ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บิว ตอนที่11

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 28, 2017, 04:11:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cdx

ตอนที่ 11 ตอนนี้ สั้นๆ ครับ เป็นตอนที่จะเชื่อมโยงอารมณ์
..................................
"ลบ

areja

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

peddo

แหม้ โลกกลมกว่าที่คิด นึกแล้วว่าคนูทศคงไม่ใช่เพิ่งมาใจแตก ตามเก็บเมียเด็กๆของตาทศด้วยครับ อย่าให้เหลือ ขอบคุณครับ

biggiggog

ตกลงคนกันเองทั้งนั้น
มิน่าเค้าถึงบอกว่าโลกมันกลม
::Dizzy::
ขอบคุณมากๆครับ

tp3660

หักมุมอีกแล้ว โอ้ยตามไม่ทันจริงๆ ครับ

windranger1

หักมุมจิงๆ รอติดตามอย่างเหนียวแน่น มีความอยากอ่านต่อ เนื้อเรื่องสนุน่าติดตามมากคับ เป็นกำลังใจให้ท่านผุ้เขียน

กำพล

อย่าบอกน๊ะว่าหนูเจนลูกเฒ่าพรกับคุณจินเวรกรรมเลย

ba1na2

เฒ่าพรหรือจะเป็นพี่ครูทศ แล้วจะเเต่งงานกับหนูเจน เฒ่าพรมีแผนอะไรครับเนี้ย ลุ้นต่อครับ

navy868

ครูทศจะงานเข้ามั้ยเนี่ย มีเรื่องราวกันมาก่อนนี่เอง  ::Thinking::

eka1325

ครูทศจะอดใจไม่ใส่ลีลาได้หรอ เฒ่าพรต้องมีเรื่องอะไรกับพ่อแม่เจนแน่เรื้ฝ่องราวเริ่มสนุกขึ้นเรื่อยๆแ ขอบคุณครับ

azerothx

น้องเจน คงไม่ใช่ลูกของน้องชาย กับเมียเก่าหรอกนะ  ::Horror::

saka2520

บทอัศจรรย์ก็เด็ด นี่มาหักมุมเปิดปมดราม่าอีก น่าติดตามครับ ถ้าถามผมตอนนี้ดูจากเนื้อเรื่องที่เผยมาแล้วนี่ ผมยกลุงพรเป็นตัวเต็งพระเอกนะครับ กำลังลุ้นให้ตามเก็บหนูบิวกะมิวเพิ่มอีก ::Glad::

mongk

น้องชายเอาเมียตนเองไป ลุงพรเลยเอาหลานมาทำเมีย

รึว่าน้องเจนเป็นลูกเฒ่าพรนะ?

aum691

ดูแล้วเฒ่าพรจะเป็นพระเอกจริงๆ แต่โลกกลมจริงๆความสัมพันธ์แต่ละคนวนเวียนกันเป็นวงกลม

sofee

หักมุมสุดๆ ครับ
สุดท้ายคนใกล้ตัวทั้งนั้น