ติดขัดอะไรเลย แต่ต้องไปเก็บเสื้อผ้าห้องแก้มก่อน

แต่ระหว่างนั้นเอง เรื่องที่คุ้นเคยก็เกิดขึ้น !!!

★★★★★★★★★★★

ยัยตัวแสบอ้าปาก อ้ามมม เข้าไปเกินครึ่งลำเลยล่ะครับ ถึงมันจะไม่ได้ตื่นเต็มตา แต่การที่อมเข้าไปลึกแบบนี้มันก็เสียวนะคร๊าบ  ลิ้นนุ่มๆของเธอก็วนรอบๆหัวกระสวยทันที ผมเผลอตัวแหงนหน้าซูดปากเลยล่ะครับ มือผมก็รั้งหัวของเธอแล้วเด้งเอวใส่เบาๆ เบาๆ เบาๆ แล้วมันยิ่งลึกขึ้น ลึกขึ้น แม้ว่าไอ้จ้อนของผมมันจะเริ่มลืมตาลืนเป็นลำแล้วก็เถอะ แต่แก้มเองก็ยังอมลึกขึ้นอีก

อูยย เสียงดูด บ๊วบๆ จ๊วบๆ เริ่มมาแล้วล่ะครับ จากที่คิดว่าแก้มจะแค่ปลุกอารมณ์ให้คึก แต่ดูแล้วผมได้กระฉูดซักน้ำแล้วล่ะครับ  . .  แต่เดี๋ยวก่อน ทำไมมันไม่เสียวเลย ผมลูบหัวยัยตัวแสบเบาๆ จนเธอเงยหน้าขึ้นมา ปากเธอเลอะไปด้วยน้ำลาย ผสมกับน้ำกามของผมจนเลอะไปหมด เธอเรียกพี่โทน พี่โทน พี่โทน จนผมสะดุ้งตื่น . . . .

เอ๊าาาาา !!! ฝันครับ... ในความเป็นจริง ผมเข้ามานั่งโซฟา แล้วหลับเลย... เวรกรรม นี่ผมหมกมุ่นขนาดไหนเนี่ย ถึงเก็บเอาไปฝันเป็นตุเป็นตะขนาดนี้ ก็ว่าอยู่ทำไม... ไม่รู้สึกหนักทั้งๆที่แก้มมานั่งตัก แก้มเขย่าๆๆๆ เรียกพี่โทน ๆ ๆ ผมก็จ้า ๆ ๆ แล้วก็อื้ดดด ขยับตัวมานั่ง.. แก้มบอกง่วงนอนขนาดไหนเนี่ย ผมก็ยิ้มแหะๆ ให้เธอนะ แล้วบอกพักสายตาเฉยๆ

แก้มมานั่งข้างๆ แล้วถามว่าเหนื่อยมั้ย ผมบอกนิดหน่อยเอง แก้มส่ายหัวบอกไม่นิดเลย หนูเก็บของแปปเดียวพี่ก็หลับเลยเนี่ย ยัยตัวแสบกระแซะเข้ามา เข้ามา ผมก็คว้าเอวมั่บ แล้วบอกว่า เข้ามาใกล้อีกสิ่จะจุ๊ปให้ แล้วผมก็ได้เรียนรู้ว่าอย่าได้ท้าทายกับผู้หญิง เพราะยัยตัวแสบขยับตัวมาจู๊ปปปปปป ผมก่อนเลย ถึงจะไม่ได้แลกลิ้นแลกน้ำลาย ถึงจะเป็นแค่การกดริมฝีปากบดกัน แต่มันก็ Feel Good สุดๆ

ผมกอดเอวเธอไว้แบบหลวมๆ ส่วนยัยตัวแสบก็จู๊ป ๆ ๆ ๆ    แล้วเปลี่ยนมาหอมแก้ม หอมซอกคอ สลับซ้ายขวา เธอบอกว่า อย่าท้า อย่าท้า เดี๋ยวก็ได้เพลียหรอกพี่โทน อื้อหืออออ น่าย๊ากกกก แล้วเธอก็ทิ้งตัวมาซบอก แล้วบอกคิดถึ๊งงงง คิดถึง ผมก็เลยบอกว่า เดี๋ยว ๆ  ยังไม่ถึงสองวันเลย จากที่ออกจากหอพัก แก้มบอกไม่รู้ล่ะวันเดียวก็คิดถึง แล้วเธอก็เพิ่มน้ำหนักการกอดครับ ซึ่งมันไม่ได้มากมายอะไรสำหรับผมเลย

เรานั่งกอดกันอยู่แบบนั้น จนผมก็สะลึมสะลือเกือบหลับ จนยัยตัวแสบบอกพี่โทนไปห้องพี่กันพี่จะได้นอน ผมก็ยอกไรใครง่วง ไม่เห็นง่วงเลย แต่ยัยตัวแสบก็เอามือบีบจมูก แล้วบอกก็เนี่ยจะหลับอยู่แล้ว ป่ะ ๆ ๆ  แล้วยัยตัวแสบก็หยิบกระเป๋าถือ ซึ่งน่าจะมีพวกเครื่องสำอางในนั้นแหละ ไม่มีกระเป๋าเสื้อผ้า... ก็นะ เสื้อผ้าของสามสาว ถ้าจะใช้แค่ชุดนอนล่ะก็ พวกเธอเอาไว้ที่ห้องผมไว้แล้วล่ะ

แล้วอีกอย่างคอนโดแก้ม กับ อพาร์ทเมนต์เจ๊เตยก็ไม่ได้ห่างกันมาก ก็โค้งต้นตาลจนถึงบริเวณถนนจันทน์แหละครับ ถ้ามขาดเหลืออะไรแปปเดียวก็มาหยิบได้แล้ว เราสองคนลงมาข้างล่าง เจอนิติบุคคลเขาก็ทักทายผมนะ แล้วบอกว่าน่องโทนแบบคราวก่อนไม่เอาแล้วนะ เอาพวกสูทดำมายืนกันเยอะๆ ใจคอไม่ดีเลย ผมก็หัวเราะเบาๆ แล้วบอกครับๆ แก้มกอดแขนผมเบาๆ แล้วบอกไปกัน ๆ ๆ

พอเจอแสงแดดนี่รู้เรื่องเลยครับ เพลียชิบ ผมยังเหนื่อยๆจากเมื่อวาน บอกตรงๆว่ามันเหนื่อยแบบดีเลย์น่ะ รู้สึกเหมือนว่าเมื่อวานใช้พลังงานไปเยอะมากๆ....  แก้มเขย่าแขนแล้วบอกกลับไปถึงห้อง หนูนวดให้นะพี่โทน พี่ดูเหนื่อยๆ ผมถามหืมจริงเหรอ แก้มบอกงื้มม แล้วบอกว่า ป่ะ ไปรอ taxi กัน

ยัยตัวแสบลากเสียงยาวๆ แปปเดียวไม่นานก็มาถึงอพาร์ทเมนต์เจ๊เตย แก้ววิ่งดุ๊ก ๆ ๆ ไปไหว้เจ๊เตยก่อนเลย เจ๊เตยก็อ้าวแก้ม วันนี้หยุดเหรอ แก้มบอกค่ะ เจ๊เตยถามว่าอ้าว แล้วไปเจอกันตรงไหนเนี่ย แก้มก็บอกหนูไปเจอพี่โทนที่เซ็นทรัล เจ๊เตยบอกอ้อ ไปซื้ออะไรมาอีโทน ผมก็ยกพวกถุงพลาสติก + ถุงกระดาษให้ดู เจ๊เตยบอก... จะทำโอเด้งเหรอ

ผมบอกอื้อ น้ำดาชิจะหมดแล้วด้วย.. อีกอย่าง อยากกินอะไรอุ่นๆ เยอะๆ เจ๊เตยบอกอ่อ ๆ ๆ ชดเชยพลังงานสิ่นะ แล้วเธอก็เดินมาใกล้ๆ แล้วบอกว่า เมื่อวานไปอาละวาดที่งานเลี้ยงรุ่นมาอ่ะดิ่ ผมก็บุ่ยยยยย หันหน้าหนีเลย เจ๊เตยบอกอ่ะ ๆ ๆ   ไม่ต้องบอกหรอก ดูก็รู้ละ ดีนะวันนี้เป็นวันหยุด เดี๋ยวเจ๊ไปซื้อของกับเฮียตั้มนะ กลับมาค่ำๆ ผมก็ครับ ๆ ๆ ๆ 

เจ๊เตยบีบจมูกมั่บเลยแล้วบอกหันไปพูดกับยัยตัวแสบว่า แก้ม จัดการได้เลยนะ ถ้าอีโทนไม่ยอมนอนอ่ะ แก้มตะเบ๊ะแล้วบอกได้เลยค่าาาาาา  เฮ้ออออ นางพญามารกับนางมารตัวน้อย ทำไมเข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยแบบนี้หว่า แล้วเจ๊เตยก็ไล่ให้ผมขึ้นมาพักผ่อนครับ ผมกับแก้มเดินขึ้นลิฟต์ พอเข้ามาในห้องวางของเสร็จ ยัยตัวแสบก็กระโดดดึ๋งมากอดเลย เธอหอมซอกคอ ฟื้ด ๆ ๆ ๆ ซ้ายขวา ซ้ายขวา แล้วบอกคิดถึงคุณแฟนคุณแฟน ผมก็จ้า ๆ  แล้วเธอก็จุ๊บุ มาทีนึงเบาๆ แล้วกอดดดด

กอดกันก็โยกไปโยกมาจนพอใจ ยัยตัวแสบก็คลายกอด แล้วเดินไปที่ตู้เย็น เอาของที่ซื้อมาใส่ ๆ ๆ ๆ  ส่วนผมน่ะเหรอ โซฟาครับจังหวะนั้น ผมนั่งตาปรือๆ อยู่อีกแปปนึง จนแก้มมานั่งปุ้กข้างๆ ผมก็สะบัดหัวไล่ความง่วงออกไป แต่ยัยตัวแสบก็ขยับมา มือนุ่มๆของเธอจับหน้าของผมไว้เบาๆแล้วบอกไปนอนต่อมั้ยพี่โทน ง่วงจนจะนั่งหลับแล้ว

ใจผมก็คือ อือ อยากนอน แต่มันไม่ได้ไง แก้มมาหาทั้งที ก็ต้องนั่งเล่น นั่งคุย นั่งจู๋จี๋กัน ผมยอกไม่เห็นง่วงเลย แต่ร่างกายเจ้ากรรมดันฟ้องครับ ผมหาว ฮ๊าวววววว ออกมาต่อหน้าแก้มเลยผมพยายามกลั้นจนน้ำตาปริ่มๆตา นี่แหละที่เขาพูดๆกันว่า ร่างกายมันไม่โกหกเรา ยัยตัวแสบบอกเนี่ย ๆ ๆ หาวอีกแล้ว ไปนอนกันพี่โทนป่ะ ๆ ยัยตัวแสบจูงมือผมแล้วพาเดินเข้าห้องนอนทันที

อื้อนอนก็นอน เพราะยัยตัวแสบทำถึงขนาดนี้ ถ้าผมดื้อล่ะก็คงโดนงอแงใส่หรืองอนแก้มป่องแน่ๆ ผมมองรูปร่างของเธอเสื้อกล้ามสีขาว เสื้อในสีชมพู กางเกงขาสั้นที่สั้นจนแทบเห็นแก้มก้น และไหนจะก้นแน่นๆอีกล่ะ ใครจะอดเก็บเอาไปฝันไม่ได้ล่ะจริงมั้ยมพูดตรงๆว่าน่าเย สุดๆเลยแต่ว่าสิ่งนึงที่ผมรู้สึกได้ตั้งแต่รู่จักกับพวกเธอคือ ผมวางตัวได้นิ่งขึ้น ถามว่านิ่งขึ้นจากอะไร ก็จากความใคร่ ความกระสัน ไงครับ

สารภาพบาปจากใจเลยนะ ถ้าได้มาอยู่ในห้องแบบนี้กับคนน่ารักๆแบบนี้ ผมคงต้องหาทางออดอ้อน เพื่อให้ได้เล่นเสียวกับเธอคนนั้นๆแน่ๆ แล้วอาการผมจะออกไง ผู้หญิง sense แรงนะบอกเลย กับไอ้อาการท่าทางหื่น และการประทำต่างๆ ทั้งคำพูดที่ประดิษฐ์ซะหวานแหวว โดยที่หวังว่าจะได้จบที่เตียง ผมว่าพวกเธอรู้ แต่อยู่ที่จะพูดหรือเปล่าแค่นั้นเอง

เมื่อก่อนผมก็... แบบนี้แหละ อยากได้ อยากทำ พูดหว่านจนอาการออกโดนจับได้ทุกครั้ง ไม่ว่าจะตอนพี่ติ๊ก หรือ ฝ้าย..... แต่พอพวกเธอเข้ามา... ดาว มิ้นต์ แก้ม คือแบบผมไม่ต้องรีบร้อน ไม่ต้องแสร้งพูดคำหวานๆ เพื่อที่จะได้ทำแบบนั้น เพื่อที่ตะได้พาเล่นเสียวอ่ะพูดตรงๆ ก็หลอกเย นั่นแหละ แต่ว่าตอนนี้ไม่ต้องทำแบบนั้นเลย

เพราะเวลามันเหมาะสม และอารมณ์ทั้งคู่พาไป ไหจุดติดแน่นอน ผมไม่ได้มองพวกเธอเป็นวัตถุทางเพศนะ แต่ใจผมรู้ว่า ได้ทำแน่นอน ไม่ผมก็พวกเธอที่เริ่มก่อน เพราะงั้นแหละ ผมถึงรู้สึกว่าตัวเอง สงบสติอารมณ์เรื่องหื่นๆ บ้ากามๆได้เยอะ เพราะนางฟ้าคาราโอเกะเลย กลับมาต่อกันครับ พอเข้ามาในห้อง และถึงเตียงนอน

ผมทิ้งตัวนอนตุ้บบนที่นอน king size นุ่มๆ  ที่กัดฟันเอาเงิน m จากเกมส์แรนมาซื้อ ตามด้วยความรู้สึกยวบ ของของๆ และมาด้วยผิวเนียนนุ่มที่กำลังลูบไล้ที่แขนผม ผมหันหน้ามามอง ยัยตัวแสบก็เข้ามานอนประชิดตัวแล้วม เธอหนุนอิงที่แขนผมแล้วบอกงั้นหนูนอนด้วยนพ ผมก้มลงไปจุบๆ ที่เหม่งน้อยๆของเธอ เพื่อเป็นการตอบคำถามของเธอแทนคำพูดครับ

ก็รู้แหละ ว่าถ้าหลับ แปปเดียวก็พลิกตัว คงไม่ได้กอดกันยาวๆแบบในซีรีย์ แต่ว่าแค่แปปเดียวก็ feel good แล้วครับ  ยัยตัวแสบใช้นิ้วเรียวจิ้มๆที่คางผมแล้วบอกว่า มีรอยช้ำด้วยง่ะ นี่ไปงานเลี้ยงรุ่นหรือไปต่อยมวย ผมก็ขยับๆ เอาคางไปกดหัวไว้แล้วบอกงานเลี้ยงรุ่นสิ่ แก้มบอกงื้มๆ แล้วเธอก็ซุกหน้าลงที่อกผมอ่ะค๊าบคุณผู้อ่าน ลมเย็นๆจากแอร์ก็เริ่มพัดมาปะทะ ผิวเนื้อพวกเราสองคน

บอกตรงๆ ว่าความง่วงตอนนี้เพิ่มขึ้นอีกหลายเท่าเลย คงต้องนอนแล้วล่ะ ผมหลับแทบจะทันที เหมือนแบตฯหมดนั่นแหละ สลึมสลือตื่นมาก็ทีผ้าห้มมาห่มให้แล้ว ผมควาน ๆ จนไปคว้ามั่บที่ยัยตัวแสบ ผมออกแรงดึงเข้ามากอด ยัยตัวแสบก็ขยับๆ มางึม  ๆ งืมม เธอพูดลอยๆมาว่าจะปล้ำหนูเหรอ ผมก็ตอบไปแบบ งืมๆแต่ออกมาจากจิตใต้สำนึกว่า ปล้ำแน่ แล้วก็จุบุไปที แต่ก็ไปโดนส่วนคิ้วหรือส่วนไหนไม่แน่ใจ

ก็หลับไปอีกครับ ตื่นมาอีกทีก็บ่าย 3 บ่าย 4 ผีกำลังตากผ้าอ้อมเลย ยัยตัวแสบยังนอนกอดผมอยู่เลย ผมขยับคอ กร่อก ๆ  ลองขยับมือ นิดๆหน่อยๆ โอเคฟื้นขึ้นมาบ้าง แต่ดีกว่าเมื่อเช้าเยอะเลย เพราะยัยตัวแสบนอนอยู่ ผมก็เลยต้องขยับตัวทีละนิด ทีละนิด  จนลงมาจากเตียงได้ ห่มผ้าให้ยัยตัวแสบจั๊กหน่อย แล้วค่อยมานอกห้อง ผมจัดการเอาพวกวัตถุดิบต่างๆนาๆ มาทำตามกระบวนการครับ

ทำความสะอาดสาหร่ายคอมบุ เช็ดๆถูๆ ทำความสะอาด แช่น้ำอุณภูมิปกติ จนตัวสาหร่าย เริ่มอมน้ำและคลายตัวก็เริ่มตั้งไฟ ต้มไปสักครู่ ก็เอาสาหร่ายคอมบุออก และใส่ปลาคัตสึโอะลงไปต้มไฟอ่อนๆแปปเดียว เท่านี้เองครับหอมๆเลย ผมทำครั้งนึงก็ไม่มากไม่น้อยนะ กะว่าสามารถใช้ทำโอเด้งได้ 4 รอบ ก็ราวๆเดือนนึงแหละ ยิ่งเก็ยไว้ยิ่งอร่อยครับ

ส่วนสาหร่ายคอมบุ วันนี้คงจะหาทำเมนูง่ายๆให้ยัยตัวแสบกิน สาหร่ายคอมบุอร่อยมากกกก บอกเลย แต่แปปนึงก็มีอ้อมกอด มาสวมกอดข้างหลัง แล้วบ่น งืมม ไม่ปลุกแก้มล่ะพี่โทน ผมก็เลยบอกว่าเห็นหลับปุ๋ยยย เลยให้นอนไปก่อน แก้มบอกไม่เอาาา จะอยู่กับคุณแฟนนี่นา เธอพูดแล้วซบแล้วกอดโยกตัวไปๆมาๆ ผมก็ยิ้มแหละครับ เป็นใครล่ะจะไม่ยิ้ม ผมก็เลยบอกว่า

งั้นไปล้างหน้า แล้วมาช่วยพี่เตรียมทำโอเด้งนะ แก้มบอกเย้ทโอเด้ง ๆ เธอไปล้างหน้า แล้วก็มาช่วยผมจัดการวัตถุดิบครับ ลูกชิ้นชิกุวะเอย ลูกชิ้นนารุโตะเอย หัวไชเท้าเอย กันโมโดกิเอย หนวดปลาหมึกยักเอย แล้วที่สำคัญ บุก ทั้งแบบเส้น และ ก้อน  แก้มก็ช่วย... แบบ เอ่อ ช่วยไปกินไป อันไหนที่กินได้เลยแก้มก็หยิบกินบ้าง เตรียมบ้าง

ผมก็บอกว่าเดี๋ยวอิ่มก่อนหรอก ยัยตัวแสบก็บ่นๆ ๆ ก็มันอร่อยนี่นา ยังไม่ได้ต้มยังอร่อยเลย บ่นๆ ๆ แล้วก็จับนู่น เสียบนี่ ส่วนเรื่องการหั่น การแร่ ผมเป็นคนจัดการเอง ผมก็บอกนะว่า เสียดายที่ทำพวกของทอดไม่ได้ ไม่งั้นกับข้าวคงหลากหลายกว่านี้ ยัยตัวแสบบอกซื้อเอาก็ได้นี่นา คือต้องลอกอีกจะครั้งสำหรับ เมมเบอร์ร้านเกะที่พึ่งมาติดตาม

อพาร์ทเมนท์ที่ผมเช่าอยู่นั่น มันไม่สามารถทำอาหารอย่างเช่นพวกทอดได้ครับ ด้วยพื้นที่ที่จำกัดด้วยแหละ คือถามว่าทอดได้มั้ย มันก็ทอดได้ครับ ถ้าไปทอดตรงระเบียง แต่ตรงระเบียง มันก็มีคอมเพลสเซอร์แอร์ มันยากหลายๆอย่าง ทั้งกลิ่น ทั้งคราบน้ำมัน เพราะงั้น เมนูเดียวที่สามารถทำได้แล้วสะดวกสุดๆ คือ สารพัดเมนูต้มครับ พวกเมนูผัด เมนูทอดที่ต้องใช้น้ำมันนี่ งดเลย ตามนี้ครับ

มาต่อครับ แก้มบอกถ้าอยากกินของทอดค่อยซื้อมาก็ได้ เพราะแก้มก็ไม่ได้ชอบกินของทอดอยู่แล้ว กินบ่อยๆก็เลี่ยน... คำพูดของยัยตัวแสบทำให้ผมใจชื้นมากๆเลย... แต่ว่าได้แค่แปปเดียว เพราะว่าพอ เธอหยิบลูกชิ้นนารุโตะ ที่ผมหั่นเตรียมไว้ มาเคี้ยวกินอีกแล้ว เดี๋ยวเถอะแก้ม !!!

[ แก้ม ] : ง้ะ !!! ก็อร่อยนี่นา คุณแฟนใจร้ายยยยย

แก้มบุ้ยปาก งอน ๆ น่ารัก แต่ก็ไม่ได้งอนจริงจัง เพราะเธอก็รู้ว่าผมไม่ได้ดุแบบจริงๆจังๆ เหมือนกันใช้เวลาเกือบ 20 ในการเตรียมของ  มองนาฬิกา อื้ม.. จะ 5 โมงแล้ว ยังมีเวลาพัก ผมก็ถามแก้มว่า อยากกินตอนกี่โมง แก้มบอก ซัก 5 โมงครึ่งมะพี่โทน ผมก็บอกอื้มตามใจ

เอาล่ะ เวลาเหลือ... และอยู่กันสองต่อสองแบบนี้... คนดีๆ แบบผมก็ต้อง. . . ซักผ้า .. ใช่ครับ ซักผ้า ผมก็พูดให้แก้มได้ยินว่า ซักผ้า ๆ ๆ ๆ ๆ   แล้วก็จัดการเก็บผ้า แยกผ้าสี ผ้าขาว แก้มก็จะมาช่วย ผมบอกไม่ต้องๆ เดี๋ยวจัดการเอง แก้มบอกโหยยยย ไรง่ะ แก้มช่วยยยย แล้วเธอก็คว้ามั่บ ... เข้าที่ Boxer ที่กองอยู่ ครับ ผมก็จ๊ากก เดี๋ยวพี่จัดการเอง

แก้มบอกไรง่ะ เห็นมาหมดแล้ว ไม่เห็น ต้องเขินเลยแค่boxer ผมบอกก็เขินเว้ยย แก้มก็หัวเราะแล้วขยับมานอนหนุนนักผมเลย เธอพูดขึ้นมาว่า ไม่เห็นเป็นไรเลย เธอจับมือผมมาลูบหน้า ซึ่ง ผมก็พยายามลูบๆด้วยควสมแผ่วเบา เธอก็จุ๊ป ๆ ๆ ที่มือ จนอีกแปปนึง ด้วยความทะเล้น เธออมนิ้วผม แล้วบ๊วบ ๆ ๆ ๆ เหมือนที่ทำกับเสาเอกของผมประจำ

ผมก็เหวอ เรียกแก๊มมม  เธอหยุดทันที แล้วหัวเราะ 555  เหมือนเด็กที่ทำอะไรสำเร็จ ผมก็เหวอนิดหน่อยวะ ผมก็เลยแก้เขินด้วยการบีบจมูกเบาๆ แก้มก็อ๋อย ๆ ยอมแล้ว ๆ ผมก็ปล่อยครับ ยัยตัวแสบบอกว่า นี่แค่สั่งสอนนะ ผมก็ถาม หืมมมม ไรนะ ใครสั่งสอนใครน๊าาาา แล้วก็จี๋ ๆ ๆ ๆ ที่เอวของยัยตัวแสบ เธอก็ขำไป ดื้นไป ร้องโอ๊ยย หนูยอมแล้ว 5555 หนูยอมแล้วววว

ยัยตัวแสบหอบแฮ่ก ๆ ๆ ผมเองก็ไม่ได้จี๋เธอแล้ว  แก้มตีขาผมแล้วบอกพี่โทนแกล้งหนู ผมก็ถามอาราย อาราย แล้วกฺ็ลูบหัวยัยตัวแสบเบาๆ แล้วก้มลงไปจุู๊ปปากมีนึง ผมถามว่าหายยัง แก้มยอกยังเลย ต้องอีกทีนึง ผมก็ก้มลงไปจู๊ปป อีกทีนึง แก้มบอกใกล้หายแล้ว ผมก็ก้มลงไปจู๊ปปป แต่คราวนี้ยัยตัวแสบไม่ได้ผมเงยขึ้นง่ายๆ เพราะงั้นการจูบแบบจุ๊ปๆไม่กี่นาที เลยเปลี่ยนเป็นการจูบแบบดูดดื่ม

ทั้งรอมฝีปากที่บดกัน ทั้งลิ้นที่นัวเกี่ยวกัน  น้ำลายไหบออกมาจนต้องซู๊ดต้องกลืนไป มันทำให้บทจูบค่อยๆ ไต่ระดับความร้อนแรงไปเลยล่ะครับ ผมคิดในใจว่า มาขนาดนี้แล้ว ซักผ้าเอาไว้ทีหลังแล้วกัน... แต่เอ๊ะ... ไม่ใช่ดิ่ จังหวะการจูบมันไม่ได้หนักหน่วงขนาดที่ว่าพร้อมจะผ้าหลุด เราจูบกันต่อแหละครับ และผมคิดถูกจริงๆด้วย เพราะจังหวะการจูบ การขยุก ริมฝีปากนั้นค่อยๆเบาลง

จนยัยตัวแสบจับหน้าผมไว้แล้วจุ๊ป ดันออกนิดนึงแล้วดีงเข้าไปจุ๊ป ทำแบบนี้อยู่สาม สี่ ครั้ง และผมก็รู้ด้วยสัญชาตญาณว่า บทจูบน่าจะหยุดแค่ตรงนี้ก่อน แล้วก็เป็นแบบนั้นจริงๆ เพราะยัยตัวแสบ ขยับมานอนหนุนตัก ดุ๊กดิ๊ก ๆ ๆ ๆ  ผมก็เลยแซวไปว่า จูบรสลูกชิ้น แก้วก็เง้ออออ พี่โทนแกล้งหนู คุณแฟนแซวเค๊าเหรอออ ผมก็หัวเราะแล้วบอกป๊าวววววว แก้มก็ถามแบ้วทำไมเสียงสูง ผมก็หัวเราะเลยคราวนี้

แก้มก็ง่ำแขนผมแก้เขิน ง่ำ ๆ ๆ ๆ  ส่วนผมก็ใช้อีกข้างที่ยังไม่โดนล็อคโดนง่ำ หยิบๆจับๆผ้าแยกกัน จนผ่านไปแปปนึง ผมก็บอกอ่ะลุกแปปแก้ม พี่จะเอาผ้าไปซัก แก้มบอกไม่ลุกกก กำลังสบายเลยยยย แล้วก็นอนซุกที่ตัก ผมเขย่า ๆ แล้วบอกว่า เดี๋ยวอดกินโอเด้งนะ น้ำซุบหอมๆ ลูกชิ้นอร่อย ๆเลยนะ  แก้มพลิกตัวมามองแล้วบอก หนูต้มเองก็ได้

ผมก็บอกโอเค ๆ ๆ แล้วรู้มั้ยว่าต้องต้มกี่นาทีจะไม่เปื่อย จะนุ่มๆ อร่อยๆ แก้มก็บอกเปิด google ก็ได้ ตอนนี้เมื่อยมากกำลังสบายเลยยย ผมคิดในใจนะว่า เอาว่ะยังมีชุดทำงานเหลืออีกชุดใส่ๆไปก่อน พรุ่งนี้ค่อยกลับมาซัก แล้วค่อยยัดลงเครื่องอบแห้ง แล้วค่อยมารีด  ตอนนี้ผมไม่พูดต่อแล้วครับ เพราะพ่อผมเคยสอนเอาไว้ว่า การเถียงให้ชนะมันไม่ใช่เรื่องยาก แต่ว่าชนะแล้วมันจะได้อะไรล่ะ นอกจากความน้อยใจจากอีกฝ่าย บางครั้งการยอมแพ้ให้คนสำคัญบ้างมันก็ไม่ได้เสียหายอะไรเลยไอ้ลูกหมา พ่อผมว่ามาแบบนี้ อะโอเค ผมเลยตัดบทว่า ยอมแล้วววววววว ~ ลากเสียงยาวๆ

แก้มหันควั่บมาแล้วบอก 555 ให้รู้ซะมั่งไผเป็นไผ เป็นแฟนหนูก็ต้องตามใจหนูสิ่ หนูอยากหนุนตักนี่นา ผมก็จ้าๆ แล้วก็ลูบหัวเธอผมๆ โมเมนต์เล็กๆนี้มันวิเศษจริงนะ แค่ได้ลูบเส้นผม แค่ได้ลูบหัวบางทีมันก็ดีต่อใจโคตรๆ แต่นั่งทื่อๆแบบนี้เมื่อยหลังแน่ๆ ก็เลยถามว่าขอขยับไปนั่งบนที่นอนนอนได้มั้ย จะพิงหลัง..  ไม่อยากนั่งพิงตัวขอบเตียงครับ เดี๋ยวมันจะเลื่อน เพราะมุมนี้มันดีอยู่แล้ว

แก้มบอกอื้อ แต่ก่อนจะลุกแก้วก็จูงมือไว้ เธอบอกว่ากันพี่หนี เดี๋ยวหนูจับไม่ทัน อ่ะตามใจ พอขึ้นเตียงผมก็นั่งพิงหัวเตียงยัยตัวแสบก็หนุนตักทันที.. อืมม ผมลูบหัวเธอเบาๆ  เธอก็จับมือผมไปลูบหน้าของเธอเบาๆ แล้วก็บอกว่า เห็นแก่ที่คุณแฟนยอมแพ้เค้า เค้าจะให้ลงไปซักผ้าก็ได้ แต่รีบไปรีบมานะ ผมก็หืม อะไรล่ะนั้น แก้มบอกรีบเอาผ้าไปซักแล้วรีบขึ้นมาดิ้ เธอพูดแล้วงับ ๆ ๆ ๆ ที่มือผมครับ ผมก็จ้าๆ แล้วก็ขยับลุกเดินไปที่กระปุกเหรียญ

คือสมัยก่อน มันไม่สะดวกแบบสมัยนี้ ที่จะสามารถจ่ายค่าซักผ้าด้วยวิธีสแกน QR แทนหยอดเหรียญได้ และเจ๊เตยก็ไม่มีบริการแลกเหรียญด้วย ผมก็เลยต้องเก็บ ๆ เหรียญสิบไว้จากตอนซื้อข้าวหรือซื้อนู่นนี่นั้น แล้วมาหยอดกระปุกเอาไว้แบบนี้แหละครับ เอาล่ะเหรียญ ผ้า แฟ๊ป ( ผงซักฟอก ) น้ำยาปรับผ้านุ่ม และที่สำคัญ นี่เลย item ใหม่ที่เหมียวแนะนำมา นั่นก็คือ แวนิช

จริงๆเห็นผ่านตามานานแล้วนะ แต่ไม่กล้าใช้ แต่เหมียวเป็นคนแนะนำ เหมียวบอกถ้าเครื่องฝาบนใช้ได้นะ แต่เครื่องฝาหน้าไม่แน่ใจ แต่ว่าเครื่องซักผ้าที่โซนซักผ้ามันเป็นฝาบนทั้งหมด สบายล่ะครับแบบนี้ พอจะก้าวออกห้อง แก้มก็บอกมาเร็วๆน๊า เค้าคิดถึง อื้มหืม รีบสิ่ครับ เดินมาโซนซักผ้า อู้วว วันนี้ค่อนข้างโล่ง เพราะคน ทั่วไปคงซักผ้ากันไปเมื่อวานแล้วล่ะ สิ่งที่ทำให้ลูกบ้านของอพาร์ทเมนต์นี้ มาใช้บริการร้านซักผ้าของอพาร์ทเมนต์เยอะมาก ทั้งๆที่ไม่สะดวกเรื่องแลกเหรียญ คือที่แน่ๆ เพราะมันใกล้และอยู่ในตัวอพาร์ทเมนต์  แต่อีกสิ่งที่สำคัญ นั่นเพราะความสะอาดครับ

ห้อง 1 ล็อคถูกรีโนเวท ให้เป็นร้านซักผ้า และ บริการรีด พื้นร้านต้องสะอาด บรรยากาศต้องปลอดโปร่ง ที่สำคัญถังเครื่องซักผ้า เจ๊เตยจะเรียกช่าง มาล้างทำความสะอาดตามเวลาของมัน  เพราะงั้นมั่นใจเรื่องปลอดแบคทีเรีย และที่สำคัญเครื่องซักมีเยอะ และ มีหลายขนาดให้ใช้บริการ คือสมัยนี้ที่มีร้านสะดวกซักตามพื้นที่ต่างๆ อาจจะมองว่าการมีถังหลายขนาด มันเป็นเรื่องปกตินะ

แต่ที่เล่านี้คือ time line เมื่อ 8-9-10 ปีก่อนนะครับ แล้วคนที่เป็นต้นคิดก็เจ๊เตยนั่นแหละ โดยที่เฮียเต้ก็สนับสนุนเป็นอย่างดี ผมว่าดีนะ การที่มีถังซักหลายๆขนาด เพราะว่าอย่างที่บอกว่า อพาร์ทเมนต์นี้ เป็นพนักงานออฟฟิศซะส่วนใหญ่ การแยกสีเสื้อก่อนซักก็โคตรจำเป็น แล้วบางทีพวก boxer ถุงเท้า บลา ๆ ๆ มันไม่เยอะ ก็แยกไปซักเครื่องเล็กๆได้ไง ก็ตามนั้นแหละครับ

1 ตะกร้า มีผ้า 2 เลเยอร์ ข้างบนเป็นผ้าขาว จับแยกไปอีกเครื่อง เทแฟ๊ป โน ๆ ๆ  อย่าคิดว่าผมจะทำตามโฆษณาที่ว่าช้อนเดียวก็เพียงพอ ไม่ ๆ ๆ ผมไม่เชื่อสำหรับผมต้องมีฟอง ต้องลื่นๆถึงจะมั่นใจ ผมเทแฟ๊บจากถุงจำนวนนึงจนมั่นใจทั้ง 2ถัง จัดการหยอดเหรียญ พอจบชั้นตอนและน้ำเริ่มไหลลงถังผมก็วางตะกร้าไว้ ส่วนคนที่ดูแลในส่วนนี้ ก็คนจากโรงงานของพ่อเจ๊เตยแหละครับ

พ่อเจ๊เตยเป็นคนจัดหามา แล้วก็ทำงานและบริการดีโคตร นี่แหละเหตุผลที่พื้นดูสะอาดเพราะกวาดเรื่อยๆเลย ที่ผมไม่ได้พูดถึงเท่าไร เพราะไม่มีผลกับเรื่องเล่าครับ เหมือนอย่างที่ผมไม่เคยพูดถึงคนงานในบ้านเจ๊หมิวคนอื่นๆนอกจากพี่จวบ กับ พี่แจ๋ว นั่นแหละครับ พอเสร็จผมก็รีบขึ้นมาข้างบนเลย ไขกุญแจแกร๊กก แล้วก็เดินมาในห้อง ยัยตัวแสบนอนกด BB อยู่ พอเจอผม เธอก็ยื่น BB มาให้ดูบอกว่า เย้ ๆ ๆ หนูได้คะแนนเกือบท็อปแน่ะ

เธอก็ยื่นให้ผมดู ผมก็บอกเก่ง ๆ ๆ แล้วเธอก็ทำหน้ามุ่ยๆ แล้วบอกหนุนตัก จะนอนหนุนตัก ผมก็ยิ้มเลย เฮ้อออ ทวงเป็นเด็กๆเลย ผมก็จ้า ๆ แล้วก็ขึ้นไปนั่งมุมเดิม แก้มขยับๆ ๆ ๆ แล้วก็ตุบหนุนนอนเหมือนเดิม เธอกด BB พิมพ์ ๆ ๆ ระหว่างที่ว่างนั้น ผมก็คิดเรื่องคำสอนของพ่อเรื่องการเถียงนั่นแหละ ถึงจะจำได้ แต่ผมก็ทำไม่ได้อย่างที่พ่อบอก 100% หรอกครับ เพราะมันมีหลายต่อหลายครั้งที่ผม ก็ยังเถียงเพื่อที่จะชนะ 

อย่างเช่นที่ผมงัดกับเมียพี่เท่ส์ที่ทะเล หรือ ตอนในห้องประชุม... อย่างที่บอกไปตลอดว่าจริงๆแล้ว ผมปากหมามากนะ  เล่นเกมส์แรนสมัยนั้น ถ้าสกิลปากไม่แพรวพราวอยู่ยากครับ แล้วผ่านมาสดๆที่ผมเถียงแม่ของดรีม จนเขาโมโหแล้วจะตบหน้าผม หรือเถียงกับอาจารย์เพราะอาจารย์เข้าข้างไอ้พวกเวรนั่นแล้วไม่ดูไอ้โจ๊กเลย เฮ้ออออ ช่างเถอะ ๆ ๆ ต้องพยายามใจเย็นให้มากกว่านี้แล้ว

จนแปปนึงแก้มวาง BB ไว้ข้างๆ แล้วถามนะว่า ปางอุ๋งไปได้เมื่อไร ผมก็บอกว่า เขาเปิดเป็นช่วงเวลาน่ะ ช่วงหน้าหนาว แก้มบอกอื้อออ อยากลองกางเต็นท์ ผมบอกว่าก็ได้อยู่แล้ว แล้วอยู่ดีๆเธอก็ทำหน้ามุ่ยแล้วพูด แต่มันไม่เก็บเสียง ผมหลุดหัวเลาะลั่นเลย โอ๊ยยยยย ยัยตัวแสบเอ๊ยยยยย เชื่อมะครับ ว่าคำพูดทำนองนี้ ไม่มีทางหลุดออกจากปากเจ้าหญิงน้ำแข็งแน่ๆ แก้มก็ตีแขนผมแล้วบอกเง้ออ พี่โทนหัวเราะอะไรเนี่ย ผมก็บอกว่า ไม่มีไร ไม่มีไร พี่แค่ไม่คิดว่าแก้มจะหื่น

เท่านั้นแหละ แก้มเด้งดึ๋งลุกขึ้นและพลิกตัวมาทุบ  ๆๆ แล้วบอกบ้า  ๆ ๆ ๆ   พี่โทนว่าหนูเหรอ ผมก็หัวเราะไป โอ๊ย ๆ ๆ ไป คือไม่เจ็บหรอกครับ โอ๊ยไปงั้นแหละ ผมก็บอกป๊าววววว  แล้วก็คว้ามั่บๆ ๆ  ที่มือสองข้าง แล้วบอกว่าไม่ได้ว่าหื่นเล๊ยยย แก้มทำหน้ามุ่ยแล้วบอกพี่โทนแกล้งอีกแล้ว ผมก็บอกโอ๋ๆ แกล้งที่ไหนล่ะ แก้มก็มองหน้าผมนะ แปปนึงก็บอกเชอะแล้วก็พลิกตัวมานั่งพิงผมแหละ ผมก็รีบคลายมือที่ล็อคไว้ แล้วก็อ้าออกกว้างๆๆๆๆๆ ให้เธอพลิกมานั่งพิง

ผมก็ถามไม่นอนหนุนตักแล้วเหรอ แก้มบอกค่อยนอน มือที่ผมล็อคในตอนแรกตอนนี้ก็เปลี่ยนมากอดเอวเธอไว้เบาๆ อื้อหือออ แก้มบอกพี่โทนขี้แกล้ง ผมก็เอาค้างก้มลงไปเกยที่ไหล่ของเธอเบาๆแล้วบอกว่าแกล้งอะไรหืม แก้มบอกก็พี่ว่าแก้มหื่นอ่ะ ผมก็หัวเราะแล้วบอก เอ๊าอยู่ดีๆพูดมาว่าเต็นท์ไม่เก็บเสียง จะให้พี่คิดอะไรได้ล้ะแบบนั้นหืม แล้วผมก็หอมแก้มนุ่มๆไปฟอดนึง แก้มบอกก็ ก็ ก็

ดูภาพแล้ว ปางอุ๋งสวยอ่ะ ก็ ก็ ถ้าไปอยู่แล้วกางเต็นท์กันสองคน แล้ว.. บรรยากาศมันได้ ก็อยากทำน่ะ คราวนี้ผมไม่หัวเราะนะ ผมกอดเธอแน่นขึ้นนิดนึง แล้วแก้มก็เอียงหน้ามาถามผมว่า หรือพี่โทนไม่อยากทำกับแก้มอ่ะ ตอนนั้นผมไม่ตอบนะ แต่มือของผมที่กอดเอวเธอไว้เบาๆตอนแรก ค่อยๆสอดเข้าไปในเสื้อของเธอ ปากผมก็งับคอเธอเบาๆ ผมบอกเธอว่า อยากทำสิ่ อยากทำตอนนี้เลย พูดแล้วผมก็งับใบหูของยัยตัวแสบเบาๆ

มือของผมก็สอดเข้าไปแซะขอบเสื้อในและล้วงเข้าไปสัมผัสหนองโพของเธอ นิ้วกลางของผมแซะ แซะ แซะ ไปที่จุกของเธอเบาๆแล้ววนนิดๆ เสียงแก้มครางออกมาจากลำคอเบาๆแล้วล่ะ ผมก็ยิ่งงับคอเธอ นัวที่ซอกคอขาวๆเบาๆ เบาๆ ผมถามอีกครั้งว่าได้มั้ย มือของผมคลึงเต้าขาวๆของเธอ ยิ่งคลึงเสียงแก้วก็ยิ่งครางดังขึ้น ผมมือขวาของผมเอื้อมเลื้อยลงไป ผ่านขอบกางเกงขาสั้น ขอบกางเกงในลงไปที่ยังถ้ำเสียว

ตอนนั้นมันทั้งเปียกและแฉะ เหมือนฤดูน้ำหลาก ทันทีที่นิ้วกลางกดเข้าไปครึ่งนิ้ว แก้มร้องอื๊ออออ ออกมาเลยล่ะ ผมถามว่าทำได้มั้ยครับ แก้มบอกอื้อทำเลยพี่โทนจ๋า ทางสะดวกแล้วแฮะ มือที่ล้วงจกช่วงล่างก็เลื่อนมากุมเต้าขาวๆของเธอ แล้วถลกเสื้อขึ้นมากองไว้ตรงเนินหน้าอก ผมใช้วิชามือมารปลดตะขอของเธอไปแล้วครับเมื่อกี้ แล้วแก้มเองก็ขยับ ถอดกางเกงของเธอออก ผมเองก็จัดการปลดของตัวเองเช่นกัน

ยัยตัวแสบพลิกตัวหันมา แววตาของเธอผมเห็นชัดๆเลย คือถ้านัยน์ตาของเธอมันสามารถมีรูปหัวใจเหมือนในอนิเมะต่างๆได้ มันคงมีไปแล้ว สายตาสีหน้าของแก้มคือเยิ้มแล้วครับ เธอหันกลับมาแล้วพุ่งมาจูบผม จู๊ปปป แล้วก็คว้ามั่บที่แท่งหรรษาของผมทันที เธอชักๆ ๆ แล้วบอกว่าตื่นเต้นจังพี่โทนขอทำแบบนี้ เธอชักๆๆ แล้วก็ก้มลงไปอ้ามมมมม อู้วววววว ใช่เลยความรู้สึกนี้ใช่เลย

ปากอุ่นๆของยัยตัวแสบอ้าปากงับ และดูดทันที อูววววว ความรู้สึกอุ่นๆมาก่อนแล้วตามด้วยความเย็นจากน้ำลาย แก้มขยับทันทีครับ เสียงดังจ๊วบ จ๊วบ จ๊วบบบบบ อู้วววว แย่แล้วครับ แย่แล้วววววว ผมก็เลยทั้งตัวนอนเลย แต่เพราะตอนแรกนั่งพิงหัวเตียง ก็เลยต้องนอนแบบเอียงตัวนิดนึง ยัยตัวแสบก็ขยับตัวนะ ขยับทั้งๆที่ไอ้จ้อนยังคาปากอยู่ อูวววว ยัยตัวแสบขยับ ผงกหัว อุ้ก ๆ ๆ ๆ ๆ อูยยยย แล้วใช้ลิ้นละเลงที่หัวกระสวยผมวนๆๆๆๆ แล้วถอดปากออกมาเลียตั้งแต่หัวจรดโคน อูยยย แล้วผมพึ่งเล็มขนเพชรไปด้วย เพราะอากาศมันร้อน

ตอนนี้เท่ากับว่าแก้มเล่นสนุกกับแท่งหรรษาของผมได้เต็มที่เลย อูยยยย เสียงวุ๊ยยยยยยย แล้วตอนนั้นเธอก็ดูดที่กลางลำแรงมากๆ อูววว เอวเกือบลอยเลยครับตอนนั้น แต่ว่าเธอก็ขยับขึ้นมาแล้วบอกว่าหนูไม่ไหวแล้ว ใส่เลยนะ ใส่เลยนะ อื้มม ขอมาแบบนี้ก็จัดให้เลย เพราะผมเองก็อยากเสียบ อยากใส่แล้วเหมือนกัน ผมถอดเสื้อตัวเองออก แต่ยัยตัวแสบไม่ทันจะได้ถอดเลยครับ เธอก็พลิกตัวนอนหงายรอให้ผมเทียบท่าอยู่แล้ว แต่ว่าตอนนั้นแก้มจับหน้าผมแล้วบอกว่า พี่โทน ๆ ๆ วันนี้สดไม่ได้ ผมก็อื้ม แล้วถามว่างั้นวันอื่นสดได้มั้ย เธอกัดริมฝีปากแบบโคตร sexy แล้วบอกว่า ถ้าวันปลอดภัย หนูเคยห้ามเหรอ หูยยย น่าย๊ากกก

ผมก็เอี้ยวตัวไปเปิดลิ้นชักโต๊ะหัวเตียงแล้วหยิบเสื้อเกราะ+10 มาสวมใส่ ๆ ๆ อูยย แบบเดียวเรียบร้อย แก้มถามยาวจัง ยาวขึ้นเหรอพี่โทน ผมบอกไม่รู้สิ่ก็เท่าเดิมนะ ผมจับหัวปาด ปาดดดดด อูยยยย กลีบกุหลาบของเธอ แฉะเยิ้มไปหมดเลยล่ะครับ ผมมองอีกครั้งยัยตัวแสบจิกผ้าปูที่นอนแน่นเลย ผมเสียบซวบ !!!  เข้าไปแค่หัวแก้มก็สะดุ้งร้อง อื๊ยย เลยล่ะครับ

ผมขยับเอวช้าๆ อูยยย ทำไมแน่นจังไม่ใช่แค่แก้มที่เสียอาการ ผมเองก็แย่ครับ อูยยย ผมขยับเอว กดลง กึ้ด ๆ ๆ ๆ ๆ จนสุดท้ายมิดด้ามครับ แต่ทันทีที่มิดด้าม ยัยตัวแสบก็กระตุกเลยครับ เอวเธอกระจุกๆ แอ่นอก จนเต้าสวยๆของเธอลอยเด่น ที่สำคัญร่องตอดตุ้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุดเลย ฮ๊ะ !!!  เสร็จแล้วเหรอ แล้วตอนนั้นแก้มดึงผมลงไปจูบ แล้วก็ร้องเลยครับ อื๊ยยย อื๊ยยย ในลำคอ ผมขยับอีกที กรึ๊บบบ แก้มก็ยิ่งดิ้นกว่าเดิม อูววววว ตอดจนผมเองก็เกือบเรียบร้อยเหมือนกัน จนเธอขยับปากออกเธอหอบแฮ่ก ๆ ๆ ๆ แล้วพูดเสียงกระเส่าถึงแล้ว ถึงแล้ว ผมยันมือไว้ที่เอวของเธอแล้วขยับ ขยับ ขยับ แก้มก็อื๊ออ เบาๆ แล้วพูดกับผมว่า ทำต่อนะพี่โทน ทำต่อเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

howto

natt4556

หลังจากโชว์บทโหดที่โรงเรียนเก่าแล้ว 

ก็ได้เวลากลับมาหวานกับสาวเกะซักที

peddo

มาแล้วสองสาว ถ้ามิ้นมาอีกคนได้4ซัมเลย
ดีนะพูดถึงแต่พี่แทโอกับทีมการ์ด ถ้าพูดถึงสาวเกา โดนขึ้นอีกรอบแน่ แต่รอต่อกับดาวก่อน ดูซิจะเด้งกว่าโอเด้งมั้ย

aum691

หนูแก้มมาจัดเต็มให้แบบนี้ สาวๆ คนอื่นรู้ทีหลังอิจฉาแน่

chapter11

สงสัยได้เพลียไปอีกวันลพครับจากฟื้นมาหน่อยๆ เจอนางมารตัวน้อยเข้าไป