ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 1

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 18, 2019, 06:49:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kitty Hotmail

โดนใจมากเลยครับอดใจรอตอนต่อไปไม่ไหวแล้วจิตนาการตามได้ไม่อยากเพราะเป็นคนหนึ่งที่เคยเล่นหุ้นแต่ผมไม่ประสบความสำเส็จสักเท่ารัย  ::Thinking:: คิดกลับกันว่าถ้าผมประสบความสำเส็จแล้วเป็นพระเอกแค่คิดก็เสียวแล้ว ::Bloody::

drof666

มาแนวนี้ตอนจบพระเอกเราคงจะเหลือแต่ตัวเปล่าเหมือนเดิม ต้ดหนทางจนสิ้นวาสนาจะสิ้นตาม ::DayDream::

phubeth watcharasin

สนุกมากครับ มาเป็นเนื้อเรื่อง บรรยายเนื้อเรื่องดีครับ รอตอนต่อไปครับ

nankung

เนื้อเรื่องชวนหน้าติดตามมากครับ ถ้าพระเอกคิดจะเอาวิภาวี คิดว่าวิภาวีคงจะปวดหัวกับความเจ้าชู้ของพระเอกแน่ๆ

Nal

alohaseed

หูย​ เนื้อเรื่องมันสะใจ​ อยากรู้ว่าจะทำวิธีไหนต่อไป

niceanglev

มันสส์ ดีครับ เอาเงินฟาดหัวไปเลย เอาเมียมันมา

artmanna

เนื้อเรื่องน่าติดตามเป็นอย่างมาก มาสร้างฮาเร็มกันเถอะ

swss2511

เอามันส์แบบนี้ต้องเก็บไว้แต่เธอก็รักผัวเกินไปคงจะยอมได้ยาก

asdw

ปูเรื่องดีครับ ไปต่อดีๆนะครับ ผมไม่ชอบแบบดราม่า และซาดิสก์ รออ่านต่อครับ

nowhereman

เปิดเรื่องได้น่าสนใจดีครับ ผลงานยาวๆ แถมไม่ซ่อนอีกต่างหาก รออ่านตอนหน้านะครับ

csd2016

สุดคับ มีเรื่องราวหลากอารมย์ ติดตามต่อไป ขอบคุณครับ

frogfrog

สนุกมากครับ มีเงินขนาดนี้ต้องสร้างฮาเร็มเลย

meowmeng

เปิดมาก็ปูเรื่องได้น่าสนใจ ติดตามครับ

mighty

เรื่องราวได้เริ่มต้นขึ้นคนแรกก็มาคนต่อไปจะมารูปแบบไหนนักศึกษามหาลัยไม่ดิระดับนี้ต้องดาวมหาลัยเท่านั้น..สร้างเป็นฮาเล็มเบาๆๆ