ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Beauty and the Beast โฉมงามกับเจ้าชายอสูร [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 18, 2018, 03:12:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

venusziie

แนวนี้ โดนคนอื่นตลอด ขอดูว่าจะเป็นใครอีก
ไม่ดาร์กเลย 55555

panzeus

Tunpia NorHor

Mintttty

ทำไมถึงมีดุ้นปลอมด้วย สงสัยต้องฝากไว้กับนางเอก เป็นตัวประกันแล้วล่ะ
.
.
อ้าววว เดาผิด...น้ำแก้คำสาปป โอ้ยยยย

thegift52

หนูเบล มันซื่อหรือมันซึน อสูรก็ไม่ได้น่ากลัวหรอก แต่ดูซกมกมากกว่า แถมหื่นด้วย มิน่าล่ะ คนกลัว
.
นิทานกาวชัดๆ เอาฮามากกว่า แต่ภาพก็ใช้ได้ครับ โอเคเลย

Supakarn Pm Tractor

ภาพอันงดงามในวัยเด็กของตูมาจบลงที่เรื่องนี้แต่ก็คิดถ้าในเรื่องจิงโดนของอสูรจะไส้แตกมั้ย

Osaka OneMore

jennybang

Top Secrets Earth

ถ้าอยากอ่านแนวนี้เยอะๆต่องใช้ตำไหนค้นหาครับพี่ ผมชอบมากเลย

penguinzz

เบลมันไร้เดียงสาเกินนนนน

ส่วน​เจ้า​ชาย​อสูร​ก็​หื่น​เกินนนน
สรรหาของเล่นใหม่ๆ มาตลอด

สรุป​ว่า​เบล​จะ​กลับ​ไป​แล้วจะกลับมามั้ย หรือจะจบแบบไหนกันนะ คงไม่จบแบบปกติหรอก 5555

Edit : เฮ้ย จบงี้จริงดิ 5555555
จัด​กัน​ทุกวัน และ​ทั้ง​วัน  ::Suffocate::

mklx1319

มันแปลกๆ อยู่นะตอนจบมันต้องไม่ปกติแน่
ทำไมตอนจบมาโคตรปกติสุขเลยละ หรือ คิดไปเองหว่า

pinmonkey

dedo