ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Beauty and the Beast โฉมงามกับเจ้าชายอสูร [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 18, 2018, 03:12:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackalza

อยากรู้ว่าร่างพระเอกตอนกลางวันเป็นไงกันแน่

Dragora

Dragora

ต้องทำความสะอาดกันทุกๆวัน ทิ้งให้พ่อต้องโดนทิ้ง

ddcc

อิเบล ทีหลังหล่อนฉี่ให้หมดก่อนค่อยไปเจอสิ่งน่ากลัวนะ
Edit คืนสภาพเพราะฉี่ ลั่น5555

cat669

แปลกดี มาถึงก็อสูรทำความสะอาดให้ ไปรับใช้จริงดิ

แก้ไข สรุปตอนกลางวันเป็นไงอ่า แล้วก็ใครรับใช้ใครกัน เจ้าชายทำความสะอาดฝ่ายเดียวเลย

Pharadorn Kaewsan

ยุคนั้นมีดิลโด้ด้วยเหรอ

เป็นการล้างคำสาปที่บ้าบอมาก

Rider V3

น่าสงสาร แล้วจะทำความสะอาด ข้างในกับใคร ละพ่อคุณ

ขอบคุณสำหรับการจบ ที่ happy py กันต่อ มากครับ ::Glad::

gss211

เดาตอนจบไม่ถูกเลย จะหักมุมและพีคในพีคเหมือนสโนไวท์​อีกไหมเรื่องนี้ 5555น่าสนใจครับ

gss211

อันนี้ตอนจบไม่ค่อยหักมุมหรือมีอะไรผิดคาดเท่าไร แต่รวมๆก็สนุกดีครับ อีกอย่างแปลได้ดีมากครับ ได้อรรถรส​มาก แจ๋วเลย

K1221

ใสซื่อเกื้น แต่อสูรเหมือนจะใจดีนะ หื่นเชียว 5555

llar

ทำไมอ่านแล้วฮา ตั้งแต่ฉี่ราดตอนแรกเลย  ::DookDig::

บทจะฟื้นก็ง่ายๆแบบนี้เลยหรอ 555

vincenttatto

มันก็ดูปกติธรรมดานะนอกจากตอนแรกน่ะ

โอเค บีสกลายเป็นคนชอบฉี่นี่เริ่มแหม่งๆละ

ไหนอ่ะตัวร้าย นึกว่าจะมารุมเย็ดสักหน่อย

CoolNook Thangsakul

โคตรอินโนเซนเลยนางเอกของเรื่อง ไม่รู้จักกระปู๋ซะงั้น 5555

CoolNook Thangsakul