ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Beauty and the Beast โฉมงามกับเจ้าชายอสูร [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 18, 2018, 03:12:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yeezy Kanyewest

nano1234

ทำความสะอาดทั้งข้างนอกข้างในรูเลย

อ่านจบแล้ว อยากไปช่วยทำความสะอาดจังเลยครับ

jinpin

จริงๆ ตอนกลับบ้านอยากให้เบลล์ได้กับพ่อนะครับ เร้าใจดี

เม้นท์เพิ่ม แก้คำสาปด้วยฉี่แหวกแนวมากเลยครับ 555

fuwa

อยากได้แบบนี้มาทำความสะอาดให้ที่ห้องบ้างจัง

coolkidza

ัuffa555

elviswhat

แม่บุญธรรมบองเบลล์นี่วาดมาหน้าตาเหมือนการ์ตูน ขายหัวเราะเลยหมนี่ฮากลิ้งเลย เวอร์ชั่นนี้เจ้าชายอสูรนี่หื่นได้ใจจริง ๆ

ตอนแรกก็ว่าพล็อตเรื่องจะเปลี่ยนจากความรักที่ทำให้กลับมาเป็นเจ้าชายเหมือนเดิม นึกอยู่ว่ากินน้ำของเบลล์แล้วกลายร่างกลับสู้ร่างเดิม แต่อ่อยังคงเหมือนเดิมเพิ่มเติมคือความหื่นสุด ๆ ของเจ้าชาย

aholic

เนื้อเรื่องต้นฉบับก็แนวๆนี้นะ ดูทรงแล้วก็น่าจะจบแบบแฮปปี้อยู่

หลังจบ:นี่ก็รดน้ำต้นไม้กันทุกวัน

pj762856

ตามเรื่องต้องมากลับแต่งกับเจ้วชาย  แต่ไม่แน่ใจว่าจบเหมือนกันไหม

kuykaru

edcba

Happy ending แฮะเรื่องนี้

trong5171

เบลจะโดน กัสตองพาพวกมาลงแขกมั้ยนะ

// ยิ่งทำความสะอาดก็ยิ่งเลอะสิแบบนี้