ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 7/7 หนีตามกัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 16, 2019, 01:40:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

p_hart

::Glad:: ตอนสุดท้ายจะจบแบบไหนต้องตามดูให้สุดไปเลยครับ. ความเงี่ยนของแม่และลูก
บทสรุปที่สุดยอดจัดไปนอกสถานที่ 4 คนผัวเมีย. สรุปสุดยอดเสี่ยวเลยครับ

ชายชาญ.อา

mspeed

Sex trip สุดแสนเสียว มีเอ้าดอร์แถมอีกต่างหาก
ครบเครื่องเลยทริปนี้ แต่คงมีคนตามมาแน่ๆ
เรื่องใหญ่แบบนี้ไม่เกินความสามารถในการตามหรอกนะ

chokolate

บันทึกการเดินทาง โดยการมีเซ็กส์ ระหว่างแม่กับลูก ใช่ไหมเนี่ย

Ordzidan

คุณแม่นี่ร้ยกาจมาก พากันหนีมาหาความสุขกันแค่สองคน ว่าแต่สองแม่ลูกนั่นจะไม่ออกตามหาจริงดิ

555สุดท้ายก้อตามมาจนได้ ต้องทำทีละ4 
จะตายไหมเนี่ยชุนจิเอย

I2eI3oI2n D Ace

ตอนจบนี้แม่แท้มีการแอบฉกตัวด้วยแหะแอบมาเดทอีกร้ายจริงๆ

สรุปแล้วพ่อไม่เคยใส่ใจดูแลแม่เลย จนแม่ได้มาเปิดใจทำกับลูกชายที่อ่อนโยน จบดีครับไม่ปวดตับแค่จะบอกว่าอาเมนลูกชายด้วยนะจะน้ำหมดตัวตายเถอะ อิจฉาจริงๆ

Peapea302

หนีไปทะเลกัน 2 คนแบบนี้ สงสัยไม่ได้เล่นทะเลแน่นอน

reborn0087

นึกว่าจะวางแผนอะไร แค่หนีกันไปเที่ยวสองคนเดียวแม่เลี้ยงก็คงตามมา ต้องมีแอบติดเครื่องติดตามตัวที่พระเอกแหงๆมีการไม่ชอบมี sex ด้วย งานนี้ ลุยกันยาวๆครับ

อ่านจนตาเหลืองรวดเดียว สนุกจริง สุดท้ายตามมาจนได้ ท่าทางจะไม่รอดอยากรู้ว่าจะง้อน้องสาวยังไงจนถึงกะต้องเสิชหามาดูเลยครับขอบคุณมากจริงๆครับที่แปล

rskiz

ชวนลูกไปเที่ยว ไม่ต้องไปเอากันก็ได้น้า อยู่บ้านก็ได้

ตอนแถมให้คนแม่สมใจบ้างสินะ

zzzaaa1

ดูเหมือนว่า ขุ่นแม่จะเก็บกดอยากมีเซ็กมาก ๆ เลยนะเนียะ แล้วก็ไม่อยากให้ลูกไปปล่อยน้ำกับใครเพราะจะเอาไว้คนเดียว แบบนี้เกิดท้องขึ้นมาไม่ลำบากแย่เหรอ?  
EDIT จะว่าไป สาวๆ ในบ้านก็ต้องเอาให้หมดทุกคนแหละ
ยัดเยียดความเป็นผัวซะหมดแล้วนิเนอะ...

Taesahasarat1

แค่ครึ่งตอนแรกก็ดูจะปวดตับตายกันแล้ว 555 จะดาร์คแค่ไหนรอลุ้นเลย แต่ตัวละครพี่จิยะนี่วาดสวยมาก

teet

แม่เลี้ยงกะน้องสาวต้องตามมาติดๆ แน่ แย่แล้วชุนจิ