ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 7/7 หนีตามกัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 16, 2019, 01:40:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ensd-07

กลายมาเป็นแม่ ติดพระเอก ไม่อยากแชร์ให้คนอื่น แล้วมันจะจบไงนี้ คิดว่าไงก็คงกลับไปอยู่ด้วยกัน 4 คน

ผิดคาดนิดหน่อยที่ สองคนนั่นตามมาเจอเอง

nekki

บอกตามตรงว่าผิดคาด นึกว่าท่าน(S)Kater จะดองตอนนี้แบบเรื่องอื่นๆซะอี อันนี้เค้าเรียกout door ทริปซินะ
EDIT แหมอีกสองคนยังตามมาเจอได้อีกนะ ว่าไปประตูห้องโรงแรมมันเปิดได้เองแบบนี้เลยรึ ไม่ล็อคประตูกันรึไง

bounced

ตอนแรกพอจะเข้าใจได้ ว่าคุณแม่หวงคุณลูก แต่พอมาอ่านตอนนี้ก็พอฟิลได้แล้วว่า คุณแม่รักคุณลูกแบบเกินเลยจริงๆ จะจบแบบ Happy Ending ไหมนะ น่าสนใจ ...
555 จบแบบ Happy สุดๆ ว่าแล้ว

mklx1319

ผมเห็นด้วยกับหัวข้อเปิดเรื่องนะที่ว่าพ่อ อาจคิดว่าแม่จิต จนอยากเยลูก แต่ไม่เข้าใจเหตุผลที่ต้องเปิดฮาเร็มโชว์ลูกนี่แหละมันแปลกๆ อยู่นะ
แต่เปิดเรื่องมาหนีเที่ยวนี่มันมีแวว ว่าอีก 2 คนที่บ้านจะตามมายังไงก็ไม่รู้
555 สุดท้ายก็ตามมาเจอจริงๆ แต่มันจะไม่มี 4p จริงๆ อะหรอ  ::DayDream::

soonteen52

คูรแม่ว่างแผนเพื่อไปมีเซ้กส์ แบบออนทัวร์ 55

edit ทริปเอาท์ดรอ นิ .. very good
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

cloudser

::HoHo:: แผนปล้นเวลายังกะอเวนเจอร์ 5555 ในแผนsexอย่างเดียวแผนหนีตามกันนี้แค่แอบเที่ยวเฉยๆหรือป่าว ต่อๆ  ::Hungry:: สภาพพระเอก

EDIT แม่นี้วางแผนเป็นฉากๆๆ บันทึกความทรงจำทุกที่ต้องแตก 1 สวยพี่สวย ตอนแรกก็นึกว่าจะจบแบบหนีกันเที่ยวแค่สองคน แต่มาเซอร์ไพร์ ตอนท้ายสองแม่รู้เจอแผนที่วางไว้ก็ยังดีถือว่าจบสวยครับ

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลดีๆครับ ขอบคุณมากครับ

css001

ขอบคุนมากครับ สนุกจริงฯครับกราบงามฯเลยครับทั้งคนเเปล ทั้งเนื้อเรื่อง จบลงด้วยดีจริงครับ จากใดติดตามเรื่องนี้จากเวปอื่น ถึงใดมารู้ว่าเป็นของเวปเรา ก็ดีใจครับ สุดท้ายก็ใดติดตามจนจบ คราวหน้าขอสนุเเบบนี้อีกนะครับ

Wannadit Iempan

แม่เคียวโกะตัดช่องน้อยเสียแล้ว อีกสองคนคงไม่ยอมละมั๊ง

bunhelupu

มีตอนแถมซะด้วยจะจบแบบไหนกัน

จบแบบแฮปปี้ผิดจากตอนแรกๆมากๆครับ

hin.kub

ตอนนี้คุณแม่จัดเต็มมากคนเดียวทั้งตอน
Edit: น้องกับแม่เลี้ยงกลายเป็นตัวประกอบไปซะละ

xxxzaaaa

สนุกมากๆครับเรื่องนี้ ภาพสุดยอดมากๆเลย รอชมผลงานใหม่อยู่นะครับ

numkrieng

::Elder:: อะไรนะบันทึกความทรงจำ.. จัดกันตั้งแต่จุดแรก สงสัยบันทึกกันทั้งวันแน่ๆ

จะรอดไหมแค่ 1 ก็จะหมดน้ำแล้ว
โดน 3 ท่าทางจะรอดยาก 5555

taton

ตอนแรกๆผมว่าชุนจิออกแนวติ๋มๆนะ แต่ตอนนี้รู้แระว่าชุนจิได้ความหื่นมาจากใคร คุณแม่นี่เอง

...
อุตส่าห์ตามมาหาจนเจออีกนะ แบบนี้ก็เสียแผนฮันนีมูนกันหมดนะซิคุณแม่ 555
ปล.คางเหลืองแน่ชุนจิเอ๋ย