ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 29 : ปางอุ๋ง สะดุ้งรัก

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 24, 2020, 03:37:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kotash

phithan

ทุกคนในตระกูลได้รับการฝึกฝนกันหมดเลย ไม่ค่อยน่าเป็นห่วงพวกสาวๆแล้ว

whitehorse

เมียคนโตเก่งมาก แบบนี้ริวกะแย่แน่รวมพลังเมียทั้ง4

sirihim

บอสส์ซ่าส์

ฮิคาริ มิไร อั้ม คิราระ พลอย กระแต ใบเฟิร์น รสา ปาล์ม ตามลำดับอย่างนี้หรือเปล่าหว่า

Anfas617

crazylex

คุณย่าคิเคียวครับ ไอ้ริวมันแทงหลานสาวทั้ง 3 ของคุณย่าไม่ยั้งเลยครับ เอามัยกลับไปสั่งสอนที่ครับ

mapigclub

ระหว่างรอร้านเกะเปิด ขอกลับมาอ่านตอนเก่าๆๆไปพลางๆๆก่อนนะขอรับ อิอิอิ

aey3699

เวย์น่าจะเป็นอดีตหัวหน้าหน่วยรบพิเศษสักแห่งหนึ่งที่ลาออกมาแล้ว แต่ต้องมีเหตุผลที่มาอยู่ใกล้ริว ทุกอย่างกำลังจะเปิดเผยออกมาในไม่ช้า แต่นานะจะมาทวงริวคืนนี่สิน่ากังวลมาก แต่เมียทั้ง 4 คงไม่ยอมง่ายๆ แล้วรสาเป็นใครทำเหมือนรู้จักกับริวมาก่อน

xijikoh

เมียนายริวกะ  แต่ละคนไม่ธรรมดาเลย...มีวิชาต่อสู่ไว้ป้องกันตัวทั้งนั้น...แล้วรสา  นี่เธอเป็นใครทำไมถึงรู้จักริวกะได้หว่า

ttasster

อั้มยังตักตวงความสุขอยู่หรอ พักผ่อนนะ ชาร์จแบตให้เต็มที่

Pong Sak

ตัวละครเยอะมากนี่ขนาดฝั่งญี่ปุ่นยังไม่ค่อยมานะ

Skyioi