ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนพิเศษ (หมอพร)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 15, 2022, 07:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangsan

วิภาพวกซะแล้วให้หมอพรเป็นเหมือนตัวเองแน่ๆ

[Alt]air

โดนแม่วิจับคู่ให้จนได้ หมอพรกับก้อง ไหนจะพี่สาวอีก

ekplaywalk

อยากให้มีตอนพิเศษพี่น้อง ก้องกับพี่สาว
หรือเป้กับก้องลุมพี่สาวก้องครับ

Kokit

หมอพรถ้าได้ลองกับเป้คงถอนตัวไม่ขึ้นแน่

Thavee Kan

สงสัยต้องให้วิช่วยสอนแล้ว เจ้าก้องจะได้กล้าๆหน่อย

wangdora29

นึกว่าจะเสร็จนายเป้ แต่เสร็จลูกชายตัวเองแบบวิภาแทนเลย 555

Skchai

pimmy121

เพื่อนกันต้องเข้าวงการเหมือนกัน รักลูกมันส์ดี

Nick24

Strike1

คนติดตามเรื่องนี้เยอะ+ตัวละครในเรื่อง ต้องมีตอนพิเศษอีกหลายตอนเเน่เลย

rai2000

windranger1

รออ่านเรื่องใหม่อยู่นะครับ แต่ได้ตอนพิเศษมาให้หายคิดถึงพอดี

robertrobin

คุณหมอพร จัดการลูกชายให้หนักๆเลยนะครับ ชอบซนดีหนัก ดูฝีมือหน่อยครับว่าจะสู้กับแม่พรได้ไหม

Dybala59

หมอพรบันเทิงแน่นอนครับงานนี้คิดว่าจะเสร็จเป้อีกคนครับลูกสาวก็น่าจะเสร็จก้องแน่ๆเลยครับ

Prasard Komkum