ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.17 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 22, 2021, 05:31:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaii

ฮาเร็มมาเเล้ว ค่อยๆเริ่มทีละนิดๆ

Sur9x

บทน้องอิงผมหายไปเลยนะครับ

rstyx

รอดูระหว่าเดียร์กับอีฟใครจะเสร็จต่อก่อนกัน

eradicater

แทนคือบทส่งจริงจังมากกกกกก

แต่ทำไมต้องเนเธอร์แลนด์หว่า ปกติถ้าพูดถึงเรื่องวิทยาศาตร์การแพทย์มันจะไปเด่นๆแถวเมกา ไม่ก็เยอรมัน หรือถ้าแนวพลังจิตๆอะไรเหนือธรรมชาติหน่อยๆ ก็จะไปดังที่รัสเซีย(หรือให้ถูกคือดังตั้งแต่โซเวียต)
แต่กลับเลือกตั้งฐานที่เนเธอร์แลนด์
ถ้าไม่มีอะไรเป็นพิเศษกับประเทศนั้นจริงๆ ก็น่าจะเป็นการเลือกเมืองให้ไม่เป็นที่สนใจ? มั้งครับ แหะๆ

akuzho

g9898

ตอนนี้มันเป็นตอนดำเนินเรื่องอย่างจริงจังเลย ถ้าข้ามไปมันอาจจะดูขัดๆก็เป็นได้ ::Hmmm::

สมชาย ร่ำรวย

Yim Orn

ยิ่งสาวๆสนิทกัน พระเอกของเราก็ยิ่งลำบากใจ เฮ้ออออออ

notkey

สาวๆ เริ่มจะเยอะขึ้นนะ อีฟเหมือนจะเริ่มหลงเสน่ห์แล้ว

tulatula

ชอบครับรายละเอียดดี ได้เติมเต็มชีวิตขอวตัวละคร. ขอบคุณครับผม

Lucitor

อีฟดริ่มมีใจแล้วเนี่ย รึแทยฃนโดนพลังโดยไม่รู้ตัว

swss2511

สาวๆรอบข้างเริ่มเข้าใจแถมเข้ากันได้ดีชีวิตต่อช่างเหมือนความฝัน

102030

ไปเที่ยวเมืองนอก... ตอนปีใหม่... ได้เหงากันสามคนแน่ๆ ร้านรวงก็ปิดกันเยอะ อีฟจะเข้าฮาเร็มก็ทริปนี้แหละ 555

ieaky

อีฟ แทน สองสาวทำให้ต่อสบายใจ แต่อย่าลืมนะว่าอิงยังรอกลับมาอยู่ แล้วเดียร์จะลงยังไง งานรออยู่เยอะเหมือนกันนะคุณต่อ

Alan

ถ้าได้ทั้งสี่คนอยู่ด้วย ครบรสเลยหละ...